TIN TÀI TRỢ.

Điều trị mụn ở Bo Clinic có hiệu quả không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.6K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 150 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E da mụn cũng mấy năm trời rùi, cũng chăm sóc rùi kiêng khen tùm lum mà không có mang lại hiệu quả. E cũng đã đi khám da liễu, điều trị theo bác sĩ mất hơn 1 tháng thấy giảm, nhưng dừng thuốc là mụn lại phát triển Hôm rồi đọc được ở thông tin trên page thấy bên này đang có công nghệ điều trị mụn mới và hiệu quả, thấy cũng có nhiều mẹ đánh giá khá là khả quan, nên e cũng muốn làm. Nhưng lần này để chắc chắn e muốn hỏi kn của cm Có mn biết về điều trị mụn ở đây rùi thì tư vấn giùm e.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

đồng cảnh ngộ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E nói thật, riêng đối với mặt mụn, không kiêng khen cẩn thận thì cứ xác định mặt thành cái rổ luôn nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 202 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi onbacho Xem bài viết
    E nói thật, riêng đối với mặt mụn, không kiêng khen cẩn thận thì cứ xác định mặt thành cái rổ luôn nhé!
    Toàn nhắc nhở những cái chẳng liên quan, mẹ chủ top biết da mình và đã kiêng rồi còn gì.
    Có kinh nghiệm trị mụn hoặc đã trị mụn ở đâu hiệu quả thì tư vấn đê
    Chứ mn vào nhấn mạnh đến vấn đề kiêng khen thì giải quyết được gì?:-
    • 133 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    E cũng đang xài liệu trình trị mụn Blue Light và IPL ở Bo Clinic, nhưng mới được 2 buổi thôi Nên chưa biết hiệu quả mang lại như thế nào. E được bạn e giới thiệu cho nên mới quyết định làm, mn đợi 1-2 buổi nữa e xem tình hình thế nào rồi e chia sẻ nhé!
    • 150 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi samsam365 Xem bài viết
    E cũng đang xài liệu trình trị mụn Blue Light và IPL ở Bo Clinic, nhưng mới được 2 buổi thôi Nên chưa biết hiệu quả mang lại như thế nào. E được bạn e giới thiệu cho nên mới quyết định làm, mn đợi 1-2 buổi nữa e xem tình hình thế nào rồi e chia sẻ nhé!
    Dạ mn xài thử xem hiệu quả thế nào rùi chia sẻ giùm em nha Nhưng không biết làm có đau không zậy? Và một liệu trình thì sẽ mất bao nhiêu buổi?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 102 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happyfamily1985 Xem bài viết
    Toàn nhắc nhở những cái chẳng liên quan, mẹ chủ top biết da mình và đã kiêng rồi còn gì.
    Có kinh nghiệm trị mụn hoặc đã trị mụn ở đâu hiệu quả thì tư vấn đê
    Chứ mn vào nhấn mạnh đến vấn đề kiêng khen thì giải quyết được gì?:-
    Trộm vía e từ trước tới giờ cũng hổng có mụn, nên mần chi có kinh nghiệm Chị thấy bạn e cũng có mụn kiêng khen kinh lắm: đồ cay, chiên xào, cà phê...Nên e cũng vô nhấn mạnh cho mẹ chủ top vậy thôi.
    • 75 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Nhưng mụn của bạn là mụn gì vậy? Vì mình thấy mỗi loại mụn thì sẽ có liệu trình chăm sóc khác nhau thì mới mang lại hiệu quả được nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 364 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Da e cũng mụn tùm lum khắp mặt luôn, lại còn da nhờn rít khó chịu nữa chứ! E cũng trị mụn tại Bo Clinic này đây, đúng là trị mụn hiệu quả đó ạ! Nhưng hổng phải cứ sử dụng công nghệ này là mụn hết trơn à nha, còn phải kiêng khen cẩn thận nữa đó.
    • 150 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mactuanh Xem bài viết
    Da e cũng mụn tùm lum khắp mặt luôn, lại còn da nhờn rít khó chịu nữa chứ! E cũng trị mụn tại Bo Clinic này đây, đúng là trị mụn hiệu quả đó ạ! Nhưng hổng phải cứ sử dụng công nghệ này là mụn hết trơn à nha, còn phải kiêng khen cẩn thận nữa đó.
    Vậy phải kiêng khen những gì bạn có thể note luôn giúp mình được không? Mình cũng kiêng khen nhiều nhưng ko mang lại hiệu quả, nên lần này mới tánh là điều trị mụn coi có dứt điểm được không.
    • 62 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mụn đúng thật là một vấn đề đau đầu đó ạ! Trước e cũng bị mụn, chữa trị các kiểu mà không ăn thua, may mắn thế nào mà nó tự hết mới mừng chứ

• 79 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi soaicacuame Xem bài viết
    Nhưng mụn của bạn là mụn gì vậy? Vì mình thấy mỗi loại mụn thì sẽ có liệu trình chăm sóc khác nhau thì mới mang lại hiệu quả được nhé!
    Vậy bạn có kinh nghiệm về điều trị mụn không ạ? Da mình bị mụn đầu đen, mình chỉ hay đi spa để nặn mụn thôi Cũng chưa sử dụng qua công nghệ nào. Thì bạn có kinh nghiệm gì trị mụn đầu đen thì chia sẻ mình với.
    • 133 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathachanh9978 Xem bài viết
    Dạ mn xài thử xem hiệu quả thế nào rùi chia sẻ giùm em nha Nhưng không biết làm có đau không zậy? Và một liệu trình thì sẽ mất bao nhiêu buổi?
    Để mấy buổi nữa coi mụn của e như thế nào rùi e chia sẻ cho mn ha.
    Công nghệ mới này của bo clinic không đau, không bỏng đỏ đâu.
    E trị mụn cấp tốc công nghệ cao nên 1 liệu trình là 10 buổi ha.
    • 28 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E không có mụn, nhưng phải công nhận là bây giờ công nghệ trị mụn tiên tiến thật đó ạ! Bạn e mặt mụn lắm vậy mà bây giờ điều trị gần hết luôn.
    • 124 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tra_Glucoscare Xem bài viết
    Mụn đúng thật là một vấn đề đau đầu đó ạ! Trước e cũng bị mụn, chữa trị các kiểu mà không ăn thua, may mắn thế nào mà nó tự hết mới mừng chứ
    E thấy cứ có khuyết điểm nào trên da mặt như: mụn, tàn nhang, sẹo rỗ, thâm mụn...đều rất khó để có thể cải thiện được
    Da bạn không cần điều trị mà tự hết được là quá tuyệt vời đấy ạ!
    • 150 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi samsam365 Xem bài viết
    Để mấy buổi nữa coi mụn của e như thế nào rùi e chia sẻ cho mn ha.
    Công nghệ mới này của bo clinic không đau, không bỏng đỏ đâu.
    E trị mụn cấp tốc công nghệ cao nên 1 liệu trình là 10 buổi ha.
    Tiện thể mn cho e hỏi chút xíu là liệu trị trị mụn cấp tốc công nghệ cao này của Bo Clinic có giá là bao nhiêu ạ? Thòi gian giữa các buổi do quy định của bên họ hay là mình có thể tự sắp xếp.
    • 75 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nana_NguyenHY Xem bài viết
    Vậy bạn có kinh nghiệm về điều trị mụn không ạ? Da mình bị mụn đầu đen, mình chỉ hay đi spa để nặn mụn thôi Cũng chưa sử dụng qua công nghệ nào. Thì bạn có kinh nghiệm gì trị mụn đầu đen thì chia sẻ mình với.
    Mình cũng chỉ biết là như vậy, chứ kinh nghiệm thì không có bạn ạ! Nhưng bạn đi Spa để nặn mụn là đúng đó, vì tự nặn mụn ko đảm bảo vệ sinh dễ dẫn đến nhiễm trùng và thâm rỗ lắm! Bạn có thể tham khảo qua 1 số pp trị mụn đầu đen tại nhà này xem sao nhé:
    1. Kem đánh răng
    Bạn chỉ cần thoa một lớp mỏng kem đánh răng lên khu vực này và để khô trong vòng 25 phút rồi rửa sạch. Nên thực hiện 2 ngày/ lần trong 2 tuần
    2. Cà chua
    Lột vỏ, nghiền nát cà chua rồi đắp lên mũi vào buổi tối trước khi đi ngủ. Để tránh rơi vãi vụn cà chua, bạn nên áp thêm 1 chiếc khăn giấy mỏng lên mũi và để qua đêm. Rửa sạch mặt vào sáng hôm sau bằng nước ấm.
    3. Chanh
    Rửa sạch mặt bằng nước ấm trước khi thoa hỗn hợp gồm nước cốt 1 quả chanh với ít muối lên mũi. Để khoảng 20 phút sau đó rửa sạch bằng nước ấm.
    4. Khoai tây
    Cắt khoai tây thành lát mỏng hoặc ép lấy nước, chà xát trực tiếp lên vùng bị mụn đầu đen trong vòng 15 phút rồi rửa thật sạch.
    • 87 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mụn thường do nhiều nguyên nhân mà gây ra, thường thì nếu điều trị da liễu chủ yếu là do mụn nội tiết hoặc là mụn do dị ứng thì mới hiệu quả thôi bạn ạ!
    Nếu như bạn đã bị mụn lâu năm như vậy, thì chắc chắn là phải cần đến 1 liệu trình điều trị sâu hơn thì mới mang lại hiệu quả nhé!
    Nấu ăn là một nghệ thuật và người đầu bếp cũng là nghệ sĩ!!!!!!!!!!!!!!
    • 202 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình không có xài dịch vụ trị mụn ở Bo Clinic, nhưng mình có xài dịch vụ triệt lông. Mình thấy máy móc ở đây tiên tiến, cơ sở vật chất hiện đại, sạch sẽ, nhân viên thì nhiệt tình. Nên mình chọn làm dịch vụ ở đây!
    - - - - - -
    Cùng chi sẻ kinh nghiệm chi tiêu hiệu quả trên webtretho:https://www.webtretho.com/forum/f3950...hi-em-1999156/
    • 150 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ducvietfood Xem bài viết
    Mụn thường do nhiều nguyên nhân mà gây ra, thường thì nếu điều trị da liễu chủ yếu là do mụn nội tiết hoặc là mụn do dị ứng thì mới hiệu quả thôi bạn ạ!
    Nếu như bạn đã bị mụn lâu năm như vậy, thì chắc chắn là phải cần đến 1 liệu trình điều trị sâu hơn thì mới mang lại hiệu quả nhé!
    Bạn có kinh nghiệm gì trong việc điều trị mụn trứng cá và thâm do mụn gây ra không ạ? Nếu có thì chia sẻ giúp mình với Mình cũng nghe nhiều người khuyên nên mới điều trị da liễu. Nhưng có vẻ như là không hợp thì phải! Chứ bạn mình điều trị da liễu cũng hiệu quả lắm!
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3