TIN TÀI TRỢ.

địa chỉ trị nám, tàn nhang uy tín?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.1K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chuyện là em bị tàn nhang với 7-8 nốt nám cũng 3 năm nay rồi, nguyên nhân là em đi nắng với không dùng cái gì dưỡng cả. Trước em còn bị mụn nữa cơ, mà trị mụn sau 1 tháng hết rồi thì da nó lòi rõ cái tàn nhang, rõ khổ.
    Thấy hội mình nhiều người bày cách trị tàn nhang, mà em đã tìm được chổ trị khỏi nên lên review chổ trị nám, tàn nhang cho mọi người tham khảo. Bài em viết là chia sẻ chứ không có pr gì đâu ạ, ai quan tâm thì em nhắn địa chỉ không thì cứ tìm nơi nào uy tín mà làm nhé, còn em người thật việc thật luôn đây ạ.
    Đầu tiên là spa khám da, sau làm sạch mặt bla bla rồi dùng serum hút chân tàn nhang lên, chân được đẩy lên thì về tầm 5-7 ngày những chân này nó bong ra. Spa đưa em bộ dưỡng gồm 3 lọ: serum khống chế sắc tố quay lại, tinh chất sáng da, kem dưỡng mờ thâm. Bộ này của nhật , em không biết chữ nhật nên không dịch được, hic.
    mà công nhận xài hiệu quả lắm ạ, các chị mà bắn laser hay đốt điện gì xài cũng tốt cả, với quan trọng là sản phẩm dưỡng phải tốt nữa thì da mới đẹp được, em từng đi nhiều bác sĩ rồi nên bác nào cũng bảo thế.
    Da em dưỡng đúng 1 tháng là nó sáng và mịn kiểu bóng khỏe chứ không giãn mao mạch hay bị mỏng gì cả, vì em cũng lo kem có vấn đề gì không mà sao đẹp lên hay vậy( rõ khổ người ta trị đẹp lên em cũng nghi ngờ, thấy cũng tội) nên đi da liễu soi da thì bác sĩ bảo da đang khỏe đẹp đi soi làm gì cho tốn, em mừng hết lớn. nay em chỉ dưỡng kem dưỡng ẩm với ra ngoài thì dùng chống nắng về tẩy trang thôi, mà da khỏe hẳn, không cần dùng bộ của spa ấy cũng không thấy bị phụ thuộc hay xuống tone da gì cả. em up hình cho mọi người xem tham khảo , hình da em trước và sau khi trị được 2 tháng đây ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em chụp cam thường không phải ảo đâu ạ, thấy cả lỗ chân lông và môi hơi thâm luôn ấy ạ.

eZQSYk41g6mAh4RujOdLtXjUKY_6lO8bYklaxNbj_1vhqSf9s02Ko394TcXUMSQ9WkVTJm5dtTKbCTrVUjy7o5oR1l7KhA

NZSikW1XQrh25Fmubt2xPn0sToQD5gSX7ZYT7JVIx7ouOiJXn8lTeHAQy5CzUy0sBwlvSgV8T_qiGjwS0F2yXjhv8idiYw
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi trị nơi nào cho e xin địa chỉ với, em cũng bị 2 bên má 5 năm nay rồi, từng laser, rồi đông y , dưỡng mẹo nhân gian các kiểu mà không thành. Chị làm ở đâu thế ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị trị ở đâu thế ạ, em ở tphcm, nếu gần cho em xin tham khảo với ạ
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

trước mình cũng đi điều trị và hết rồi. Không biết bạn làm ở đâu ? biết đâu bất ngờ mình cùng làm một chỗ
    • 2 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mylinhsaigon88: mình làm ở tân phú, tphcm ấy bạn. ngay 330 tân sơn nhì
    • 5 năm
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình ngoài Hà Nội, hi hi. Cảm ơn bạn nhé!
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang tìm hiểu 1 số chỗ mà chưa biết chọn chỗ nào
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn ơi, tên của viên sâm nghệ là gì vậy bạn? chỉ cho mình với
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: mylinhsaigon88 - Kim_Ngan1995 - thaoly09102018 - Lathanhhuyen2018

Smod6 đã xóa những bài tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6