TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ tán dạ dày nhím

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,331 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Có ai biết hàng thuốc bắc nào nhận tán dạ dày nhím đã sấy khô thành bột mịn không, mình đang cần gấp mà đi mấy hàng họ không nhận làm. Tks,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 599 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Sao chị ko tự làm lấy nhỉ? Lâu lắm rồi hồi em còn nhỏ nhà cũng tự sao khô rồi tán dạ dày nhím thành bột, ôi trời ko nhớ là làm thế nào nhưng tự mình làm được mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ở đâu đấy, HN hay TP HCM. Mình chỉ bạn cách này, bạn sao thật khô rồi tự giả lấy, lấy 1 cái rây rây lại rồi giả lần nữa, xong kiếm mấy cái nang thuốc bỏ vào uống chứ làm sao uống bột được, kinh lắm, nếu ở TP HCM thì mình có thể cho bạn mấy cái nang để bỏ bột nhím vào
    • 1,331 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn các ban, to o HN, nhung gia thi kho lắm không nhỉ ? gia bang chay va coi nhu gia lac y ah
    • 3,805 Bài viết

• 6,153 Được cảm ơn

Nếu nhà bạn có máy xay sinh tố mà có cối xay khô dùng để xay các loại hạt ấy cho vào xay kĩ nó cũng nhuyễn mịn mà.
    Em dọn sang nhà mới: https://my.opera.com/quytrang05/blog/
    • 1,331 Bài viết

• 645 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quytrang05 Xem bài viết
    Nếu nhà bạn có máy xay sinh tố mà có cối xay khô dùng để xay các loại hạt ấy cho vào xay kĩ nó cũng nhuyễn mịn mà.
    Cảm ơn bạn, tớ có máy xay sinh tố nhưng hình như ko xay khô được thì phải.
    • Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi dạ dày nhím bạn sấy khô rồi lấy kéo cắt vụn ra. và cho vào cối giã nhỏ. giã hơi khó giã nhưng phải chịu khó. Mà bạn mua dạ dày nhím rừng xịn thì hãy giã. nếu mua nhím nuôi thì vứt ngay đi nhé. vì nó không có tác dụng gì đâu. mình trước kia cũng bị đau dạ dày thâm niên.mình mua dạ dày nhím rừng của cô Thức ở tận Cúc Phương Ninh Bình mình cũng làm như thế. Nhưng phải nói là dạ dày nhím của cô ấy xịn thật. mình uống nhanh khỏi lắm.Từ ngày uống dạ dày của cô Thức tới nay đã bao nhiêu năm mà không thấy làm sao cả. mình béo lên nhiều. trước mình bị dạ dày gày dốc. Mình cho mọi người số điện thoại cô ấy mà mua nè: 0303.899.272. 0989.005.999. Nếu mua thì bạn nên nhờ cô ấy gửi xe ô tô cho. vì đi tìm nhà cô này khó lắm. vừa xa mà đường ngoằn nghèo vào không ra được.