TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ khám bệnh da liễu uy tín hà nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.5K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Thuonggia ơi, bạn đt mụn tình hình tn rùi ? có khả quan ko ?nếu ok thì chia sẻ giúp mình nhé ? mình cũng đang căng thẳng với tình trang mụn của mình đây ...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

da bị mụn bọc có rửa mặt bằng nước muối ko hả mn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng nước muối ấm rửa suốt chẳng ăn thua gì bạn ạ .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước mình cũng dùng nước muối ấm rửa mặt (ko dùng srm )luôn, hôm đến pk bác Thành ,bác khuyên ko nên dùng đâu ,mình dùng theo dơn của bác 1 tháng rùi thấy cũng đỡ khoảng 60% rùi ,mai là đến lịch mình khám lại rùi ,tình hình tn mình chia sẻ tiếp nhé,
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình qua đó khám BS tư vấn dùng thuoốc uống và bôi , vết thâm thì đt bằng lazer .mình thấy tuần đầu vết thâm mờ khá nhiều nhưng mụn lại nổi thêm 1 số cái nhưng đc bs cảnh báo trước rùi (khi mới sd thuốc có thể mụn ẩn đẩy lên da là rất bt , ko pải lo lắng ,kiên trì sd thuốc mụn sẽ hết ) thấy bác này tư vấn khá kĩ cẩn thận nên lần này cố gắng kiên trì vậy .Tình trạng thay đổi thế nào mình sẽ feed back sau mn nha .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì có điều trị sẹo lồi bác sỹ này rồi hiệu quả khá ổn .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có ĐT sẹo lõm sau mụn ở bs này rồi ,mới làm lần 2 thấy giảm khoảng 50% rùi ,đáp ứng vậy cũng gọi là khá ổn.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mẹ nào đi chữa ở số 3 ngõ huyện chưa ạ. e đi chữa ở đấy gần 2thangs rồi, nhưng nói thật là k có tiến triển, gần đây lại còn lên nhiều mụn hơn, nên sang nay mới đi khám ở da liễu, họ bảo viêm tuyến bã tại chỗ. haizzzzz e sợ quá. mặt e kín mít mụn. e sợ bị dỗ mặt lắm ạ.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các c ơi chỗ bsix Thành có điều trị về da bị nhiễm corticoid k ak.e đang muốn chữa nh chưa bít chỗ nào uy tín cả.ai biết giúp e vs ak
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

c ơi mụn của c là mụn j vậy c?da e ngiện cor đang muốn điều trị e cũng đang băn khoăn k bit có nên qa chỗ Mekhanhduy k nữa hay đến bv da liễu TW
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sorry giờ mới thấy cmt của bạn, mình bị cả mụn mủ, mụn đỏ do chăm sóc nặn mụn không đúng cách dẫn tới viêm da, mà da mình lại rất nhạy cảm nữa nên rất kén sp, mình theo 1 tháng thì đỡ hẳn giờ thì chỉ cần tuần qua chăm sóc duy trì để da phục hồi và khỏe hơn, quan trọng là chăm sóc ở nhà, thế nên các mẹ da nhạy cảm thì phải hết sức cân nhắc khi chọn sp chăm sóc từ thiên nhiên nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lykhanhh Xem bài viết
    bạn ơi, cho mình hỏi về tình trạng mụn của bạn, bạn bị mụn cơ địa hay do dị ứng chất gì đó. mụn mủ hay mụn đỏ, cảm ơn bạn.
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hic, bạn mình cũng là nạn nhân đây, bị corticoid cần điều trị rất kiên trì và thận trọng nha bạn, không nóng vội và tuyệt đối ko dùng sp tự nhiên và rất cần theo dõi thường xuyên. Như bạn mình qua chỗ chị Huyền, chủ yếu kiểm tra mức độ tổn thương và tư vấn tự chăm sóc (vì da này hạn chế can thiệp), nếu có mụn sẽ được xử lý cũng rất thận trọng (mụn nào lấy được thì mới lấy và tiếp tục theo dõi, sau lấy mụn có kem bôi riêng để ckhangs viêm, kháng kích ứng). mua sp chăm sóc dịu nhẹ dành riêng cho da kích ứng và kem bôi làm dịu da. Qua Viện da liễu thì BS chỉ có liếc qua cái rồi cho đơn 1 đống thuốc, kem bôi chứ nào có thể theo dõi cho mình. Tốt nhất qua chỗ mekhanhduy, không nhất thiết cứ phải mua sp ở đó đâu nhé, tùy vào khả năng của mình chị ấy sẽ tư vấn cho sp phù hợp.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chip_cute90hp Xem bài viết
    c ơi mụn của c là mụn j vậy c?da e ngiện cor đang muốn điều trị e cũng đang băn khoăn k bit có nên qa chỗ Mekhanhduy k nữa hay đến bv da liễu TW
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bệnh nấm da đầu có chữa được ko hả các mẹ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mụn cuarv mình là rất nan giải chữa rất nhiều nơi và tốn rất nhiều tiền mà ko khỏi may mà có chị khách hàng (Mình làm toc) giới thiệu qua bác Thành phạm ngũ lão giờ thì đang ổn rất ổn. ok
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang có nhu cầu chữa lang ben (lang trắng ) đây .
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy các mẹ comment mình cũng muốn tìm đến khám mụn quá , đang có nhu cầu cấp thiết , cuối tuần được nghỉ triển luôn.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

may quá lang thang trên mạng lại đọc được topic này ,tối nay tìm đến bác khám vậy .
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em vừa lấy mụn ở chỗ chị mekhanhduy ở Hào Nam, em nhân viên làm khá cẩn thận, may quá các nốt chíc mụn chỉ còn hơi ửng đỏ, em cứ lo làm làm xong mặt banh bét thì thứ 2 đi làm ngại chết. Hy vọng từ giờ đến tết da sẽ hết thâm để còn về ăn tết với thầy bu. Mà mn đang có ý định đi thì mai qua ngay đi nhé, em vừa múc cái thẻ 10 lần được ck 40%, còn trong ngày mai thôi nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, k biết bạn điều trị mụn đã khỏi hẳn chưa nhỉ? Bác sĩ Thành chữa có ok k bạn?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sĩ này mình chưa khám bao giờ chỉ khám mỗi bác sĩ Nguyễn Thị Thúy Hằng, thấy bs cũng nhiệt tình và rất tâm huyết