TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ khám bệnh da liễu uy tín hà nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đã có ai khám ở pk Thạc Sỹ Tiến Thành của viện DLTW chưa?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang có nhu cầu trị mụn và vết thâm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko biết có pải bác Thành bạn cần tìm ko .Mình biết BS Thành ở pkdl phạm ngũ lão mình thấy khách đến khám cũng đông lắm vì nhà bà ngoại mình ở gần đấy bạn ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác này điều trị viêm da cơ địa ổn lắm mẹ nó ạ ,con mình bị bong hết da tay ngứa ngáy khổ ơi là khổ ,ai mách gì mình cũng làm nhưng chẳng đỡ hôm đến nhà đứa bạn chơi nó chỉ cho đến khám giờ thì ổn rùi .Mỗi tội đ/c hơi khó tìm để tối mình về đọc lại đ/c trên đơn mình chỉ cho nhé.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mụn là lỗi mặc cảm và tôi cũng vậy...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình có chữa bác này rùi ,tình trạng mụn của mình cũng khá nặng nên đt cũng pải mất khoảng 3 tháng mới hết.
    • 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình theo hơn 3 tháng giời mà mặt mũi vẫn tưng bừng. chuyển qua bs Hưng phố Huế thì giá chát kinh nên mình đã theo chỉ dẫn của các mẹ trên này qua trung tam dược mỹ phẩm của mekhanhduy giờ chuyển về số 2, ngõ 32a/18 Hào Nam, cả bộ sp chăm sóc dc ck 15% cộng thẻ trị mụn 10 lần hết 1,2tr hết chưa đến 3tr, theo đúng 2 tháng mặt đỡ đến 70%, ko tái phát mụn mới. Cái mình ưng nhất ở đây là kết hợp trị thâm cùng trị mụn nên rút ngắn thời gian kha khá, mà cái bột trị thâm hình như là hàng độc ko thấy đâu bán.
    comment by WTT mobile view
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

May quá các mẹ ạ ,mình tìm thấy pk bác sĩ thành ở phạm ngũ lão rùi ,bé nhà mình bị viêm da tiếp xúc do côn trùng cắn bác cho thuốc dùng 1 tuần nhưng 4 ngày da bé đã ổn hẳn rồi .đang mua côn trùng nên các mẹ chú ý chó con tránh tx nhé ! Thanks .
    • 2 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình bị viêm da dầu, ở vùng chữ T, chân mày và dưới cằm hay bị tấy đỏ, đôi khi có vẩy, cũng bị lâu năm rồi nên cảm thấy khó chịu với bệnh này lắm. Cũng đi mấy nơi khám mà ko đỡ cho lắm. Hôm trước vô tình đọc được topic này hôm qua mình tìm tới khám ,BS trẻ ,tư vấn rất kĩ và tận tình ,mặc du bắt đầu đt nhưng lần này mình thấy rất yên tâm ,mình ko đặt lịch trước nên pải chờ cũng lâu (vì khách khá đông).d/c chính sác là 33b phạm ngũ lão (tầng 1 khách sạn ATS) sdt 0439335757.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ban ơi cho t hỏi lịch và phí khám ở đấy với ?mình đang có nhu cầu đưa ebe đi khám .
    • 2 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bác Thành khám t2 _t6 từ 5h pm-7hpm
    t7 off
    cn tuỳ vào lịch làm trong viện

nói chung bạn cứ nên gọi điện đặt lịch trước đến ko pải chờ đợi.

phí khám 120k / người bạn nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oánh dấu phát để tìm đến khám ạ, con thì hay ngứa quá mà đi khám chả ăn thua gì.
    Nhà mình kinh doanh nên cũng chỉ đi khám được giờ đó ạ .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic mình cũng đang bị bong hết da lòng bàn tay và chân đây. chiều nay sẽ đến bác sĩ Thành khám.hì. có gì sẽ feed back cho mọi người. mong là sẽ khỏi!
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko biết BS Thành có khám bệnh lý lây qua đường TD ko nhỉ? mình có QHTD với bạn gái sau 1 tuần thấy xuất hiện hiện tượng lạ mình đọc tài liệu thấy rất giống triệu trứng của smg ,mình đang rất lo lắng có gì mn chia sẻ giúp mình nhé !
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã từng đt smg ở đó bạn ạ , đt bằng laser ,tình trạng của mình cũng hơi nặng nên phải bắn 2 lần mới hết hẳn .
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang chữa mụn ở bs Thành phạm ngũ lão đây..hi..hi vọng 1 tương lai tươi sáng..đc hơn 10ngay` rùi..thấy cái mẹt cũng có chuyển biến theo hướng tốt..e chỉ kết cái thái độ tiếp đón bệnh nhân của bác..yêu thế k biết..bs bảo 2 tháng thui tình trạng mụn sẽ ổn định hẳn.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang bị ngứa ,chiều mình tìm qua khám có gì mình chia sẻ mn sau ha
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi medep_bexinh Xem bài viết
    mình theo hơn 3 tháng giời mà mặt mũi vẫn tưng bừng. chuyển qua bs Hưng phố Huế thì giá chát kinh nên mình đã theo chỉ dẫn của các mẹ trên này qua trung tam dược mỹ phẩm của mekhanhduy giờ chuyển về số 2, ngõ 32a/18 Hào Nam, cả bộ sp chăm sóc dc ck 15% cộng thẻ trị mụn 10 lần hết 1,2tr hết chưa đến 3tr, theo đúng 2 tháng mặt đỡ đến 70%, ko tái phát mụn mới. Cái mình ưng nhất ở đây là kết hợp trị thâm cùng trị mụn nên rút ngắn thời gian kha khá, mà cái bột trị thâm hình như là hàng độc ko thấy đâu bán.
    comment by WTT mobile view
    bạn ơi, cho mình hỏi về tình trạng mụn của bạn, bạn bị mụn cơ địa hay do dị ứng chất gì đó. mụn mủ hay mụn đỏ, cảm ơn bạn.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang stress về mụn đây ,tối qua phạm ngũ lão khám xem tn ...có bệnh thì vái tứ phương vậy...huhu
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua ,mình cho bé qua khám lại ,công nhận thuốc và kem bôi bác kê cho tốt thật sau 3 hôm tình trạng bong da đã hết ,nhưng mình vẫn kiên trì bôi tiếp đúng như chỉ dẫn ,giờ BS bảo ko pải dùng thuốc nữa về chỉ cần duy trì bôi kem dư ẩm thui ,mừng quá pải lên chia sẻ với mọi người luôn.hihi... con khoẻ thì mẹ vui ..
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3