TIN TÀI TRỢ.

đã mẹ nào trị tàn nhang khỏi nhờ cao bí đao chưa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.31K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thấy các mẹ truyền tai nhau công thức làm cao bí đao. nghe nói có thể trị tàn nhang hiệu quả mà không biết tn.mẹ nào thử rùi chia sẻ kinh nghiệm với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn vào Facebook: chamsoctuthiennhien
    xem bí quyết trị mụn, nám tàn nhan bằng cao bí đao nhé, mình dùng thấy ok lắm
    • 84 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

kinh nghiệm trị tà nhang của mình:
    - luôn dùng kem chống nắng, sáng bôi 1 lớp mỏng, trưa bôi thêm 1 lớp nữa
    - dùng serum Advance night repair của Estee Lauder (thực sự mình thấy hiệu quả để điều trị các vấn đề lão hóa)
    - đắp mặt nạ 1 tuần 2 lần lòng trắng & lòng đỏ trứng (lòng trắng 20 phút rồi rửa bằng nước lạnh, lòng đỏ 10 phút rồi rửa bằng nước ấm), 1 tuần thêm 1 lần đắp mặt nạ nghệ & sữa chua (bạn sẽ thấy khác biệt từ ngay lần đầu tiên, tuy nhiên không nên đắp nhiều vì nghệ nóng & gây vàng da nhé, hihi)
    chúc thành công nhé!
    • 6 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Các mẹ ơi em cũng bị tàn nhang nhưng tương đối nhẹ, nhưng dạo gần đây em thức đêm nhiều nên cũng bị nhiều rồi, em cũng thử với sữa chua, em cũng thử mật ong rồi, cũng thử cà rốt rồi nhưng chẳng hiệu quả gì cả.Các phương pháp trị liệu thì tương đối là đắt và phải có thời gian, theo em làm đẹp bằng cách gì cũng phải có thời gian và kiên trì.Có lẽ để chữa đc 1 số bệnh về da mặt các mẹ thử tìm chọn cho mình 1 phương pháp ở nhà và kiên trì với nó thêm vào đó kết hợp sinh hoạt đúng cách như ngủ ngỉ hợp lý, ăn uống hợp lý khoa học, đắp mạt nạ hay j j đó nữa thì có lẽ sẽ không phụ công các mẹ nhỉ.hjhj
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em nghĩ cao bí đao k ăn thua đâu chị, vì tàn nhang là do nội tiết tố nữa, cao bí đao chỉ bôi ngoài ra thì cùng lắm cũng chỉ làm mờ đi r lại đậm lại thôi