TIN TÀI TRỢ.

Da hỗn hợp thì dùng SRM loại nào okie nhất ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 800 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em da mặt hỗn hợp ( thiên hướng khô nhiều hơn ). Em đang dùng shea butter của Loccitance mà dạo này cứ thấy da xỉn xỉn, ko thích như trc. Bh đang định chuyển sang loại khác mà chưa biết loại gì. Các chị thấy loại nào okie mách em mới ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 60 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hồi trước mình cũng dùng nhiều loại SRM lắm (thử qua nhiều loại hehe) chưa thấy được cái nào ưng ý hết. Giờ thì đang dùng Soap handmade Olivia' (loại dùng để rửa mặt), sau gần 1 tháng sử dụng thì thấy da cũng mịn lắm, thấy cũng ok.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng xài soap nhưng là của CV, loại oliu shea butter, rất thích. Tuyệt vời hơn tất cả. Thỉnh thoảng xài Whoo hay hôm nào da quá khô thì xài Lauress, cũng mềm da lắm. Nhưng mùa hè sắp tới mình vẫn chọn CV.
    • 1,756 Bài viết

• 1,251 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeu_tinh Xem bài viết
    Mình cũng xài soap nhưng là của CV, loại oliu shea butter, rất thích. Tuyệt vời hơn tất cả. Thỉnh thoảng xài Whoo hay hôm nào da quá khô thì xài Lauress, cũng mềm da lắm. Nhưng mùa hè sắp tới mình vẫn chọn CV.
    Bạn mua soap ở đâu vâỵ? Sao mình dùng soap toàn thâý da mặt khô và căng cực kì
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,333 Bài viết

• 4,678 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong nam Xem bài viết
    Bạn mua soap ở đâu vâỵ? Sao mình dùng soap toàn thâý da mặt khô và căng cực kì
    Tớ mua của em Spercrazy ở bên muare. Thật ra soap có nhiều loại lắm, tùy theo từng loại da mà bạn chọn lựa, như tớ mùa hè và mùa đông xài hai loại khác nhau mà. Mùa hè da dầu hơn tớ hay xài loại có bạc hà, mùa đông thì xài loại có oliu da sẽ mềm hơn. Tớ thích soap vì nó sạch da mà không làm khô da, không chất bảo quản và hương liệu, do vậy tớ thích CV nhất.