TIN TÀI TRỢ.

da dầu + mụn dùng kem nền clarins -dòng cho da nhờn được ko các mẹ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.76K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 84 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

em da nhờn + mụn nhưng do công việc bắt buộc phải trang điểm, em dùng kem nền của lacvert , rồi BB cream của The face shop nhưng ko ổn lắm vì vẫn cứ nên mụn ( khi trang điểm em bôi 1 lớp kem của johnson baby dành cho trẻ con ) rồi đến nền và phủ. Nhưng da dạo này chán lắm.
    Em đang định chuyển sang kem nền của clarins dòng cho da nhờn, các mẹ ai dùng rồi mách cho em nha, em cảm ơn lắm lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonghuong Xem bài viết
    em da nhờn + mụn nhưng do công việc bắt buộc phải trang điểm, em dùng kem nền của lacvert , rồi BB cream của The face shop nhưng ko ổn lắm vì vẫn cứ nên mụn ( khi trang điểm em bôi 1 lớp kem của johnson baby dành cho trẻ con ) rồi đến nền và phủ. Nhưng da dạo này chán lắm.
    Em đang định chuyển sang kem nền của clarins dòng cho da nhờn, các mẹ ai dùng rồi mách cho em nha, em cảm ơn lắm lắm
    Cho mình hỏi bạn có dưỡng da ko? Điều cốt lõi là phải dưỡng da cho đúng cách thì sẽ cải thiện được nhiều lắm. Chứ make up thì ko thể giúp da giảm mụn được đâu bạn.