Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Da bình thường bỗng tự nhiên đẹp, trắng bóc, mịn như em bé - vì sao nhỉ?

• 2 Lượt chia sẻ
  • 204K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 259 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nucuoibetho Xem bài viết
    Chào các chị!
    Trước đây da em rất láng và trắng, nhưng từ ngày có bầu, da thay đổi hẳn. lúc nào cũng đỏ gay, hơi bị nắng chút là bong tróc ( nhất là vùng quanh miệng, dưới cằm) nhìn rất khó coi. Liệu em có thể dùng kem RRC được ko ?
    chào bạn:Laughing:
    Nếu bạn thích thì dùng ,rrc từ thiên nhiên nên cũng lành tính chả hại gì.theo mình ngày bôi 1 lần thôi .Như mình dây ,tuyệt đối không sốt ruột ngày bôi 1 lần duy trì đều đạn 2 tháng nay ,chỉ sưng mặt sưng mắt khỏang 6 ngày thôi,hằng ngày rửa mặt nước ấm đến ngày thứ 40,20 ngày sau rửa mặt bằng hộp aroma-nó nhám nhám do có hạt mơ xay ra (mua ở chợ kim biên màu cam 55k)để tẩy da chết ,nó ra từng chút chút như buội,vảy vảy ấy,không phải kiểu lột da xòanh xọach đâu.Riêng cái trán lỳ nhất có thể bôi 2,3 lần ngày.đến nay da mịn lắm ,khít chân lông,đang dưỡng kem lại ,6 tháng nữa mình mới lột lại để trị mấy vết thâm:Laughing:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,401 Bài viết

• 521 Được cảm ơn

nhà mình 100 trang rồi. đề nghị các chị, các mẹ tự nguyện đứng lên làm cái cột nhà để xây tầng 2 đi cho bà con cô bác chưa biết thì dc khai sáng..:Laughing: :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 72 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mephuongtien Xem bài viết
    chào bạn:Laughing:
    Nếu bạn thích thì dùng ,rrc từ thiên nhiên nên cũng lành tính chả hại gì.theo mình ngày bôi 1 lần thôi .Như mình dây ,tuyệt đối không sốt ruột ngày bôi 1 lần duy trì đều đạn 2 tháng nay ,chỉ sưng mặt sưng mắt khỏang 6 ngày thôi,hằng ngày rửa mặt nước ấm đến ngày thứ 40,20 ngày sau rửa mặt bằng hộp aroma-nó nhám nhám do có hạt mơ xay ra (mua ở chợ kim biên màu cam 55k)để tẩy da chết ,nó ra từng chút chút như buội,vảy vảy ấy,không phải kiểu lột da xòanh xọach đâu.Riêng cái trán lỳ nhất có thể bôi 2,3 lần ngày.đến nay da mịn lắm ,khít chân lông,đang dưỡng kem lại ,6 tháng nữa mình mới lột lại để trị mấy vết thâm:Laughing:
    Mẹ nó ơi, tình hình là đã bong hết rồi à? Da mĩ mãn lắm hả? Hic hic, nghe mà GATO quá, kiên nhẫn có khác, trời chẳng phụ lòng.
    Còn mình thì đang dùng Dr snow nhưng phải hỗ trợ dưỡng da của Elizabeth Arden mới thoát khỏi cái mặt sủi cảo. Trời ơi, cái loại kem này nó khô da khủng khiếp, mặt rửa xong một cái là nứt nẻ đường cày, đắp các thể loại mặt nạ thiên nhiên đều bó tay. Mình đành sáng sớm đi làm bôi kem dưỡng, tối về rửa mặt bôi kem dưỡng, tầm 10h đêm mới dám bôi Dr snow. Da thì trắng ra nhưng không mịn màng, không sáng, lỗ chân lông vẫn to. Chán quá:Sad:
    • 4,291 Bài viết

• 493 Được cảm ơn

ngó nghiêng mí top tắm trắng với rrc ,cái gì dính đến chữ trắng nhẵn mặt mấy mợ này:Silly::Silly::Silly:
    YH : kobityeu8378
    Phải chuyển nhà tắm trắng tới vùng đất mới rùi :Crying::Crying:
    • 259 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi June2008 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi, tình hình là đã bong hết rồi à? Da mĩ mãn lắm hả? Hic hic, nghe mà GATO quá, kiên nhẫn có khác, trời chẳng phụ lòng.
    Còn mình thì đang dùng Dr snow nhưng phải hỗ trợ dưỡng da của Elizabeth Arden mới thoát khỏi cái mặt sủi cảo. Trời ơi, cái loại kem này nó khô da khủng khiếp, mặt rửa xong một cái là nứt nẻ đường cày, đắp các thể loại mặt nạ thiên nhiên đều bó tay. Mình đành sáng sớm đi làm bôi kem dưỡng, tối về rửa mặt bôi kem dưỡng, tầm 10h đêm mới dám bôi Dr snow. Da thì trắng ra nhưng không mịn màng, không sáng, lỗ chân lông vẫn to. Chán quá:Sad:
    Chào bạn,
    Mình dùng biện pháp mưa dầm thấm đất,mình dùng rrc mà đi làm cty ,khách hàng cũng không biết luon vì có lần có 1 mẹ trên diễn đàn chỉ là sứt lai rai cho nó thấm thuốc ,không có gì vội vàng cả .Đến nay nó đã bong tróc vảy hết 90% rồi.Mình ngưng thuốc ,không trét bôi gì cả trong vòng 5 ngày chỉ tẩy tế bào chết khi rửa mặt thôi.Kết quả bây giờ rất ok ,cái vụ khít chân lông và trị thâm là khóai nhất vì đã tốn rất nhiều tiền để trị kể cả phương án đau đớn nhất là đi cà sẹo rỗ ở Trưng Vương cũng đã làm cách đây 4 năm rồi.Nói chung quá gian nan vất vả kể từ nhiều năm đến khi gặp diễn đàn và được em huyen vu giúp lấy thuốc.cám ơn diễn đàn ,em huyen vu ,các em mới và các bạn cứ vững tin ma điều trị ,mình đã làm chuột bạch thành công rùi.Mình không có tình trạng khô rát ,nứt tóet,chảy máu gì đâu chỉ làm nhám nhàm sần sần hông hồng thui
    :Laughing:
    • 71 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mephuongtien Xem bài viết
    Chào bạn,
    Mình dùng biện pháp mưa dầm thấm đất,mình dùng rrc mà đi làm cty ,khách hàng cũng không biết luon vì có lần có 1 mẹ trên diễn đàn chỉ là sứt lai rai cho nó thấm thuốc ,không có gì vội vàng cả .Đến nay nó đã bong tróc vảy hết 90% rồi.Mình ngưng thuốc ,không trét bôi gì cả trong vòng 5 ngày chỉ tẩy tế bào chết khi rửa mặt thôi.Kết quả bây giờ rất ok ,cái vụ khít chân lông và trị thâm là khóai nhất vì đã tốn rất nhiều tiền để trị kể cả phương án đau đớn nhất là đi cà sẹo rỗ ở Trưng Vương cũng đã làm cách đây 4 năm rồi.Nói chung quá gian nan vất vả kể từ nhiều năm đến khi gặp diễn đàn và được em huyen vu giúp lấy thuốc.cám ơn diễn đàn ,em huyen vu ,các em mới và các bạn cứ vững tin ma điều trị ,mình đã làm chuột bạch thành công rùi.Mình không có tình trạng khô rát ,nứt tóet,chảy máu gì đâu chỉ làm nhám nhàm sần sần hông hồng thui
    :Laughing:
    Mephuongtien ơi, bôi lai rai của mẹ nó như thế nào, chia sẻ kinh nghiệm với, mình cũng mua bột của em huyenvu rồi mà chưa dám xài vì đang đi làm nên ngại quá.
    • 1,243 Bài viết

• 1,557 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oanhkiều Xem bài viết
    nhà mình 100 trang rồi. đề nghị các chị, các mẹ tự nguyện đứng lên làm cái cột nhà để xây tầng 2 đi cho bà con cô bác chưa biết thì dc khai sáng..:Laughing: :Laughing:
    Alo alo alo……….Xây nhà mới đê, ai đẹp nhất trong topic này giơ tay ứng cử đi ạ! Xây nhanh dùm nhé :Kiss:
    onttella: ….Chưa vợ, vừa chia tay người yêu, nhà 3 tầng, xe 4 bánh và 5 tiệm vàng đã đưa vào hoạt động ổn định…..
    • 227 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

tui ứng cử bà sỉa! ai ủng hộ giơ tay nèo!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 233 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi yeuhaiboconbong Xem bài viết
    tui ứng cử bà sỉa! ai ủng hộ giơ tay nèo!
    Tui cũng ủng hộ. Bầu Bà sỉa đi xây nhà. :Applause:
    Da bà như nào rồi. Lột hết chưa.
    Nothing inside
    • 227 Bài viết

• 534 Được cảm ơn

Da tui đẹp rùi! Chưa bong hết nhưng đã thấy đẹp (tự sướng!)! Đang dưỡng mà chưa bít dưỡng gì, đang đắp mặt nạ tự nhiên thui!
    • 1,243 Bài viết

• 1,557 Được cảm ơn

Ba Sỉa ui, vào kích củm ơn mỗi nàng 1 cái rồi nhanh tay xây nhà mới cho chị em có đất tung hoành chứ, hết phòng rộng rồi , ức chế quá ! :Laughing:
    onttella: ….Chưa vợ, vừa chia tay người yêu, nhà 3 tầng, xe 4 bánh và 5 tiệm vàng đã đưa vào hoạt động ổn định…..
    • 271 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

tui xây nhà đây. lát thanks mọi người.
    • 271 Bài viết

• 126 Được cảm ơn

đã xây xong. mời cả nhà qua đây:
    http://webtretho.com/forum/showthread.php?p=1040085

mod khóa topic này giùm em. Thân.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 1,608 Bài viết

• 1,959 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeucon_nga Xem bài viết
    bạn thân đấy:Crying: mà em hỏi nghiêm túc ý
    gầy đi, da vẫn đẹp như bthg vẫn vậy thì ko nói làm gì, đằng này em đang bảo là trắng đẹp gấp đôi mà :Surprise: trắng dã man con ngan cơ:Sick:

Sao kỳ vậy ta, bạn bè thân thiết gì kỳ vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hello
    Mua dùm mình 200g được k? mình ở TP. HCM
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenvusm Xem bài viết
    ko biết nó là rễ cây gì.Cô ruột em ở Gia lai, cũng lấy 1 loại rễ cây đem xay thành bột rồi bán.Người ta truyền nhau mua về, ngâm rượu, bôi khoảng 5-7 ngày, 1-2 tháng sau mặt trắng đẹp, hết mụn.Em chứng kiến zụ này 4-5 năm nay rồi, nhưng em ko dám xài, vì bôi lên da hơi ửng đỏ, có khi sưng lên tí, thì biết giấu mặt vào đâu để ra đường đi học, đi làm..Bây giờ ở quê em mọi người vẫn chuyền nhau mua bán cái loại bột của rễ cây ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 246 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoabibi Xem bài viết
    Hello
    Mua dùm mình 200g được k? mình ở TP. HCM
    Mọi người chuyển sang nhà mới lâu rồi chị ơi, chị sang bên ấy hỏi đi ạ.
    https://www.webtretho.com/forum/f69/d...rt-2-a-421659/
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huyenvusm cho mình đặt mua 200gr nhé. Thu vân 0918 919 631.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac ban oi! m xai ruou re cay duoc 6 ngay, 1 ngay minh boi tu 6-9 lan, boi toi ngay thu 5, mat minh rat rat, giong nhu bi noi rom, chac minh boi nhieu qua nen bay gio cai mat minh do lam, m ngung vao ngay t6, hom nay la ngay thu8, ngung 2 ngay nay roi, cai mat do xot, nhung sao minh chua thay dau hieu bong, nhung ma nhin thi da giong bi phong, minh thay lop phong do thi day lam! ko biet lam sao day, ko biet sau nay no cu nguyen hien trang hay ko? bay gio minh ko biet co nen boi nua hay dung lai ? ban nao xai qua roi tu van minh voi, co ban nao bi giong minh ko? va tinh trang nhu vay thi bao gio no bong ra het, ngung 2 ngay ma no van chua co bong duoc ty nao, phui mat cung khong thay ra bui nua! lo qua
    :Crying: