Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đã ai dùng sp của Lá House chưa? Đồ vn mắc mà có tốt ko ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 949 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy trên fb quảng cáo như thuốc thánh, thuốc tiên mà có hiệu quả thiệt hông mấy chị. Thấy giá mắc nên tò mò . Ai đã dùng rồi cho em xin review ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 184 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em thấy có hẳn 1 topic ở webtrrtho bóc phốt Lá House đó ạ!
    Em thì em chưa dùng nhưng mà em thiết nghĩ, hàng ko phải hãng, ko thương hiệu mà đắt thế thì ta dùng hàng thương hiệu đi cho lành.nhỉ mấy chị nhỉ??
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn, có tiền thì nên mua hàng hiệu thật, kiehl's hoặc clinique, murad bạn nhé. Còn hàng hiệu tự phong như Lá trông rởm ra trò. Chỉ là quảng cáo nói láo!

Mình đã từng tin quảng cáo mà mua luôn bộ kem ngày/ đêm, giá thì chát chúa, mà chất thì như kem trộn, trét lên thì dính nhớp, nóng rát, mụn nổi rùm cả lên. Sợ quá, xài được mấy hôm sợ quá bỏ luôn rồi.

Đấy là chưa kể bao bì bảo đạt chuẩn FDA mà chảy nhựa, dù mình chỉ để trong phòng (cái này chỉ có bao bì giá rẻ mới bị) Không biết từ bao giờ FDA lại dễ dàng cấp duyệt cho cái thứ tởm lợm này. À mà Lá từng bị cục dược thu hồi sản phẩm, cũng chẳng lại gì cho lắm.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã từng cất công chữa trị mụn ròng rã cả mấy năm trời, đốt tiền cho các hãng mỹ phẩm chính thống lớn nhỏ đều có, mất tiền ngu rất nhiều (mỹ phẩm mua ở cửa hàng chính hãng hẳn hoi, nhưng mà xài không hợp, bị kích ứng với mụn đầu trắng tè le), đúc kết được kinh nghiệm thế này, sản phẩm người ta dùng hợp, mình dùng chưa chắc hợp, chưa kể khâu bảo quản nhiều khi mình bảo quản không kĩ, để sản phẩm bị hỏng, xài lên bê bết mặt và nhiều khi các vấn đề về da là do xài nhiều mỹ phẩm mà ra. Và giờ thời đại quản lý quảng cáo lỏng lẻo thì tốt nhất nên tự trang bị kiến thức để bảo vệ chính mình.
    Còn về Lá House, mình cũng mới nghe gần đây thôi, nhưng thấy được thành lập từ 2013 rồi. Tồn tại cũng khá lâu, và cũng khá nổi dạo gần đây kèm với hình thức khác hẳn so với các phường buôn kem trộn, hàng đểu kém chất lượng. Có lân la lên các group trên Facebook thì ko thấy nói nhiều về thương hiệu này nên cũng không dám kết luận nhiều. Để chắc chắn nhất, bạn nên lên các bài post và nhắn tin hỏi riêng từng người thì hơn. Mình thấy giá cũng ko rẻ nên cứ cẩn thận thì hơn, đừng nóng vội làm gì.