TIN TÀI TRỢ.

Đã ai dùng thuốc trị mụn Hảo Sâm chưa?

• 1 Lượt chia sẻ
  • 43.3K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt mình trước cũng có mụn, nhưng không nhiều lắm. Nhưng sau đợt nghỉ tết, chẳng hiểu bị dị ứng hay bị làm sao mà sau một đêm tỉnh dậy mặt lấm chấm đầy mụn.
    Từ đó đến giờ mình dùng Acnes trị mụn nhưng vẫn không hết, lại còn có nhiều vết thâm hịc, dù không nặn.
    Mình nghe đứa bạn mình nói dùng Hảo Sâm rất tốt, da mặt đứa em gái nó trước cũng có nhiều mụn, mà chủ yếu là mụn to, dùng được khoảng 2 tuần da đẹp, hết mụn. Bây giờ thi thoảng khi nào có mụn thì mới dùng thôi.
    Sau đó, một số người quen của bạn mình dùng cũng sạch mụn da đẹp hẳn lên.
    Nhưng, mình không biết sau này có biến chứng gì không, vì hỏi một số người, mọi người đều chưa nghe loại này.
    Mẹ nào dùng rồi thì cho mình ý kiến nhé, để trị hết mấy cái mụn đáng ghét này đi.
    :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng được hơn tháng rồi đó, nhưng dường như vẫn chẳng khả quan gì cả, mặt mình vẫn chưa hết mụn. Ai có cách nào chỉ giúp với chứ mặt mình bị mụn gần năm rồi chẳng đỡ ý
    • 72 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

nói đến mụn đúng là vấn đề nan giải...buồn ơi là buôn...lam sao để hết mụn đây???
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng bị mụn hơn 1 năm.đi chữa khắp nơi kg hết về buồn quá kệ nó luôn. Lan đầy hết mặt thâm đen. Một bữa ông chồng mang về cho 1 tuyp oxy 10 dùng thử. Dù sao cũng xấu thôi xài luôn. Vậy mà lại hết mụn. Da khô quắt vì xức thuố dày quá. Kiên trì khoảng hai tuần la bớt mụn. Lúc đầu e xức thuốc mặt sưng vù lên rồi mụn mới bắt đầu bóc vảy từ từ cho đến khi hết hẳn. Giờ e đang xài dầu oliu dưỡng ẩm để phục hồi đây. Các mẹ thử xem nhé!
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình trước kia cũng dùng kem dưỡng da hảo sâm được khoảng 2 năm da đẹp lắm trắng mịn,nhưng 1 thời gian đi làm trong phòng kín nhiều điều hòa không biết có phải như vậy không mà mặt đỏ đỏ nhìn như dị ứng ghê lắm chắc do dùng kem đó lâu da mặt mỏng.Nhưng mình thấy hầu như ai dùng hảo sâm cũng ưa ai cũng bảo da đẹp và trắng hẳn lên.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 158 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Có lẽ nào là kem trộn không các chị
    Mong cầu bình an
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trước t cũng bị mụn nhiều lắm, mà da t thuộc loại da độc, dễ để lại sẹo thâm, dùng bao nhiêu thứ không khỏi. cuối cùng mình chỉ bôi nước hoa hồng cho đỡ mụn vậy mà lại hết, k bị mọc mụn mà lại trị thâm rất tốt. bạn dùng thử xem có hiệu quả không
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa sử dụng kem hảo sâm nhưng thấy bạn bè sử dụng nhiều nên cũng đang muốn thử. Nghe ns kem này được sử dụng ở các hiệu thuốc chuyên trị mụn và nám nên cũng có vẻ là an tâm. Mình cũng đang định dùng nên có gì sẽ về review cho các bác =)))))
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái bạn t dùng có giấy kiểm nghiệm của y tế cơ, vì n đi khám da liễu được bác sĩ khuyên dùng thêm nên t ms dùng thử. Chắc có hàng trôi nổi nữa rồi -_-
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dung bột đậu đỏ đi
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c ơi trong quá trình c dùng kem hảo sâm có td phụ gì không ạ,dùng có trắng lên ko ạ
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng hảo sâm có trắng lên không b
    • 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung1993 Xem bài viết
    Có lẽ nào là kem trộn không các chị
    Bạn dùng nước hoa hồng gì vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuthaohoangduong
    • 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trannhatnnab Xem bài viết
    trước t cũng bị mụn nhiều lắm, mà da t thuộc loại da độc, dễ để lại sẹo thâm, dùng bao nhiêu thứ không khỏi. cuối cùng mình chỉ bôi nước hoa hồng cho đỡ mụn vậy mà lại hết, k bị mọc mụn mà lại trị thâm rất tốt. bạn dùng thử xem có hiệu quả không
    Bạn dùng nước hoa hồng gì vậy chỉ mình với

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thuthaohoangduong
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nói kem hảo sâm á hả!!!!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng của hàng mamonde xuất sứ hàn ấy. b đến các đại lý mỹ phẩm lớn nha. dịu nhẹ lắm, mình dùng ko thấy tác dụng phụ, mùi rất thơm hoa hồng.