Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Công thức Tạo mặt nạ trị sẹo rổ hiệu quả đây các mẹ!!!

• 5.13K Lượt chia sẻ
  • 111K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chờ kết quả của bạn, mình cũng đang khổ sở vì sẹo mụn
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 193 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phải thử công thức này mới đc, nếu mà chữa đc thì còn j bằng
    • 54 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sharaso Xem bài viết
    Chờ kết quả của bạn, mình cũng đang khổ sở vì sẹo mụn
    Mình đã điều trị thành công sẹo rỗ, bạn có thể tham khảo thêm bài viết của mình để tìm ra pp thích hợp cho bản thân. Chúc bạn xóa sẹo thành công https://www.webtretho.com/forum/f3268...-chom-2131856/
    • 54 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tramy20152016 Xem bài viết
    Mấy mẹ ơi, có mẹ nào lăn kim thử chư?? Mặt em sẹo rổ kinh lắm lun ý, nhìn mặt phát chán mà ko biết làm sao cho hết nữa.
    Mình đã lăn kim rồi và làm mờ sẹo tới 80% bạn có thể tham khảo bài viết của mình để biết hiệu quả của pp lăn kim trị sẹo rỗ https://www.webtretho.com/forum/f3268...-chom-2131856/. Chúc bạn tìm đc pp điều trị thích hợp cho bản thân
    • 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thử phướng pháp này coi sao, chứ tiền đâu đi TMV đây, hix.
    • kri
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mới xài thấy ok lắm, mình mua baking soda ở shop này https://www.facebook.com/bakingsodagiare/ về làm như trên thấy ngăn chặn được, nhưng mà không làm thường xuyên, 1 tuần làm 1-2 lần thôi à
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi bạn làm trong vòng bao lâu thì có kết quả vậy?? Mình làm mặt nạ này được hơn tháng rồi mà chẳng thấy nó biến chuyển gì ca.hix
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm nó trong vòng bao lâu thì có kết quả vậy??? Mình làm mặt nạ này hơn tháng rồi mà chẳng thấy thay đổi tí gì cả
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kri Xem bài viết
    Mới xài thấy ok lắm, mình mua baking soda ở shop này https://www.facebook.com/bakingsodagiare/ về làm như trên thấy ngăn chặn được, nhưng mà không làm thường xuyên, 1 tuần làm 1-2 lần thôi â
    Ban làm mặt nạ này bao lâu thì có kết quả vậy??? Mình làm hơn tháng nay rồi mà chẳng thấy có tiến triển gì cả
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình 26t bị sẹo rỗ từ tuổi dậy thì mặt bị sẹo rỗ nhìu lắm,lướt web tháy đc TMV Kangnam có pp cấy da siêu vi điểm, mình đã đến tư vấn và họ nói sẽ hết,8 triệu 1 lần,mình làm hết 3 lần x 8=24 triệu với 1 chai serum 1 triệu,mình khuyên chân thành những bạn nào đang muốn làm pp này thì nên ngừng lại, tốn tiền mà ko giảm đc bao nhiu sẹo rỗ, làm việc cũng ko chuyên nghiệp,làm cho mình lúc đó đau muốn chết mà 2 ng bác sĩ vs ng phụ cứ nói chuyện và cười nói bên tai mình, bực lắm cảm thấy họ ko chuyên nghiệp
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào em chị 35 tuổi, bị như em lâu năm, đặc biệt có bầu thì kín mặt luôn í, chị dùng rươu thuốc mà mấy mẹ trên đây nói đó hết mụn. Chị ko bán nhé vì thấy em cùng cảnh ngộ nên chỉ thôi. giowf tàn tích để lại là sẹo mụn. Nhưng được cái hết mụn cũng đỡ, giờ lo trị sẹo.
    Nhung dùng rươu thuôc chị nghỉ cũng như lăn kim hay laser hay siêu mài mòn. Phải tránh nắng tuyệt đối va sau do phaicham chi duong da
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi c có thể chia sẻ liệu trình của c đc k ạ??
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C update tình hình của c bâyh đc k ạ? Mặt e sẹo rỗ nản ngao ngán
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3