TIN TÀI TRỢ.

Có nên mua máy trị sẹo Skin Care ?

• 39 Lượt chia sẻ
  • 34.7K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi ! cho em hỏi chút ?
    Cả nhà mình đã ai mua và dùng cái máy trị sẹo Skin Care này chưa ạ ?
    T2h

Cả nhà cho em hỏi là cái máy này trị sẹo có hiệu quả không ? máy này xuất xứ từ đâu ạ? Giá là nhiêu ạ ?
    Em bị mụn nhiều ở mặt và thành sẹo,lại không có TG đi Tiệm.
    Tiện đây cho em hỏi luôn như ở trên là ko có tg vì chăm sóc con nhỏ,vậy trong thời gian đang cho con bú thì có nên sử dụng các phương pháp,và máy trị sẹo không ?
    Mong được hồi âm sớm ! cám ơn cả nhà trước nha.!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà mình chưa ai dùng sản phẩm này ạ ? đã có ai dùng rồi tư vấn giùm em với ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh1920 Xem bài viết
    T2h

Cả nhà cho em hỏi là cái máy này trị sẹo có hiệu quả không ? máy này xuất xứ từ đâu ạ? Giá là nhiêu ạ ?
    Tiện đây cho em hỏi luôn như ở trên là ko có tg vì chăm sóc con nhỏ,vậy trong thời gian đang cho con bú thì có nên sử dụng các phương pháp,và máy trị sẹo không ?
    mình đã mua máy này để trị sẹo, bà mẹ mang bầu hoặc cho con bú thì không được dùng bạn à. máy này xuất xứ từ Trung Quốc, giá bán tại thời điểm quảng cáo trên tivi là 1.380.000đ, bao gồm 1 máy và 1 hũ gel, nếu mua thêm 1 hũ gel thì giá 200.000đ, 1 hũ gel dùng được 2 tháng, giá bình thường là 590.000đ. mình mới mua nên không biết công dụng tốt không nữa, trên đó ghi là sẹo mới thì 8 tuần, sẹo cũ thì 4-6 tháng, ngày làm 3-4 lần, nói chung cũng hơi mất thời gian tí, nhưng tại vì cái chân có sẹo xấu xí nên mình cố gắng kiên trì. phải ít nhất nửa năm sau mới biết kết quả bạn à.
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenviethien Xem bài viết
    mình đã mua máy này để trị sẹo, bà mẹ mang bầu hoặc cho con bú thì không được dùng bạn à. máy này xuất xứ từ Trung Quốc, giá bán tại thời điểm quảng cáo trên tivi là 1.380.000đ, bao gồm 1 máy và 1 hũ gel, nếu mua thêm 1 hũ gel thì giá 200.000đ, 1 hũ gel dùng được 2 tháng, giá bình thường là 590.000đ. mình mới mua nên không biết công dụng tốt không nữa, trên đó ghi là sẹo mới thì 8 tuần, sẹo cũ thì 4-6 tháng, ngày làm 3-4 lần, nói chung cũng hơi mất thời gian tí, nhưng tại vì cái chân có sẹo xấu xí nên mình cố gắng kiên trì. phải ít nhất nửa năm sau mới biết kết quả bạn à.
    Bạn ơi bạn dùng máy này thấy kết quả thế nào rồi?Có hiệu quả ko bạn?Mình cũng muốn mua mà phân vân quá.Ko biết lúc bóc cái miếng dán ra có mờ hẳn sẹo lồi đi giống trong quảng cáo ko
    • 98 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

E trai mình có 1 vết sẹo nhỏ ở tay. Nge quảng cáo trên tivi nên muốn mua máy skin care. Mình tìm hiểu trên mạng mà ko có thông tin nào. ko biết chất lượng và giá cả ra sao? Cả nhà ai dùng rồi, cho mình ít review nhé.
    • PBH
      Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nào xài máy này rồi cho lời khuyên đi ạ ? E bị sẹo do mổ khoảng nửa năm rồi, ko biết xài cái này có hiệu quả như tivi nói không ạ? Tks !
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình Lê Duyên là một khách hàng, mình đã mua và sử dụng máy trị sẹo skincar rồi và sự thật hoàng toàn ngược lai với quảng cao trên ti vi.mình mua máy hết 1trieu300 nghìn.có tặng mot chai nước hoa trị giá 30 nghìn và một hũ dưỡng chất. Mình sử dựng gần 3 tháng mà không hề có tác dụng,Vết sẹo thâm vẫn con nguyên. Minh huy vọng các bạn háy lụa chon that kỹ trước khi mua .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã mua máy trị sẹo skincar và sử dụng.nó ko hề có tác dụng gì như đã quảng cáo trên tivi đâu các bạn ah. đừng để bị lừa giống mình nhé. tiền mất tật mang thôi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuyenLe1 Xem bài viết
    Mình đã mua máy trị sẹo skincar và sử dụng.nó ko hề có tác dụng gì như đã quảng cáo trên tivi đâu các bạn ah. đừng để bị lừa giống mình nhé. tiền mất tật mang thôi.
    ha2.mình cũng vừa xem quảng cáo xong.onl tìm hiểu ngay mà h thế này thì nghỉ mua thôi.QC chán quá.có phóng đại thì cũng vừa2 cho khách hàng còn biết đường mà mua nữa chứ.cứ xem thấy thích r tìm hiểu thì chả ra sao
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi DuyenLe1 Xem bài viết
    Mình Lê Duyên là một khách hàng, mình đã mua và sử dụng máy trị sẹo skincar rồi và sự thật hoàng toàn ngược lai với quảng cao trên ti vi.mình mua máy hết 1trieu300 nghìn.có tặng mot chai nước hoa trị giá 30 nghìn và một hũ dưỡng chất. Mình sử dựng gần 3 tháng mà không hề có tác dụng,Vết sẹo thâm vẫn con nguyên. Minh huy vọng các bạn háy lụa chon that kỹ trước khi mua .
    Bạn ơi sẹo của bạn là sẹo thâm chứ ko lồi ah?Hình như trên quảng cáo là nó chữa sẹo lồi đấy chứ?Đâu có trị thâm đâu.Hix
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mì nh cũng có vêt seo mổ dài gần bằng gang tay làm mình mất hêt cả tự tin .puồn quá
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh1920 Xem bài viết
    T2h

máy tri sẹo sx tại trung quốc
    nói chung là xài cũng chỉ tam duco thôi đừng mong đợi nhìu
    mình mới mua 1 bô còn nghuyên có muốn sd thì mình chia lai re cho
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranmay2986 Xem bài viết
    máy tri sẹo sx tại trung quốc
    nói chung là xài cũng chỉ tam duco thôi đừng mong đợi nhìu
    mình mới mua 1 bô còn nghuyên có muốn sd thì mình chia lai re cho
    C cho e xin sdt liên lạc trực tiếp đc ko ạ? E đang rất muốn mua máy này, e mới phẫu thuật đựơc 1 tháng. Vết mổ ở tay dài gần 15cm, nhu con rết ý, dài ngoằng. Sẹo đang lồi dần và ngứa, e dùng đủ loại thuốc mà vẫn đỏ+ngứa... E buồn lắm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung là hàng QC kiểu "bẹt bai" thì khó tin lắm lắm
    Hi everyone^^
    www.thenaynhe.com
    • 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thất vọng tràn trề hic hic sao lại có sẹo cơ chứ trời ơi là trời (((((((((((((((((((
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dung mua cai may do. minh dang dung vua ton thoi gian ma lai ko thay hieu qua gi. ai van co tinh thu lien lac theo so 0979906363 minh ban lai cho. he gia re bat ngo

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhoainam1985 Xem bài viết
    dung mua cai may do. minh dang dung vua ton thoi gian ma lai ko thay hieu qua gi. ai van co tinh thu lien lac theo so 0979906363 minh ban lai cho. he gia re bat ngo

Cảm ơn vì phản hồi nhé, mà b nói thế thì còn ai dám mua lại nữa chứ hix hix
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi milkgoat9x Xem bài viết
    Cảm ơn vì phản hồi nhé, mà b nói thế thì còn ai dám mua lại nữa chứ hix hix
    nguoi ta da noi la neu ai van co tinh rui ma. co ban van goi dien mua nhug ko hieu qua minh ko ban ko lai bao lua dao
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn đừng tin vào quảng cáo của nó. Mình cũng tin và có mua máy trị sẹo skincare từ 2.4.14 và sau đó dùng liên tục 2 thag . Kết quả o như mong đợi đâu cả nhà ạ. Phần da xung quanh sẹo lồi có trắng hơn nhưng sẹo ko xẹp xuống ko bớt thâM. Tôi nản quá chuyển sang TMV mới đi laser dc 2 lần bây giờ thấy sẹo khá hơn nhiều. Tính đi khoảng 2 lần nữa thì ok.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái máy này dùng nó có tê tê như bị điện giật ko ạ??
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2