TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào trị tàn nhang ở bác sĩ Ánh - Phan Xích Long chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.3K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

Như Title, mẹ nào đã trị tàn nhang ở đây rồi cho em xin chut review ạ. Em ghét bọn tàn nhang quá đi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

chị nào giúp em với
    • 588 Bài viết

• 747 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn lên thẳng phân viện vật lý y sinh học đốt bằng tia laser đi bạn, mình thấy chổ đó ổn và cũng yên tâm, địa chỉ: 109A Pasteur , P.Bến Nghé , Q.1, TP.HCM. Mình thấy trong diễn đàn mình có nhiều mẹ cũng đi đốt mụn ở đó và bảo không để lại sẹo. Mình cũng mới đi đốt mụn ở đó được 2 tuần. Các vết đốt đang khô dần, muốn biết để lại thẹo không thì bạn đợi vài tuần nữa mình cho bạn kết quả nhé!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 994 Bài viết

• 1,388 Được cảm ơn

tại em nghe vài người nói đốt xong bị lại mà còn đậm hơn nữa đó, k hiểu tại sao. Cho nên phương pháp này có lâu rồi mà em chẳng dám làm
    • 588 Bài viết

• 747 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế à, mình thì mới đôt lần đầu, nhìn vào cũng ổn nhưng việc đậm hơn hay không thì mình cũng không biết nữa.
    • 45 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

đã mẹ nào dôt tàn nhang ở địa chỉ Thi Sách chưa? mình thấy có chị bạn mình đi đốt nám ở đó mấy lần giờ nhìn mờ hơn , chị ấy bảo phải đốy ít nhất 3 lần nưa chắc sẽ hết, nhưng không biết tàn nhang thì có chữa triệt để được hok nữa, nhìu khi soi gương mà thấy ức chế cho cái mẹt wa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,268 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

chị ơi. chị dùng sữa ong chúa uống và bôi nhé. sẽ mờ từ từ. da lại căng và sáng mịn nhé.
    Nam mô quan thế âm bồ tát. Cầu xin người phù hộ đội trì cho hai mẹ con con bình an, khỏe mạnh 9m10d. Bé sinh ra thông minh, khỏe mạnh, kháu khỉnh.
    Ngày 24/5: beta188. Chào đón công chúa về với bố mẹ.
    Ngày 15/6: CRL 7mm. Tim thai đập 144l/phút. Thật hp