TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào spa ở Nhật Vy Sài Gòn chưa?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.34K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 957 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Em nghe nói Nhật Vy Sài Gòn ở Khâm Thiên sắp chuyển về 93 Xã Đàn, ngay gần nhà em. Giảm giá đâu tới 30% cơ.

Mẹ nào đã từng spa ở đây cho em ý kiến với. Em có search nhưng ko nhiều thông tin comment lắm, có vài ba mẹ ở wtt mình đi rồi thấy bảo cũng ok. Mẹ nào có thêm thông tin thì ý kiến em với.

Em cảm ơn. Ngoài ra khu Xã Đàn còn có spa nào hay hay nữa ko nhỉ? He he. Hè này muốn tân trang tí kẻo giai chê.
    Tks các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 957 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Chiều nay tham khảo thấy có Qi spa gì nữa cũng được nhưng giá thì mắc hơn. Mẹ nào biết spa nào giá bình dân tí mà dịch vu tốt bảo em với. Lần đầu lần mò vô làm đẹp, em sợ nhứt dị ứng. Từ sau sinh, da em như cóc ghẻ, động tí là dị ứng, mẹ thông thái nào có bí kíp chỉ giùm em với.
    • 438 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

hình như mọi người hỏi ở hà nội thì phải, nếu ở sài gòn thì em thấy pamas spa cũng tốt lắm, em thường vào đó hơn, cái này ở hà nội cũng có mà, hoặc vào ana spa thì dịch vụ cũng được, giá bình dân. hihi. thích hợp với massage đấy ạ
    Kem trắng da , trị mụn , nám siêu nhanh, tắm trắng cấp tốc, kem nở ngực siêu hiệu quả, nhưng vẫn an toàn cho ngừoi sử dụng
    https://www.webtretho.com/raovat/main...a-an-toan.html

ngoc-trinh-2
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 957 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Black.rose Xem bài viết
    hình như mọi người hỏi ở hà nội thì phải, nếu ở sài gòn thì em thấy pamas spa cũng tốt lắm, em thường vào đó hơn, cái này ở hà nội cũng có mà, hoặc vào ana spa thì dịch vụ cũng được, giá bình dân. hihi. thích hợp với massage đấy ạ
    He he, em thử kiếm địa chỉ của nó coi sao. Em tính massage mặt, mặt em hè nổi tàn nhang nhìu lắm. 2 năm rùi định đi đốt lazer mà chưa đốt.
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mới lang thang trên mạng thấy coupon 40% nè, SG, Q1 http://www.yes24.vn/Coupon/hoangthuspa.aspx