Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng sản phẩm Hàn Quốc Chamos Acaci chưa ạ? cho em hỏi í kiến tí ạ :D

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.41K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em chào các mẹ,
    Tình hình là em định kinh doanh mỹ phẩm Hàn Quốc của Chamos Acaci.
    Nhờ các mẹ nào đã dùng qua sản phẩm này rồi, tư vấn giúp em xem nó có tốt không các mẹ nhé. Nhất là hai cái BB Cream với kem làm trắng da Hinijini của nó mà em add ở dưới í các mẹ ạ
    Yêu các mẹ nhìu nhìu. moa moa.
    Hình đính kèm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đứa em họ mình dùng kêu ưng lắm. hôm trước mình dùng thử cái bb thấy ok lắm. định vài hôm nữa qua mua cái kem lót mẹ nó ah
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi em cũng được đứa bạn cho dùng thử một tí BB cũng thấy thích thích, nó mềm mềm, mịn mịn, mà da trông sáng hơn. Em cũng ưng lắm mẹ nó ạ. Em cũng định nhập về để kinh doanh nhưng mới dùng một lần nên chưa biết nhiều, các mẹ nào dùng thì cho em xin thêm cảm nhận nữa nhé.
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mà mùa này dùng kem lót của nó cũng thích lắm í. Dùng sẽ không bị trôi, da lại không bị nhờn nhờn mẹ nó ạ, cái này thì em dùng rồi, mẹ nó mua dùng rồi chia sẻ cho em nhé.
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng đang định mua thử về dùng, e đang bầu bì nên cũng kén my phẩm lăm,, mà ko dùng gì thì da xám mà bắt đầu thâm xì rồi.ĐỨa em em nó bảo dùng được cho cả bà bầu vì toàn là thành phần thiên nhiên, e cũng ưng lắm cũng đang muốn mua về dùng.ÍT ra thì cũng có người quen dùng rồi nên em cũng yên tâm,thấy nó dùng da dẻ mịn trắng đẹp ghê mà thấy ham
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm 8/3 mình được anh xã tặng bộ trị nám của hàng này mình dùng thấy thích lắm các chị ạ.
    trước đây mình bị nám cũng ko nhiều lắm, nhưng do không chăm sóc cho bản thân nên nó cứ lan dần ra, anh xã mình tâm lý lém mà cũng không biết anh ấy tìm hiểu đâu mua cho mình bộ này mình dùng thấy không bị lan ra nữa, mà các chỗ nám cũ nó còn mờ đi.
    Đợt này nắng nóng như mày em cũng phải đi ra ngoài nhiều có lẽ phải bảo anh xã tìm mua kem chống nắng của hãng này mà dùng thoai, yêu anh xã nhà mình nhiều nhiều ý
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng rồi mẹ nó ạ, em cũng đang tìm hiểu về nó, sản phẩm của hãng này hay phết, nó chủ yếu là về dưỡng nên bôi trát lên trông tự nhiên lắm. Như cái Silky í, em xoa mỗi buổi trưa chuẩn bị ra ngoài đi khách hàng, vừa không nhờn lại mướt nữa. Đến giờ rửa mặt xong rồi mà vẫn thấy mịn mịn. Không biết là do hôm nay trời bớt oi bức hơn hôm qua không nữa. Mai em sẽ dùng tiếp để trải nghiệm và chia sẻ với các mẹ nhé. hehe.
    Mình thấy mấy bà bầu kiêng kem mỹ phẩm nhiều lắm mà, thế mà sản phẩm vẫn dùng cho bà bầu ngon lành hả mẹ nó???? hí hí. có mẹ nào bầu bí dùng sản phẩm này thì chia sẻ deee. Dùng được cho cả bà bầu thì em phải nhanh nhanh nhập về bán mới được. hí hí.
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhxuanyk Xem bài viết
    Hôm 8/3 mình được anh xã tặng bộ trị nám của hàng này mình dùng thấy thích lắm các chị ạ.
    trước đây mình bị nám cũng ko nhiều lắm, nhưng do không chăm sóc cho bản thân nên nó cứ lan dần ra, anh xã mình tâm lý lém mà cũng không biết anh ấy tìm hiểu đâu mua cho mình bộ này mình dùng thấy không bị lan ra nữa, mà các chỗ nám cũ nó còn mờ đi.
    Đợt này nắng nóng như mày em cũng phải đi ra ngoài nhiều có lẽ phải bảo anh xã tìm mua kem chống nắng của hãng này mà dùng thoai, yêu anh xã nhà mình nhiều nhiều ý
    Nhất mẹ nó rồi còn gì, có phải mẹ nó dùng cái bột vita C + Vita C ban đêm và dầu organ của đúng không? mẹ nó cho em hỏi ban đầu dùng bột với vita C ban đêm thấy rát rát phải không mẹ nó?
    Em thấy có chị dùng kêu là ban đầu dùng thấy râm ran, nhưng sau đó chị ấy vẫn dùng,(vì tiếc tiền - như em là từ bỏ lun đó. hixx) nhưng sau đó dịu dần, sau khoảng 2 tuần là thấy giảm nám rõ rệt.
    Cái dầu organ thì em cũng thấy nhiều mẹ thích nó lắm. Nhưng chưa được dùng lần nào, mẹ dùng cả bộ rồi thì chia sẻ cho em mẹ nhé. :X.

Hôm sau em nhập hàng này về, mẹ bảo chồng yêu qua mua ủng hộ kem chống nắng cho em nhé, em giảm giá cho. hihi
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh, ban đàu mình cũng thấy hơn râm râm thôi nhưng 2 hôm sau dùng lại thấy man mát, dịu dịu. Thấy các vết nám của mình nó mờ đi nên anh xã cũng hay khen nữa, vui lắm
    Em mới chỉ dùng dòng trị nám bên này hãng này thôi không biết dòng make up thì như thế nào???
    Các chị dùng rồi cho iem ý kiến với
    Anh xã nhà iem cũng quan tâm lắm, mà mỹ phẩm toàn anh ấy mua cho nên em chẳng biết giá cả như nào? có chị nào biết thông tin của hãng này cho iem biết với,
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em lập topic bán hàng rồi đấy, các mẹ qua thăm quan và ủng hộ em nhé. ^^ .