Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng cao bí đao chưa ạ..cho em xin cái review với

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chân mụn của em nhiều, thấy cao bí đao có thể trị nên muốn sử dụng thử mà ko biết cụ thể thế nào..mong mẹ nào có kinh nghiệm khoản này thì chỉ hộ em ạ! Em cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 390 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

cao bí đao là j zị bạn, ở nhà mình cũng có cao bí đao, nhưng dùng để uống, không biêt có fai là loại cao bí đao để trị mụn không?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Ều, có hẳn chuyên mục về Cao bí đao cũng ở trang này đấy bạn. Mình cũng từng ham hố, tự làm rồi tự thưởng thức. Một thời gian, mụn cứ thi nhau nổi nhiều hết đợt này đến đợt khác rồi sợ quá bỏ luôn bạn ạ. Bạn muốn dùng thì cứ dùng thử xem. Mua hoặc tự làm đều được. Quan trọng là phải thử. Chứ nói không thì ko giải quyết được đâu. Mình thì rút ra là có lẽ da mình ko hợp món đó. Hiiiiiii. Chúc bạn luôn xinh đẹp.
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MaiAnhVu Xem bài viết
    Ều, có hẳn chuyên mục về Cao bí đao cũng ở trang này đấy bạn. Mình cũng từng ham hố, tự làm rồi tự thưởng thức. Một thời gian, mụn cứ thi nhau nổi nhiều hết đợt này đến đợt khác rồi sợ quá bỏ luôn bạn ạ. Bạn muốn dùng thì cứ dùng thử xem. Mua hoặc tự làm đều được. Quan trọng là phải thử. Chứ nói không thì ko giải quyết được đâu. Mình thì rút ra là có lẽ da mình ko hợp món đó. Hiiiiiii. Chúc bạn luôn xinh đẹp.
    Hức..nghe cái khoãn mụn thay nhau lớp lớp là em sợ..outside 12/24 giờ em sợ r..cứ bê cái mặt mụn tè le đi dọa thiên hạ thì..thôi...xa nhau từ đây
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng sợ da ko hợp, có ng thì khen dữ dội lắm, nói chung là còn tùy cơ địa da mình có hợp ko nữa, mẹ nó cứ dùng thửu đi, để mình xem rì viu với
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myhanhntt Xem bài viết
    mình cũng sợ da ko hợp, có ng thì khen dữ dội lắm, nói chung là còn tùy cơ địa da mình có hợp ko nữa, mẹ nó cứ dùng thửu đi, để mình xem rì viu với
    hức...bảo em thử quần thử áo còn dc..lấy cái da mặt em ra thử...chắc ko có gan...toàn là nghe quảng cáo trên web chứ chưa có ai thực tế trực tiếp sử dụng rồi rev cho có cái gọi là học hỏi kih nghiệm