TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào dùng Bộ Sản Phẩm Kem Dưỡng Trắng Da Trị Nám Sakura Whitening chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.7K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Vốn là em bị một số tàn nhang trên 2 gò má, lên mạng tích thì thấy mọi ng quảng bá bộ sản phẩm trị nám Sakura của nhật nhiều quá.
    Em định mua về dùng thử, giá cũng hơi cao mà k biết có hiệu quả như lời đồn không nữa. Cũng k biết có bị dị ứng da mặt k.
    Mẹ nào dùng Bộ sản phẩm này rồi cho em chút kinh nghiệm với.
    Thanks các mẹ
    bo_ke_tri_nam_sakura_ngay_va_dem_320x320

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sakuraba99 Xem bài viết
    Mình chưa sử dụng bộ kem dưỡng da đó, cơ mà bộ mỹ phẩm dưỡng da của Phương Nghĩa cũng tốt đấy, bạn tìm hiểu thử xem. ^^
    loại của phương nghĩa có trị nám tàn nhang k bạn? thay mọi người quảng bá kem của sakura rầm rộ lắm mà sao k thấy mẹ nào dùng rồi vào cho ý kiến nhỉ.
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình nghe review của kem này tốt lắm,nhưng hum có nc vs 1 bạn.bạn đó kêu bạn hỏi ng nhà của bạn ở bên nhật về loại kem này thì họ nói ko biết luôn chỉ nổi seishido và kenabo,mình có đặt 1 hộp kem của sakura,chiều nay họ vừa chuyển hàng ts mình(mình ở ĐN lận) thế là mình bảo ko đặt nữa nên họ cũng hủy.Mình ban đầu ko tin kem này lắm vì các kem công dụng nhanh thường ko an toàn như white doctors,beauty diamond...nhưng do nghe review tốt quá mình quên mất chính kiến của mình hihi.mình sợ sau này ng ta dùng chán chê lại quay ra kêu kem có thành phần độc hại nữa thì tiêu nên mình ko đặt nữa,đag muốn mua laneign mà ở đn ko bán
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang_96 Xem bài viết
    Mình nghe review của kem này tốt lắm,nhưng hum có nc vs 1 bạn.bạn đó kêu bạn hỏi ng nhà của bạn ở bên nhật về loại kem này thì họ nói ko biết luôn chỉ nổi seishido và kenabo,mình có đặt 1 hộp kem của sakura,chiều nay họ vừa chuyển hàng ts mình(mình ở ĐN lận) thế là mình bảo ko đặt nữa nên họ cũng hủy.Mình ban đầu ko tin kem này lắm vì các kem công dụng nhanh thường ko an toàn như white doctors,beauty diamond...nhưng do nghe review tốt quá mình quên mất chính kiến của mình hihi.mình sợ sau này ng ta dùng chán chê lại quay ra kêu kem có thành phần độc hại nữa thì tiêu nên mình ko đặt nữa,đag muốn mua laneign mà ở đn ko bán
    Mình thấy quảng cáo rầm rộ lắm, nên đặt mua 1 bộ họ mới gửi về hôm qua, kiểm tra thì thấy có tem chống hàng giả của bộ công an ở trên hộp và có kèm theo hàng tặng là mặt nạ ngủ và cc cream. Mới dùng thử tối qua và sáng nay chưa phát hiện có dị ứng k nữa.
    Mình thấy mấy kem bạn nêu ở trên mọi ng nói là có corticoid nhưng chưa thấy nói sakura có corticoid mà quảng cáo nhiều nên liều mạng đặt mua về dùng thử xem sao.
    • 99 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphucmongmanh3011 Xem bài viết
    Mình thấy quảng cáo rầm rộ lắm, nên đặt mua 1 bộ họ mới gửi về hôm qua, kiểm tra thì thấy có tem chống hàng giả của bộ công an ở trên hộp và có kèm theo hàng tặng là mặt nạ ngủ và cc cream. Mới dùng thử tối qua và sáng nay chưa phát hiện có dị ứng k nữa.
    Mình thấy mấy kem bạn nêu ở trên mọi ng nói là có corticoid nhưng chưa thấy nói sakura có corticoid mà quảng cáo nhiều nên liều mạng đặt mua về dùng thử xem sao.
    uk,nó mới ra mà,tất nhiên sao biết có thành phần độc hại ko,chứ white doctor hay dimond beau thì bữa trc cũng quảng cáo rầm rộ đó chứ. Mình giờ ko lấy da ra làm thí nghiệm nữa,nghĩ cho nó 1 chút nên mình chỉ dùng sản phẩm nào có thương hiệu từ lâu thôi.Mà mình mp kĩ lắm,nghe nói có trụ sở ở mỹ hay ở đâu là mình tìm cho bằng đc,nhưng lên web tìm thì ko có luôn,với lại ng ta bảo kem của nhật mà ở nhật ko bjk thì hơi gay.Kem mà hiệu quả thì tốt nhưng mà nó hiệu quả quá trong thời gian ngắn thì có vấn đề đó nha,bạn thử nghĩ đi..có thuốc tiên như vậy sao..
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng thử ra sao rôig. Định mua cho mẹ dùng nhưng chẳng bít có hịu quả ko. Lại bị tiền mất tật mang thì khổ
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang_96 Xem bài viết
    uk,nó mới ra mà,tất nhiên sao biết có thành phần độc hại ko,chứ white doctor hay dimond beau thì bữa trc cũng quảng cáo rầm rộ đó chứ. Mình giờ ko lấy da ra làm thí nghiệm nữa,nghĩ cho nó 1 chút nên mình chỉ dùng sản phẩm nào có thương hiệu từ lâu thôi.Mà mình mp kĩ lắm,nghe nói có trụ sở ở mỹ hay ở đâu là mình tìm cho bằng đc,nhưng lên web tìm thì ko có luôn,với lại ng ta bảo kem của nhật mà ở nhật ko bjk thì hơi gay.Kem mà hiệu quả thì tốt nhưng mà nó hiệu quả quá trong thời gian ngắn thì có vấn đề đó nha,bạn thử nghĩ đi..có thuốc tiên như vậy sao..
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Pelua Xem bài viết
    Bạn dùng thử ra sao rôig. Định mua cho mẹ dùng nhưng chẳng bít có hịu quả ko. Lại bị tiền mất tật mang thì khổ
    Tiên tốt cho các mẹ đang đi tìm làn da trắng hồng mờ nám nè.

Sau 2 tháng dùng thử bộ đôi trị nám của Sakura thì hôm nay mình sẽ cho các mẹ kết quả của nó nhé.
    Quả thực lúc đầu mình cũng bán tín bán nghi giống như các mẹ thôi, nhưng đánh liều đặt hàng rồi mà mang đi trả thì rất ngại. ( vì mình con nhỏ mà mẹ ck hơi khắt khe, đi đâu phải báo cáo và k đi đc lâu + con nhỏ nó theo, khóc k ai dỗ đc. )
    Vậy là mình đã kiên trì bôi mỗi sáng và tối hàng ngày. Mới đầu thì da có vẻ nóng và rát, mình cảm giác rất khó chịu, cũng sợ là bị dị ứng k hợp, và đã gọi điện hỏi nv tư vấn của Sakura thì họ nói là mỹ phẩm bắt đầu tiếp xúc với da mới nên nó td như vậy, cứ xài lấy 3 ngày đi nếu vẫn bị như vậy thì gửi trả lại hàng họ sẽ thanh toán tiền.
    Mình đã kiên trì xài và sau 3 ngày thì da k còn nóng và rát nữa.
    Sau gần 2 tháng thì mình thấy các đốm tàn nhang trên mặt mờ hẳn đi , da sáng và mịn, hồng hào. Lúc đầu mình cũng k dám tin và cứ nghĩ có khi nào mình đang ảo tưởng k?
    Nhưng đến mấy hôm sau có 2 mẹ cùng xóm bằng tuổi mình đứng trông con nhỏ và nc với nhau, thì 1 mẹ mới nói, chị dùng gì mà da mặt đợt này trắng mà hồng hào trông đẹp thế. mẹ còn lại thì nói uh đợt này trong có vẻ trắng trẻo mà hồng hào lắm, k giống mấy ng dùng loại kem trộn vớ vẫn trắng bạch ra mà 1 thời gian còn bị nổi mụn nữa.
    Ui nghe xong mà sướng cả lỗ mũi các mẹ à. hihi vậy là mình k còn tưởng tượng da mình trắng lên mà đúng là sự thật rồi,
    Các mẹ biết k vậy là hơn1 tuần nay lại thích soi gương hẳn kia chứa
    tuần trước mình lại mới đặt mua thêm mặt nạ ngủ sakura nữa, xài mềm mịn thích lắm.
    Các mẹ đang đi tìm làn da trắng hồng mịn màng thì đừng ngần ngại nữa cứ thử mỹ phẩm của sakura đi, đảm bảo các mẹ sẽ thích ngay thôi.

Chúc các mẹ có đc làn da đẹp nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi ,... Cám ơn bạn hanhphucmongmanh nha. Thế thì yên tâm mua cho mẹ xài. Mẹ tớ bị nám trổ ra nhìu quá
    • 79 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tớ cũng đồng ý với bạn hanhphucmongmanh tớ thấy chị tớ xài cả năm nay rồi tàn nhang mờ hẳn. Nhưng tớ còn nhỏ tuổi nên tớ xài loại supper. Rất ok các mẹ ah

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nhattruong009
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Pelua Xem bài viết
    Ôi ,... Cám ơn bạn hanhphucmongmanh nha. Thế thì yên tâm mua cho mẹ xài. Mẹ tớ bị nám trổ ra nhìu quá
    Bạn cứ yên tâm mua về cho mẹ bạn xài đi, đảm bảo mẹ bạn sẽ thích ngay.
    Nhanh tay lên tháng 3 này đang đc tặng quà nữa đó bạn.
    mặt nạ ngủ xài cũng ok lắm.
    • 247 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em định mua về dùng mà vẫn còn phân vân quá,hichic
    các chị sái rồi cho em xin retiew nhé!
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieuemmuonnoi40 Xem bài viết
    Em định mua về dùng mà vẫn còn phân vân quá,hichic
    các chị sái rồi cho em xin retiew nhé!
    lúc đầu chị cũng giống như em vậy đó. Nhưng sau rồi cũng đánh liều thôi chứ biết sao đc. K thử thì k biết đc da mặt mình có thích hợp hay k em à. Cuối cùng thì chị cũng thấy nó có tác dụng với bản thân chị.
    Em thử đi xem có hợp k. Nếu kết quả tốt thì vào view... cho mọi ng tin vui nhé
    • 247 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

lúc đầu chị cũng giống như em vậy đó. Nhưng sau rồi cũng đánh liều thôi chứ biết sao đc. K thử thì k biết đc da mặt mình có thích hợp hay k em à. Cuối cùng thì chị cũng thấy nó có tác dụng với bản thân chị.
    Em thử đi xem có hợp k. Nếu kết quả tốt thì vào view... cho mọi ng tin vui nhé
    Dạ, e cảm ơn chị ah ^ ^
    Giờ thì em yên tâm sài rồi,
    Nhưng trong quá trình sài chị có đắp mặt nạ hay tẩy tế bào chết cho da ko chị
    do da em hay đắp mặt nạ mà nay ko làm gì thì hơi khó chiu ah,hihi
    Mà kem chị bôi chỗ nám thôi hay bôi toàn bộ khuôn mặt vậy chị.?
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieuemmuonnoi40 Xem bài viết
    Dạ, e cảm ơn chị ah ^ ^
    Giờ thì em yên tâm sài rồi,
    Nhưng trong quá trình sài chị có đắp mặt nạ hay tẩy tế bào chết cho da ko chị
    do da em hay đắp mặt nạ mà nay ko làm gì thì hơi khó chiu ah,hihi
    Mà kem chị bôi chỗ nám thôi hay bôi toàn bộ khuôn mặt vậy chị.?
    Vì chị đang nuôi nhỏ nên k có thời gian đắp mặt nạ, hay tẩy da chết nên mua về xài đại xem có hợp k. Vây mà lại có kết quả kha khá. Mãi sau này lúc thấy có tác dụng tốt của kem thì chị mới mua thêm mặt nạ ngủ sakura về xài tuần 2 lần trước khi đi ngủ cho nhanh gọn và đỡ mất thời gian.
    Em có thời gian thì cứ đắp mặt nạ bình thường. còn kem bôi thì bôi toàn bộ khuôn mặt ngày sáng tối trước khi đi ngủ.
    Mua xài thử có gì thắc mắc cứ pm chị tư vấn cho.
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hjxhjx xài hết trị nám chuyển sang chống lão hóa da hết 1 hộp 1 tháng thì da lại bắt đầu tối màu trở lại các mẹ à. k còn trắng hồng như lúc đang xài bộ trị nám nữa. các mẹ đang xài cái này nên cân nhắc kỹ nhé. nếu muốn đẹp phải xài lâu dài. Mà lâu dài thì có vẻ ngốn tiền quá. k theo đc.
    • 161 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hjxhjx xài hết trị nám chuyển sang chống lão hóa da hết 1 hộp 1 tháng thì da lại bắt đầu tối màu trở lại các mẹ à. k còn trắng hồng như lúc đang xài bộ trị nám nữa. các mẹ đang xài cái này nên cân nhắc kỹ nhé. nếu muốn đẹp phải xài lâu dài. Mà lâu dài thì có vẻ ngốn tiền quá. k theo đc.
    ui lại đen lại ah mẹ hạnh phúc mong manh ơi, tưởng mn có kết quả tốt mà lại đen lại thì chán quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dongthihai Xem bài viết
    ui lại đen lại ah mẹ hạnh phúc mong manh ơi, tưởng mn có kết quả tốt mà lại đen lại thì chán quá
    Nó có kết quả tốt thật đó bạn. mờ nám, sáng da. Nhưng khi mình k xài nữa thì độ sáng, trắng hồng của da lúc này so với lúc đang xài sakura sẽ giảm đi 1 phần. MÌnh nghĩ cũng đúng thôi vì trong kem trị nám có chất tẩy mạnh thì mới làm mờ đc nấm. Mà nếu mờ nám thì nó cũng sẽ làm mỏng da mình, khiến da mình trắng hơn, đẹp hơn. đánh bay đi lớp da chết đen xấu lúc chưa dùng kem. k xài nữa thì sẽ có các tác nhân tiếp xúc vào mặt như bụi bặm ánh nắng mặt trời và lớp da đó cũng dần lão hóa, già đi nên nó sẽ giảm độ trắng hồng xuống 1 tông là đúng mà.

Nên nếu có dk thì bạn cứ xài sakura là ok nhất. da trắng hồng, đẹp như đi spa luôn.
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sao mình mua kem trị nám bên shop maihan k có tem chống hàng giả ? có sao k mấy mẹ ơi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang dự là sẽ dùng thử đây.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vốn là em bị một số tàn nhang trên 2 gò má, lên mạng tích thì thấy mọi ng quảng bá bộ sản phẩm trị nám Sakura của nhật nhiều quá.
    Em định mua về dùng thử, giá cũng hơi cao mà k biết có hiệu quả như lời đồn không nữa. Cũng k biết có bị dị ứng da mặt k.
    Mẹ nào dùng Bộ sản phẩm này rồi cho em chút kinh nghiệm với.
    Thanks các mẹ
    bo_ke_tri_nam_sakura_ngay_va_dem_320x320
    E thì dùng gel trị mụn của sakura. Ns thật nãn lắm ạk. Sài gần 2 tháng rồi chứ ít gì. Không thấy thuyên giảm. E lo quá. Nghe hàng nhật nên e cũng gán theo. Mà kiểu này chắc từ bỏ sớm wa😢...
    E cũng đag hâm he cái kem dưỡng sakura anti thấy nhiều bình luận tốt wa nhưng lại sợ cũng giống như gel trị mụn..😢
    comment by WTT mobile view
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2