Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào đã sử dụng laneige Water Bank Essence_EX (ngân hàng nước) chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.3K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 796 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

e U30, da thuộc loại hỗn hợp thiên khô, có dầu vùng T, 2 bên má thì khô. nghe sản phẩm này được quảng cáo là cung cấp nước cho da khô, đặc biệt là trong mùa hè. có mẹ nào đã sử dụng thì cho e xin 500đ kinh nghiệm đi ạ! à, mà e cũng kg thường dùng skincare, giờ hơi bị tàn tạ rùi nên phải cố thôi!
    e cám ơn các mẹ nhiều nhiều ạ! :Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

wtb của laneige xài tốt lắm ,mình thấy cái này xài tốt nhất của hãng laneige đó .da khô hay da dầu đều xài đc hết .vì da nào cũng cần cung cấp nc ,mà ko đủ nc thì sẽ bị nhăn da ,lão hóa sớm .dùng wtb này làm mịn da , mền da va nhin da có sức sống ,chỉ làm sáng da thôi chư ko trắng , da mẫn cảm cũng xài dc ,mình chưa thấy trg hợp nào dị ứng cả .hiiiii nói thật là lúc trc mình là nv của hãng này nên biết rõ lắm ,bây h mình nghỉ làm rồi nhưng vẫn mua cái này sử dụng .nếu chị muốn có 1 làn da đẹp thì phải sử dụng thường xuyên mới có hiệu wả .dùng ko đều sẽ ko co hiệu wả ma còn tốn tiền nữa:Smiling: chúc chị có dc làn da đẹp
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 175 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

cái này giá bao nhiêu các chị ơi
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

lúc trc cái này giá là 550 ng .nhưng bây h lên giá rôi .hình như là 600 .vì đợt mình mua vẫn là giá cũ
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 342 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    wtb là gì? wtb có mặt nạ ko?
    • 796 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

wtb là Water Bank đó bạn, tên gọi của sản phẩm này. hình như nó có mặt nạ nữa đấy.
    các ss cho e hỏi, mình có thể dùng cái này làm dưỡng da rồi apply các lớp trang điểm lên có được kg ạ?
    • 44 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

wtb essence la sp dưỡng da ,còn water sleeping pack là mặt nạ ngủ wa đêm ,sp này dùng để cung cấp nước thật nhiều cho 1 đêm .bôi lên mặt và ngủ dậy bạn rủa mặt đi .hôm đó bạn sẽ ko dùng dưỡng da .luc trc sp này là 360ng nhưng bây h hình như lên giá rùi mình ko rõ nữa .wtb essence ko gây nhờn nên có thể sử dụng sáng ,tối ,trc khi trang điểm va sử dụng sau khi bạn đi nắng về để giảm bớt sự tổn thương cho da .o laneige còn có 1 sp nữa mà bạn nào hay trang điểm nên xài đó là vitamin C xài trc khi trang điểm giúp cho lớp phấn của bạn ko bị sậm màu đi ,hiii hãng này thì mình cũng hơi rành xin chia sẻ bí quyết cho các chị em .nhưng còn nhiều vấn đề kh xin chị em giup mình nha .cám ơn mọi ng trc:Angel:
    • 142 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

water bank còn cái emulsion và cream có ai dùng chưa nhỉ ? tớ nghe nv tư vấn phải dùng kết hợp sáng essence-emul , tối emul- cream , hôn nào dùng sleeping pack thì thôi

tớ nghe nhu vậy có vẻ dưỡng hơi nhiều quá , tớ thì mới 20 , da hỗn hợp dầu mà h lại đang mùa hè , sợ dưỡng qá nhiều lại nổi mụn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 140 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f69/m...5/index38.html. Chị ơi, topic bên này mọi người đang bàn tán về laneige đặc biệt em water bank rồi này. Chị qua ngó đọc review nha