TIN TÀI TRỢ.

Có cách nào trị tàn nhang không ah

• 0 Lượt chia sẻ
  • 852 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cả nhà cho e hỏi, có bác nào biết cách trị tàn nhang ko giúp e với ah
    E bị tàn nhang từ lúc lên lớp 3, hay 4 ấy e cũng không nhớ rõ. Ban đầu chỉ là mấy cái ở cổ thui, nhưng do bé với lại ở quê nữa, đi nắng suốt mà không che chắn, thành ra càng ngày càng nhiều, lan đến 1 nửa người từ trên mặt xuống. Bây giờ lớn rùi, biết che chắn mỗi khi đi ra nắng nhưng không biết cách nào để khỏi, e có uống mấy thuốc như Zimly với mấy loại nữa nhưng không khỏi. E chẳng thấy tự tin gì cả (e 25 tuổi rui) huhuu. Vì vấn đề này mà e chẳng thấy mình tự tin đi đâu cả, công việc cũng không tốt. E sợ ế vì mấy cái tàn nhang này lắm, cả nhà có cách nào chữa khỏi không thì giúp e với, e cám ơn nhìu nhìu ah

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu khỏi được thì 3 tháng chứ 1 năm e cũng kiên trì được
    Thuy Tran. hí hí
    Chỉ là e sợ không khỏi được thui
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

C sài thử kem trị thâm mụn tàn nhang bên em đi đảm bảo hết tàn nhang nhé c
    • 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

kem j bạn ơi???
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn search fb kim cúc(tìm: giotnuocmatphale_tkc@yahoo.com) ,sdt 01696360222) và nhờ bạn ý tư vấn nhé, mình thấy nhiều người bị nám và tàn nhan dùng mỹ phẩm top white của b ấy đều đk cải thiện và đẹp da lên rất nhiều
    Bản thân mình cũng đã dùng và thấy rất hiệu quả .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của loan1201
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị tàn nhang lâu như thế thì chỉ có đến tmv để trị thôi bạn. Bà chị mình cũng bị tàn nhang lâu rồi, tìm bao nhiêu cách không khỏi. Đến khi tìm hiểu rồi mọi người mách đến đông á ở trên kim mã làm ý, trị xong cũng thấy đỡ nhiều, nhìn mặt sáng sủa ra bao nhiêu nhưng mà không hét hẳn được, chỉ hết tầm hơn 80% thôi.