TIN TÀI TRỢ.

Có ai sử dụng kem dưỡng sáng da Nano của công ty Làn Da Việt (Việt skin corporation) chưa ạ? Cho em ý kiến với.!!!!!!

• 2 Lượt chia sẻ
  • 26.3K Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là da em vẫn còn mụn, cũng khá nhiều, mụn lớn nhỏ đều có, những nó chỉ bị ngay sát bên lỗ tai và mấy mụn liti đầu đen đầy mặt. Vết thâm thì cực kì kinh khủng. Em đang sử dụng cao sâm của chị hà, vết thâm có mờ đi chút, nhưng là vết thâm lâu năm nên cực kì khó trị

Em đang sử dụng kem dưỡng baby johnson nắp hồng + phấn. Em đánh kem lên nó nhờn và thấm vào da hơi lâu nên em kèm thêm phấn. Dưỡng ẩm thì khá tốt. Nhưng, Baby johnson là kem dịu nhẹ dành cho baby nên hình như nó không bảo vệ đc da em khỏi môi trường bên ngoài kĩ lắm hay sao mà tối nào về cũng bị nổi 2 3 cục mụn khổ thân (vì em soi mặt kĩ lắm)

Em tính chuyển qua kem dưỡng sáng da ban ngày Nano (công ty Làn Da việt). Nghe giới thiệu thì có SPF 30++, chống lão hóa, trị mụn mức độ nhẹ~ trung bình, sáng da..., mà cái em thích nhất là LÀM ĐỀU SẮC TỐ DA. (vì ngày xưa em cũng có xài dưỡng làm đều sắc tố da thích lắm, chị em làm bên mỹ phẩm ngta cho hủ nhỏ ko có nhãn mác gì, nên không biết tên gì cả hix)

Các mẹ có ai xài kem dưỡng sáng da ban ngày Nano (công ty Làn Da VIệt) rồi thì giúp em với nhé. Em thích xài mà nghe nói hàng của VIỆT NAM + bào mòn da (vì trị nám thâm đen rất hiệu quả). Cho em lời khuyên với !!!!

Cái web chính xác của nó đây ạ: http://viskcorp.blogspot.com/2011/09...n-ngay-tm.html
    (Mod đừng xóa em nhé, em chỉ mún chỉ web ra cho mọi ng rõ thôi, tại nhiều dòng sp tên nano lắm. Em cám ơn mod ạ)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có ai giúp em không ạ?! Em đang băn khoăn mà chưa dám sử dụng!!!
    • 177 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ thấy bị mụn dùng tinh chất trà xanh (tức là tinh dầu í) bôi lên chỗ mụn để qua đêm còn vết thâm bạn bôi nghệ lên chúc bạn xinh đẹp.
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh có xài và đang xài.nhưng sản phẩm này dễ gây dị ứng,mình dùng theo sự hướng dẫn của bs.nhưng 4 tháng rồi vẫn chưa thấy hợp.bạn nên tham khảo thêm bs để tránh tình trạng da kích ứng nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sd 6 tháng rồi cũng oke lắm da sáng + thêm cái nano mồ vết thâm nên chỉ còn sẹo nhỏ
    • 441 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Sản phẩm này có phải kem trộn ko các mẹ? Thấy bán ở các phòng mạch tư của bác sĩ da liễu nhưng sao cảm giác giống kem trộn quá. Kể cả bác sĩ lúc nào cũng muốn mình mua thật nhiều tiền hết. cảm giác như thế nào ấy.
    • 37 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chào bạn,
    Hiện tại mình đang sử dụng trọn bộ của Nano luôn lúc đầu trị phải dùng thêm kháng sinh nữa mới không bị kích ứng da. xứt lên da trực tiếp có thể dễ bị kích ứng ( nóng, đỏ, ngứa, da nổi sần...) Bây giờ biết cách rồi thì không còn bị nữa:
    +trước tiên rửa mặt bằng SRM nano ( SRM rất dịu nhẹ ko gây căng hay khô da)
    + Nước hoa hồng, kem dưỡng ẩm
    + rồi mới xứt kem Day NANO buổi sáng ( nếu buổi tôi bạn xứt kem Acnes trị mụn hoặc Night NANO)
    ...cứ làm đứng qui trình chăm sóc, da sẽ khỏe và hết mụn thôi. Chúc bạn thành công!
    When the soul is shinning, then the skin is glowing
    Khi tâm hồn ta rạng ngời, lan da ta tỏa sáng!
    • 23 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình có nghe nói hiện trên thị truờng có thêm dòng nano pro de beuty nua cũng trị thâm ,tàn nhang..ko biết loại nay voi loai đó cái nào dùng tốt hơn nữa . hic
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hay quá chị em cũng đang dùng như vậy mà em chỉ dùng trị mụn thôi cũng ok rồi. sản phẩm nano của viskcrop hay thiệt
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

không phải kem trộn đâu chị, sản phẩm được các bác sĩ da liễu Mỹ và Việt nghiên cứu trên làn da của người Việt mình. hàng của công ty Viskcrop đảm bảo rất an toàn đó chị
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Là cái j vậy bạn cho mi h xem vs az
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gái ơi... Gái phải dùng thêm nhân sâm nưã mới khỏi nhá...mình truoc rat nhieu mụn nhưng hiên gio het sạch rui...
    Dùng bộ đôi là nano và nhân sâm
    Mình gio Vua dùng Vua bán luôn ý..rat hieu qủa và tot
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đây nhá gái....chị đã dùng qua rat ok...hết mụn,vết thâm,da mịn nữa...
    Chị xài xong chị càng thay tự ti hơn và chị dang kinh doanh no luon à
    • Duytuong1234 Khách
    • 2 năm
    Lúc trước mình bị mụn và nhờn
    rất nhiều nhờ su dụng bộ sản phẩm trị mụn cua cty làng da việt mình đã hết da mặt con trắng lên nữa.....
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cho mình địa chỉ mua sản phẩm được ko? Mình không biết phải mua sản phẩm này ở đâu hết???