TIN TÀI TRỢ.

Có ai đang điều trị mụn = Isotretinoin không nhỉ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.3K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenkhoa97 Xem bài viết
    Thank a bad boy93 đọc hết bài em, em bị mụn nặng lắm bị mụn bọc, trứng cá nhiều hai bên má bây h thì đỡ đỡ rồi anh à, do em bị lâu ko biết cách chăm sóc hồi đó hay nặn mụn nữa nên h bị sẹo rỗ rồi, đau khổ thiệt, em còn bị sẹo lồi trên mũi nửa, anh đừng đụng gì tới nó nha kệ cha nó từ từ nó lặn hà, anh có bị sẹo ko. Anh gắng ngủ sớm đi anh rất tốt đó em có đọc 1 bài nói ngủ sớm cải thiện nhiều cho da. Anh gắng hết mụn để chinh phục ước mơ of mình nữa, chúc anh may mắn nha, chắc anh cao lắm ha nên mới học tiếp viên hàng ko hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenkhoa97
    Mình không có bị sẹo lồi lõm gì hết, chỉ có vài vết thâm vs da mặt bị sần thôi, vs thô ráp. Cũng đang cố gắng ngủ sớm đây em ạ ^^

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Uk anh hên ko bị sẹo em thì bị mụn bị sẹo nữa mong hết mụn để trị sẹo thiệt đau đầu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenkhoa97
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã tìm ra được phương pháp trị mụn chưa, chỉ mình với. Chắc dừng thuốc mất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị tình trạng này nè!!! Xong ra gia liễu trung ương mất 2tr thuốc với khám ấy!!! Giờ mình đang uống được khoảng 10 ngày, mình thì ít mụn mủ có thì khoảng 3 4 cái mà to lắm bôi thuốc vào tự dưng nó đẩy mủ trắng lên nhưng ít không nhiều. Trước mình đi khám ở bv bs cũng bảo lấy chồng là hết!!!! Da cứ sần sần lên ngta bảo mình bị ít nhưng khi phồng má lên ngta mới hết hồn!!! Bị hết hai bên má luôn ấy!!! Buồn dễ sợ.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

qua 1 năm rồi không biết giờ a chữa khỏi chưa ạ!!!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang có ý định dùng thuốc mà nghe bạn nói vậy nên chắc k dám
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bad_b0y93 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoana93 Xem bài viết
    m da điều trị bằng iso, tuy nhiên m k bị hiện tượng kho nứt nẻ như một số bạn, khuyên ban hãy trao dổi kĩ với bsi nên uống ở liều vua phải, và cần phải kết hợ nhiều phương thức với nhau.
    Bạn uống đc mấy tháng rồi? Liều mình dùng có 10mg/ngày. Với lại mình cũng dừng r, mặt mình nghĩ cũng k cần thiết phải dùng đến nó.
    A ơi a dùng iso 10mg/ ngày rồi có bị lại k ạ. E bị có vài cái mụn. Bsi kê e iso e hoang mang quá kb nên uống hay k. Mụn của e cũng xẹp nhưng sờ vào n cứng cứng chai lên ý ạ. Bsi kê e như thế e nghĩ e cũng k cần tới mức uống cái ý. E sợ iso lắm. Nghe thấy n nh tác dụn phụ. Mà ai mụn bsi cũng kê ý. E kp da mụn. Gần đây e mới bị thôi. Cho e hỏi ý kiến a với ạ
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn còn đỡ hơn mình , mình vừa dính corticoid , vừa tái tạo da 3-4 lần rồi , da vừa mỏng vừa yếu , nhìn sần xùi , mụn toè loe , dường như vô phương cứu chữa
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 366 Bài viết

• 113 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    loại này mình chưa dùng bao jo
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2