TIN TÀI TRỢ.

Có ai đã sử dụng kem trị mụn white doctors , ai dùng rồi thì share cho em biết nhé

• 14 Lượt chia sẻ
  • 160K Lượt đọc
  • 95 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 9 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em đang định dùng kem trị mụn white doctor thấy giá cũng mắc 380k/1 hũ mà sợ ko có tác dụng...ai xài rồi thì tư vấn giúp..thanks nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khoá tại MGOD
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minhf cung đang thắc mắc đây,k biết dùng đc k
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gautuj Xem bài viết
    em đang định kem này thấy giá cũng mắc 380k/1 hũ mà sợ ko có tác dụng...ai xài rồi thì tư vấn giúp..thanks nhiều

mình xài rồi nè bạn! thấy ok lắm! mụn thì mình không biết vì mình ít mụn nhưng vết thâm thì mờ hẳn! mình hok dùng SRM nếu kết hợp với SRM chắc tốt hơn! da mình bớt dầu dc xíu nhưng chưa trắng ra! chắc tại đen quá! mình dùng được 4 ngày rồi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pass12345 Xem bài viết
    minhf cung đang thắc mắc đây,k biết dùng đc k
    .bạn nên yên tâm về sản phẩm này.mình đã dùng được 15 ngày rồi,kết quả rất đáng mong đợi,mụn không lên cái nào luôn và đặc biệt vết thâm giảm đi rõ rệt.....vậy bạn nên yên tâm mà xài thử đi
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 341 Bài viết

• 150 Được cảm ơn

M đag có bầu mà bị nhiều mụn quá, ko bít có dùng đc loại này ko nhỉ?
    Con cua, con cua cái càng nó to vì nó luôn chăm tập thể dục, Cu Tý mà ko tập thể dục chân bé tí như chân con cò!!!!:LoveStruc::::::::
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đang có bầu thì nên để sinh xong hãy dùng c ạ. con là trên hết mà =))
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 68 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Sao mình gọi tư vấn thì dc trả lời là tg đầu dùng wd sẽ bị nổi mụn dậy lên sau đó mới xẹp xuống từ từ. Mình định mua dùng thử nhưng nghe nói vậy sợ quá. Các bạn dùng wd rồi có bị tình trạng vậy ko,mình hoang mang quá hichic
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

m cũng đang quan tâm. mấy em mụn đáng ghét lại còn thâm nữa. m cũng nghe nói loại này dùng tốt nhưng lại có nhiều người nói WD xuất xứ không rõ ràng. Lo quá đi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mặt mình bị mụn nhiều lắm, uống đủ loại thuốc mà vẫn chưa khỏi . Mình cũng ham hố kem này, nhưng mà tìm hiểu thì thấy kem này chả có tý gì là uy tin cả. Lại kiểu tác dụng 1 là khỏi, 2 là bị nặng thôi ý. Tốt nhất là không nên dùng .Chắc mình chỉ tìm phương pháp tự nhiên thôi.Chứ dạng kem này không dám liều dùng :-
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã dùng White doctor rùi: Trước đó mình bị nổi mẩn hết lên vì dừng dùng kem mủ trôm... Sau đó mình chuyển sang dùng kem trị mụn White doctor và KQ là Mặt ko nổi mụn nữa, các nốt mụn cũ cũng xẹp lun. Còn vết thâm thì chưa mờ cho lắm....Nhưng nói chung là khỏi mụn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt mình mới bị mọc mụn hơn 2 tháng nay. Mình cũng nghe thấy quảng cáo khắp nơi, nên cũng háo hức mua dùng thử. nhưng kg thấy có tác dụng gì. vừa mua cả sữa rửa mặt và kem trị mụn. mấy hôm đầu mình dùng buổi ngày 2 bên má bị đỏ. Mình dùng đc hơn 2 tuần rồi, giờ không dùng cũng phí tiền, mà dùng cũng chẳng tác dụng.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hic, mình bon chen tý, mình đang dùng loại này đây, cảm giác đầu tiên là yên tâm. Mình dùng sữa rửa mặt trị mụn, kem trị mụn. Về srm thì thấy ổn ko có cảm giác khô, và khi cho nước vào sữa ko thấy ra nhièu bọt, rửa xong cảm giác rất thoải mái, còn về kem trị mụn thì mình dùng ngày 2 lần: trưa và tối. mình thấy mụn xẹp đi từ từ mà chứ ko hết ngay đâu (hết ngay như thế mới sợ ý), đang kiên trì dùng. mình đã từng dùng phấn nụ huế trị mụn nhưng ko ăn thua. nên mày mò ra sp này, chia xẻ cho các mẹ nhé.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

à quên nữa, thêm với các mẹ nếu đang bị mụn thì nên ăn nhiều rau xanh, uống tối thiểu ngày 2 lít nước nhé, chế độ sinh hoạt và ăn uống cũng quan trọng lắm đấy.
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng bị mụn nhìu lắm lắm luôn các chị ơi .bị mụn và thâm nhìu mất tự tin ngại giao tiếp..mỗi lần nói chuyện với ai ngta cứ nhìn chăm chăm vào những nốt mụn của mình..dù ko nói ra nhưng đi học em biết bạn bè cũng ko thích chơi với người mặt mụn da xấu như em em đang rất muốn thử WHITE DOCTOR..ko biết có thật sự hiệu quả ko..mọi ng cho em feedback với..vì da em cũng mụn thâm nhìu nhạy cảm xài nhìu loại ko bớt...tks cac c
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 152 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mọi người ơi e bị mụn và thâm cũng nhiu lắm,em cũng dang phân vân k biết kem này thế nào,có ai dùng qua rồi cho en xin ý kiến với ạ.em xin cảm ơn ạ
    • 64 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình thấy sản phẩm này tìm hiểu bên mỹ ko thấy có sản phẩm này các bạn ah. mình cũng đang tìm hiểu để dùng , nguồn gốc ko rõ ràng lắm mình cũng ko yên tâm
    Pham Phuong Chi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 152 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chưa có ai dùng qua sản phẩm này ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Này!!!!!!!!! ấy ơi ấy bị mụn thì xài dầu dừa ấy!!!!!!!! Mình xài rồi nè!!!! có lý lắm, ấy nhớ uống nhiều nước nha!!!!!!!!!!
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình là thành viên mới nhá. Mình thất muốn chữa trị mụn không có gì khó nhá. Vì trước đây mình cũng bị mụn nhưng sau khi mình sử dụng chai trị mụn Sua thì da mặt hết hẳn mụn . Các bạn hãy xem hình mình nhá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thao.ly Xem bài viết
    em cũng bị mụn nhìu lắm lắm luôn các chị ơi .bị mụn và thâm nhìu mất tự tin ngại giao tiếp..mỗi lần nói chuyện với ai ngta cứ nhìn chăm chăm vào những nốt mụn của mình..dù ko nói ra nhưng đi học em biết bạn bè cũng ko thích chơi với người mặt mụn da xấu như em em đang rất muốn thử WHITE DOCTOR..ko biết có thật sự hiệu quả ko..mọi ng cho em feedback với..vì da em cũng mụn thâm nhìu nhạy cảm xài nhìu loại ko bớt...tks cac c
    Bay gio nhieu loai kem tri tren thi truong lam ... ma tim dc cho ban my pham uy tinh thi hoi bi kho ... minh cung tung bi mun .. do minh uong thuoc giam can ... kg dam soi guong luon ... tren mui thi mun dau den nham het ca mat .. so kg thay min mang j het ... cuoi cung tim dc kem de xai . Gia ca hop ly kg mac nhu wdt dau ... kg vua long co the bo ma kg tiec ... cho nen rat thich ... dap bot ngu coc hoac yen mach ... toi thi thoa kem trang da tri mun ... the la bjo minh cam thay rat hai long ... va lai cac not tham do mun cung mo roi ... con ti nua thui ... cac me cac nang co thich va chu y thi lien he so nay nhe 0993370611 nhe ...
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5