Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cho xin ý kiến về kem chống nắng Nivea Đức, Garnier, Vichy

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.78K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 187 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em xin các chị cho em ý kiến về mấy loại kem chống nắng này, dùng có tốt không ạ, có bi bắt nắng và đen da không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 187 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

up.....................................
    • 187 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

sao em hỏi gì cũng không có ai thèm trả lời thế nhỉ, tại mình quá vô duyên.
    Các chị cho em ý kiến với, em xin chân thành cảm ơn ạ!
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang dùng của Vichy thấy cũng ổn, chắc phải đi soi da thì mới biết có bị hình thành melanin nhiều hay không. Còn Nivea nó nhờn so với da mình vì mình là da hỗn hợp.
    • 227 Bài viết

• 1,217 Được cảm ơn

Mình đang dùng của Vichy chống cháy tạm thời. Lý do: thành phần của nó cũng còn nhiều cái có hại. Nhưng mờ, mua ở VN, thì loại này khá lành, giá cả cũng chấp nhận được (tầm 600-700k/tuyp). Đi công trường bụi bẩn, nắng gió (nói chung là khá nắng thôi, chứ con gái như mình đến công trường cũng toàn ở trong nhà, làm hồ sơ, không phải ra ngoài, chỉ là thi thoảng lắm đi vệ sinh, he he he, phải cái bụi lắm), cũng thấy ổn, mấy vết nám nhẹ nhẹ không bị đậm lên. Ngày xưa ở văn phòng, lười dùng kem chống nắng, đi ăn trưa có 1 đoạn 2-300m, mà vết nám ngày càng đậm.
    Thường thì mình hay đến, lấy nước trà tươi rửa sạch mặt, kiểu dùng như toner ấy, thấm vào bông tẩy trang, rửa sạch bụi đường, sau đó để khô, bôi kem chống nắng lên. Ngày làm 2 lần, thấy da dẻ cũng khá ổn.
    Đang đặt hàng Bager ở Mỹ, hi vọng khá hơn, vì nghe nói đây là loại lành nhất bi giờ.
    Các loại còn lại mình không biết
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Garnier xài okie lắm nhé. Chị dùng được 1 chai rồi, da đẹp hẳn.