TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi kinh nghiệm mọi người đã có ai dùng sản phẩm ở đây chưa ạ:D.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.24K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

http://muare.vn/ThoiTrang/1691196/trang-1.ttvn

TẤT CẢ CÁC SẢN PHẨM CỦA "DA ĐẸP" ĐỀU TỪ 100% THẢO DƯỢC VÀ PHẤN HOA . SỰ LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO NHU CẦU CỦA BẠN

Vậy câu hỏi đặt ra là : Bạn có thể sử dụng sản phẩm dưỡng da nào khi mà hầu hết các MỸ PHẨM HOÁ CHẤT đều chứa thành phần độc tố có hại cho sức khỏe và cho da ????
    Xin hãy đọc tiếp ..................
    Cách tốt nhất để làm trắng da là dùng các loại lá thuốc, các nguyên liệu quý hoàn toàn từ thiên nhiên để vừa loại bỏ tế bào sừng, da chết vừa nuôi dưỡng da trắng mịn từ bên trong.
    Với các tinh chất thảo dược quý hiếm từ thiên nhiên, làn da của bạn sẽ được các tinh chất làm sáng ức chế và thổi bay lượng melanin dư thừa, làm da trắng hồng nhanh chóng ngay sau khi sử dụng.
    Mật ong: Còn gọi là bạch hoa cao hay bạch hoa tinh. Do tính chất làm ẩm và bôi trơn, mật ong được chế thành chất làm mềm da có tác dụng dưỡng da, làm mất nếp nhăn ở phụ nữ, giữ độ ẩm và tẩy đi những tế bào sừng hóa ở da. Mật ong phát huy tác dụng tối đa khi được kết hợp với phấn hoa và nghệ thuốc để làm trắng da.

Phấn hoa: Có chứa nhiều chất dinh dưỡng quý, có tới 22 loại acid amin, 14 loại vitamin (B1, B2, B5, B6, C, D, E, H...), 18 loại men thiên nhiên và nhiều hoạt chất sinh học có lợi cho sức khỏe con người. Từ xa xưa, phấn hoa đã được sử dụng, Võ Tắc Thiên sống thời nhà Đường (Trung Quốc) đã dùng phấn hoa, bà luôn giữ gìn được sức khỏe và nét trẻ trung. Sau này, Từ Hy thái hậu (nhà Thanh, Trung Quốc) cũng dùng phấn hoa để duy trì vẻ đẹp và sự tươi trẻ.
    Nữ hoàng Võ Tắc Thiên và Thái hậu Từ Hy (Trung Quốc) đều sử dụng phấn hoa như một thứ thuốc duy trì xuân sắc và họ đều trẻ đẹp khi tuổi đã cao. Phấn hoa (còn có tên là phấn ong, phương ong) là hạt phấn do con ong lấy từ nhị hoa đưa về tổ. Mỗi hạt có khoảng 3-5 triệu tế bào phấn hoa, chứa 22 loại acid amin, 14 loại vitamin, 18 loại men thiên nhiên và nhiều hoạt chất sinh học khác có lợi cho sức khỏe con người.
    Phấn hoa - MÓN QUÀ VÔ GIÁ CHO LÀN DA BAN -
    Hàng vạn chú ong làm việc miệt mài ngày đêm - tất cả hội tụ trong mask phấn hoa ..... pha_hoa

Đây là comment của một ng đã dùng..còn nhiều lắm ạ ..mọi người vào topic mà xem thử

"Đúng như lời đã hứa, sau khi sử dụng sản phẩm có kết quả tốt, tớ post bài ủng hộ chị Ngọc đây . Tình hình là trước đây tớ use kem trộn, da cực đẹp, nhưng tớ nghĩ mình không thể use mãi được nên phải bỏ và dùng BRM và B4 của chị Ngọc . Lúc đầu da tớ bị nổi sần sùi, bong tróc và khô lắm . Tớ vẫn kiên trì use mask. Use hoài da vẫn sần sùi, có lần tớ đi du lịch 3 hôm thì da cực kì đep. Tự nhiên về SG da lại sần sùi, bây giờ tớ mới phát hiện ra, thì ra da tớ không hợp với sữa tươi, use mask với nước thì da tớ rất đẹp, giờ da tớ căng và mịn như da em bé ấy! ^^
    Hình tớ trứơc khi use SP này, chụp buổi tối nên không rõ, nhưng vẫn nhìn thấy được nó rất sần sùi"
    IMG_2277eeeeeeeeeeeee
    IMG_2278eeeeeeeeeeeeeeeee
    IMG_2279eeeeeeeee

IMG_2281eeeeeeeeeeeee
    IMG_2285eeeeeeeeeeee
    Và đây là hình sau khi sử dụng SP, chụp ban ngày và rất gần nhé! Thấy cả lỗ chân lông. Da tớ hồng hào hẳn ra, da tớ mỏng nên nhìn thấy gân máu, nhưng rất mịn nhé! ^^
    IMG_2715
    IMG_2716
    IMG_2718 IMG_2720
    IMG_2721
    Tổng thể mặt tớ này! ^^
    IMG_1399
    IMG_2487copy

Em thấy có vẻ dùng được, nhưng mà vẫn thấy lo lo vì giá thành quá rẻ :-s:-s..liệu có an tâm không nhỉ
    Đã có ai dùng sản phẩm của chị này chưa ạ, cho e hỏi kinh nghiệm nhé
    Thanks ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 661 Bài viết

• 770 Được cảm ơn

chị này giống như đang tiếp thị quá?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ơ không không >"<, e có biết gì đâu mà tiếp thị :-s:-s, chỉ là cóp nguyên từ web ttvnol ra để hỏi mọi ng coi có ai dùng thử chưa, vì thấy khen quá trời luôn mà giá lại quá rẻ, nhưng thấy bảo thiên nhiên thảo dược 100%..nên e muốn hỏi có ai đã dfùng sp này chưa thôi mà, có gì cho e xin tí kinh nghiệm là có nên mua dùng thử không ạ
    Thanks mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 285 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

sản phẩm gì vậy nhỉ , nếu bạn thấy dùng tốt cho da mặt bạn thì bn5 cứ tiếp tục dùng , còn gí cả là do con người đặt ra,rẻ hay mắc là tùy mỗi người thui
    • 352 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

bạn vào box Làm đẹp có topic hỏi về cái này rùi đó
    hình như các bạn ý bảo là cũng có tác dụng làm mịn da nhưng ko làm trắng lên đâu
    mà cũng nhiều người bị dị ứng rùi đấy
    nói chung dùng mấy đồ mĩ phẩm ko rõ nguồn gốc sợ lắm hjchjc
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tình hình thấy có vẻ không ổn l ắm:-s:-s k dám dùng..Hnay e vừa mua thử..chả có nhãn mác, chả có ghi thành phần công thức ntn hết , mà mình thì không biết từ chối nên vác về 1 hộp, thôi coi như tiền ngu
    Lần sau cạch không bao h ham rẻ, dị ứng đi chữa thì mệt
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,610 Bài viết

• 1,837 Được cảm ơn

em dùng rùi nè, kỳ cà kỳ cạch cả tháng trời, chả có tác dụng gì lại còn được khuyến mãi cho mụn thêm (nghĩ lại mình cũng liều, thấy mụn còn cố đấm ăn xôi, kiên trì cả tháng).
    lời khuyên chân thành: hix, nhiêu đó tiền đủ mua mỹ phẩm tốt tốt rùi chị ạ, đừng xài cái quỷ này ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đấy, k dám vào đó cm để khuyên mọi ng đừng liều, vì nghe giang hồ đồn đại bị chửi ghê lắm , thôi tiền mất nhưng đc cái bài học
    • 516 Bài viết

• 124 Được cảm ơn

Cái em quảng cáo trong ảnh lúc đầu thì chụp ảnh buổi tối mờ mờ ảo ảo, đến lúc trưng mặt thật sau khi sử dụng sản phẩm thì đánh phấn, sử dụng đèn sáng và tạo mờ cho da trắng mịn. He he. Không cần hỏi cũng biết là quảng cáo.

Mà cái gì dùng có tác dụng nhanh thì cái đó chắc chắn là không tốt cho da rồi. Các mẹ đừng liều, có thể giờ nó trắng nhưng tiếp sau đó sẽ là nám, sạm da ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 997 Bài viết

• 987 Được cảm ơn

hàng của bạn này mình xài rồi, ship về phí đắt, ko có hiệu gì hết, giống bột đậu xay nhuyễn (mình cũng có thể tự xay mà). Mạo hiểm dùng luôn vì tiếc tiền --> chẳng trắng --> bình thường , ko nổi mụn mà cũng ko mịn thêm.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng là cái market giỏi thật, chịu khó, công phu ghê
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sản phẩm này thấy hay nhưng ai dị ứng với phấn hoa chắc không sử dụng được.