TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi Kem Face nào tốt cho da Nhờn ạ !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.1K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E dùng kem Orient Pearl cách đây 1 tháng..E dùng hủ đầu tiên trong 3 tháng,da rất đẹp,trắng hồng tự nhiên mà ko bị mụn nữa.bẠN bè ai cũng khen,buổi tối đi chơi em ko còn đánh phấn như trước nữa,chỉ chút son lá ok rồi.Nhưng khi qua hủ thứ 2 e dùng được nữa hủ thì bắt đầu thấy mụn,da dầu rất nhiều,chụp hình lá thấy rõ nhờn ở bùng chư T.Nên e sợ em ko dùng nữa.Bây giờ thì da tối lại,ko còn như trước
    Nên dạo này em sợ ko dùng kem nữa,chỉ dùng yến mạch rữa mặt, đắp mặt nạ,1 tuần rữa mặt bằng cốt chanh 2 lần và ngày nào cũng đấp mặt nạ cà chua với yến mặt rất hiệu quả.Giam mụn thấy rõ,nhưng vẫn còn vết thâm nhìu và da chưa trắng.
    Bây giở e mún da trắng và hết thâm nhưng tìm hiểu các loại kem nhƯ hOA ANH ĐÀO,DIAMOND..kem Pháp thì e thấy dùng 1 t/gian đầu da đẹp nhưng sau lại rất nhờn.giờ em ko biết sao.Mong các mẹ chỉ giúp em..Mà em cũng có mụn thịt nữa,ai biết cách trị mụn thịch giúp em lun nhen
    Tks !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 282 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Nếu bạn có điều kiện thì dùng kem EV Princess tốt đó bạn, trắng lắm đó
    sigpic1719537_4
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem Rosa thử xem bạn nhiều người xài da trắng bóc và bết mụn đẹp đê mê . Mình mới mua xong sẽ cho bạn bít kết quả của mình nếu mình dung ok, mình cũng co vài người wen xài Betneval da trắng tin hồng đẹp lắm nhưng K bít da bạn hợp ko cứ thử xem ! Gluck b!
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 60 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

@Mebebin123789:Kem này của hãng nào và giá rổ thế nào vậy bạn? Da mình nhờn liệu có dùng được k
    • 282 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi b.silly Xem bài viết
    @Mebebin123789:Kem này của hãng nào và giá rổ thế nào vậy bạn? Da mình nhờn liệu có dùng được k
    kem đó của hoa hậu hoàn cầu ng Việt tên Elizabeth Bích Liên, hiện đang sống tại Mỹ, kem đc mỹ kiểm duyệt gắt gao và đc phép lưu hành tại Mỹ, gia1 1,360k, thi1ch hợp với da nhờn và da hỗn hợp, nếu bạn cần mình share bớt cho bạn, vì ng nhà mình bên mỹ cho mình 8 hũ, mà 1 hũ mình xài hơn 6 tháng, kem đêm thì xài đc 5 tháng. Mình thấy mình xài lâu hết quá nên share cho bạn 1 hũ ngày và 1 hũ đêm với giá 800k, nếu đồng ý thì gọi cho mình 0922*496*497 nha, vì mình ít online
    sigpic1719537_4
    • 595 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

mình thấy bảo mẻlot cũng hieu quả
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Um cảm ơn các bạn.. Mình dùng kem 3 cô gái của QN đc 1 hộp r... Mjh thấy cũng ok lắm.. Ko pik qa hộp thứ 2 ntn nữa
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Da e cx là da hỗn hợp thiên nhiên dầu, ngủ dậy thì bị dầu vùng chữ T còn 2 bên má thì bình thường, tone da thì trấng rồi nhưg chưa đk là trắng hồng mà người e bh trấng gấp mấy lần mặt rồi í tại da mặt là da dầu kén kem nên k biết dùg cái gì thì tốt, các hãng có tiếng e cũng định thử mua nhưg xem review, feedback trên mạg này nọ thì thấy k có mấy kq. Không những thế hiện nay trên mạg, fb các kiểu còn pr, sale 1 đống loại kem dưỡng trắng hết của Thái Lan lẫn Hàn Quốc làm e chả biết đườg nào mà lần
    E có đọc nhiều và thấy là da dầu thì k nên dùg kem mà nên dùg serum.
    Chị e nào da cũng giống e thì mách cho e sp dưỡng trắng dành cho da dầu với mà hàng cực tốt ý, chứ e k dám bôi linh tinh j đâu sợ lắm, bôi k hợp kem lại nổi 1 đống mụn rồi vết thâm khổ lắm ạ