Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ kinh nghiệm trị mụn, bị hơn 2 năm chữa trong 2 tháng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 351 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà, e lập nick trên diễn đàn mình khá lâu r nhưng chưa bh đăng bài. Hnay mạn phép cả nhà cho e chia sẻ xíu kinh nghiệm ạ.

Em bị mụn k phải ở lứa tuổi dậy thì mà sau này khi từ Đà Lạt xuống SG. Thay đổi môi trường, thời tiết, nguồn nước nên mụn e bắt đầu lên dần. Thêm thời gian e sdung mỹ phẩm lạ do bạn gthieu. Thế là bn mụn cứ thế trồi lên luôn ạ.

Thời gian đó rất kinh khủng, đi học vào tới lớp e mới mở khẩu trang, đi chơi thì bạn bè rủ tối mới đi vì tối ngta sẽ k nhìn thấy mụn nhiều .
    Rồi bạn e chỉ đi spa này, spa nọ. Da liễu nọ, da liễu kia mà vẫn k hết. Nổi càng ngày ác hơn, sau đó e có dc chị cho sdung thuốc nam
    - Thảo mộc uống là thành phần lá thuốc, có tính hàn nên giải độc gan từ bên trong luôn. Hết mụn sẽ k bị lên lại.
    - Thuốc bôi thì liên tục trong 2 tháng, thâm, mụn j cũng bay hết luôn.
    Trộm vía là bh e đã khỏi nên chia sẻ chị e biết để chữa dứt điểm. Chứ k mụn nó theo cả đời khổ lắm ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn khỏi rồi thì mừng cho bạn quá. Mình cũng thử nhiều cách lắm rồi nhưng chẳng có cách nào hiệu quả cả. Bạn có thể review một vài tấm hình tình hình hiện tại của bạn mình xem với được ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 54 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đặt gạch
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình uống mát gan chả đỡ, mặt nạ đủ kiểu cũng chả ăn thua, toàn bị mụn nóng và mụn cảm khó chịu lắm