Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ Kinh nghiệm chữa nám da, sạm da

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.9K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 298 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thật lòng mà nói trước tình hình quảng cáo trá hình như hiện nay, viết loại bài này mình cũng ngại bị quy chụp, tuy nhiên nhìn lại nick thấy cũng kha khá bài viết lẫn cảm ơn nên mình mạnh dạn hơn

Là phụ nữ, mình hiểu sự tự ti, khổ tâm khi bị nám, nhất là quá trình gian nan để điều trị nó, thậm chí thời gian trước mình tin là sẽ không cải thiện được

Gần đây trong cty mình có phong trào dùng Glutathione 500mg, hoạt chất này nổi tiếng chắc khỏi phải bàn, nhất là cái thuốc irovy caps của mỹ. Tuy nhiên điều mình muốn chia sẻ ở đây là tận mắt mình chứng kiến một đồng nghiệp bị nám nặng cải thiện 60% sau 1 tháng sử dụng. Bản thân mình không nám, chỉ bị sạm da do cháy nằng, mình cũng rất hài lòng khi sử dụng, da mịn và sáng hơn thấy rõ. Nhưng cải thiện được da nám mới là nguyên nhân mình muốn chia sẻ hôm nay

Để tránh tiếng quảng cáo, mình chỉ nêu tên sản phẩm, có tìm hiểu hay sử dụng là tùy mọi người, cũng là hoạt chất trên nhưng do VN sx nên giá mềm hơn so với Irovy caps, mình dùng cả bộ bao gồm Glutathione + Collagen C, giá 800k trọn bộ, dùng đc 15 ngày. Sản phẩm của cty dược Medisun. Cá nhân mình thấy da mịn sau bộ đầu, sáng hẳn sau 2 bộ, chị bị nám thì cải thiện hơn phân nửa sau 1 tháng, tức là 2 bộ trong khi liều dùng của nhà sx là sẽ có cải thiện sau 45 ngày

Một kinh nghiệm chia sẻ cùng mọi người, hy vọng giúp đựoc các chị em bị nám da, điều mà người thân mình từng bị và bản thân mình cũng lo sợ. Khi chứng kiến trường hợp của chị đồng nghiệp, từ hnay mình mới mua cho ng thân dùng vì lúc trc mình chỉ nghĩ thuốc giúp đẹp da mà ko nghĩ trị nám tốt như vậy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 128 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

Có vẻ ít người quan tâm đến chia sẻ của chủ topic, mình có sử dụng sản phẩm này nên cũng xin góp review

Trưoc đây mình dùng Irovy caps cho mục đích trắng da và sau 3 tháng da mình trắng lên thật nhưng không cảm thấy mịn hơn cho lắm. Giá thành của I.C ai dùng rồi chắc biết, quá chát, nên mình tìm sản phẩm có cùng công thức tương đương nhưng do VN sản xuất nên giá giảm đi một nửa. Sau 6 tháng dùng hàng Việt, da mình vẫn trắng thêm, căng mịn và đều màu, mình rất ngạc nhiên với hiệu quả này nên có giới thiệu cho con bạn và nó cũng đat được hiệu quả rất tốt sau 2 tháng

hai đứa mình không ai bị nám nên mình không rõ việc chữa nám, tuy nhiên mình sẽ giới thiệu cho người quen bị nám xem sao, vì công dụng lớn nhất của hoạt chất này là tăng cường sức đề kháng nên kiểu gì chả bổ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cai nay la thuoc hay sao ban? Minh thi hok bi Nam chi muon uống cho da trag thoi thi dc hok nhi? May thag nua len xe bong roi nen mun trag ti ma

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meo_okal
    • 69 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LuongPhuongThao Xem bài viết
    Thật lòng mà nói trước tình hình quảng cáo trá hình như hiện nay, viết loại bài này mình cũng ngại bị quy chụp, tuy nhiên nhìn lại nick thấy cũng kha khá bài viết lẫn cảm ơn nên mình mạnh dạn hơn

Là phụ nữ, mình hiểu sự tự ti, khổ tâm khi bị nám, nhất là quá trình gian nan để điều trị nó, thậm chí thời gian trước mình tin là sẽ không cải thiện được

Gần đây trong cty mình có phong trào dùng Glutathione 500mg, hoạt chất này nổi tiếng chắc khỏi phải bàn, nhất là cái thuốc irovy caps của mỹ. Tuy nhiên điều mình muốn chia sẻ ở đây là tận mắt mình chứng kiến một đồng nghiệp bị nám nặng cải thiện 60% sau 1 tháng sử dụng. Bản thân mình không nám, chỉ bị sạm da do cháy nằng, mình cũng rất hài lòng khi sử dụng, da mịn và sáng hơn thấy rõ. Nhưng cải thiện được da nám mới là nguyên nhân mình muốn chia sẻ hôm nay

Để tránh tiếng quảng cáo, mình chỉ nêu tên sản phẩm, có tìm hiểu hay sử dụng là tùy mọi người, cũng là hoạt chất trên nhưng do VN sx nên giá mềm hơn so với Irovy caps, mình dùng cả bộ bao gồm Glutathione + Collagen C, giá 800k trọn bộ, dùng đc 15 ngày. Sản phẩm của cty dược Medisun. Cá nhân mình thấy da mịn sau bộ đầu, sáng hẳn sau 2 bộ, chị bị nám thì cải thiện hơn phân nửa sau 1 tháng, tức là 2 bộ trong khi liều dùng của nhà sx là sẽ có cải thiện sau 45 ngày

Một kinh nghiệm chia sẻ cùng mọi người, hy vọng giúp đựoc các chị em bị nám da, điều mà người thân mình từng bị và bản thân mình cũng lo sợ. Khi chứng kiến trường hợp của chị đồng nghiệp, từ hnay mình mới mua cho ng thân dùng vì lúc trc mình chỉ nghĩ thuốc giúp đẹp da mà ko nghĩ trị nám tốt như vậy
    Chị chủ top ơi thuốc này là thuốc uống đúng không chị? thuốc này có dễ mua không ạ? do em ở quê nên sợ nhà thuốc họ không bán. Bạn của chị bị nám do nội tiết hay do dùng mỹ phẩm ạ, em bị nám do dùng mỹ phẩm chị ah. Có gì chị tư vấn giúp em với vì em cũng đang đau khổ vì nám đây ạ.
    • 298 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meo_okal Xem bài viết
    Cai nay la thuoc hay sao ban? Minh thi hok bi Nam chi muon uống cho da trag thoi thi dc hok nhi? May thag nua len xe bong roi nen mun trag ti ma

Theo mình cái này nó giống thực phẩm chức năng hơn nhưng cty sản xuất là công ty dược. Nếu uống để trắng da thì mục đích của bạn gióng mình. Da mình trắng hơn, nhưng quan trọng nhất là mịn và đều màu hơn hẳn luôn. Tuy nhiên điều mình thích nhất khi đọc trong phần công dụng là sản phẩm giúp tăng cường sức đề kháng và miễn dịch nữa, đó cũng là đặc tính chung của Glutathione mà
    • 298 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphucmongmanh105 Xem bài viết
    Chị chủ top ơi thuốc này là thuốc uống đúng không chị? thuốc này có dễ mua không ạ? do em ở quê nên sợ nhà thuốc họ không bán. Bạn của chị bị nám do nội tiết hay do dùng mỹ phẩm ạ, em bị nám do dùng mỹ phẩm chị ah. Có gì chị tư vấn giúp em với vì em cũng đang đau khổ vì nám đây ạ.
    Bạn có thể vào trang chủ của Medisun để xem các sản phẩm và xem các địa chỉ có phân phối sản phẩm. Chị đồng nghiệp của mình bị nám nặng sau thời gian điều trị bệnh, bị nám nên chị ấy sử dụng mỹ phẩm trị nám và càng bị nhiêu hơn chị ấy giảm hẳn nám sau 2 lượt uống tức là 1 tháng đó bạn

Một bạn đồng nghiệp trong cty mình tiên phong sử dụng qua giới thiệu của bạn bè, thấy tốt nhiều ng trong cty dùng theo, tụi mình gom lại và nhờ đặt giúp theo từng đợt nên mình cũng ko rõ nhà thuốc nào bán, tuy nhiên bạn mình đi spa ở SG và thấy họ bán cho khách giá 1tr1 một bộ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ban co the cho minh xem lo thuoc do nhu nao dc hok? thanks ban trc
    • 298 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình gửi link sp vào hộp thư của bạn rồi

Quy cách Hộp 3 vỉ x 10 viên nang
    Công dụng Giúp làm trắng da và chống nhăn da, do tác dụng ngăn chặn sự oxy hóa tế bào làm biến đổi sắc tố da.
    Danh mục Thực phẩm chức năng

THÔNG TIN CHI TIẾT

Thành phần:

­ L-Glutathione: 500mg
    Quy cách đóng gói:

Hộp 3 vỉ x 10 viên nang

Hạn dùng: 36 tháng
    Công dụng:

• Giúp làm trắng da và chống nhăn da, do tác dụng ngăn chặn sự oxy hóa tế bào làm biến đổi sắc tố da.
    • Chú ý: sản phẩm này không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
    Cách dùng:

• Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 2 viên, ngày uống 1 lần
    Đối tượng sử dụng:

• Người bị rối loạn sắc tố da, như sạm da, da sớm lão hóa, các tổn thương da gây ra bởi ánh nắng mặt trời do thường xuyên phải làm việc ngoài trời, hay phải tiếp xúc với các chất kích thích.
    • Những người bị tổn thương ngòai da do bị bỏng, vết phòng rộp, bị thương
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thanks chu top nhiu nhe ma ban uống vao gio nao trong ngay thi tot nhi voi lai phai uống them vien colagen c nua ha ban? Uống cug luc hay sao ban chi minh voi nhe hjhjhj

• 298 Bài viết

• 1,279 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình uống ngày 2 lần, 9h sáng và 3h chiều vì đó là thời gian collagen đc hấp thu tốt. Mình dùng kèm 2 loại và uống cùng lúc 1 viên Glu và 2 viên C. Bạn cố gắng kiên trì ít nhất sau 1 đợt uống tức là 15 ngày thôi, bạn sẽ thấy da toàn thân mịn hơn một ít và sẽ thấy rõ tác dụng sau 2 đợt uống!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì dùng Viên uống Vita White Plus C.E.B2, trị nám da và đốm nâu bằng đường uống giúp bổ sung dưỡng chất từ bên trong.

Viên uống Vita White Plus sản xuất theo tiêu chuẩn của Nhật Bản có tác dụng hỗ trợ điều trị nám, ngăn lão hóa và duy trì làn da trắng hồng.
    . Thành phần của sản phẩm có khả năng chống oxy hóa mạnh với chiết xuất từ vỏ thông, rong biển, vitamin C, E... Các dưỡng chất từ thiên nhiên sẽ mang lại hiệu quả bằng cách tác động trực tiếp lên cơ chế hoạt động và quá trình hình thành nám da, đốm nâu, làm cho chúng nhanh chóng nhạt màu. Đồng thời, thành phần dinh dưỡng từ thảo mộc còn có tác dụng chống lão hóa, có thể phục hồi sự tươi trẻ, săn chắc và hồng hào cho làn da.
    Viên uống Vita White Plus có 3 công dụng chính:
    - Làm trắng da từ sâu bên trong:
    - Ngăn ngừa lão hóa, đồng thời tái tạo tế bào tổn thương do sự tàn phá của môi trường, ức chế melamin và chặn những thay đổi về sắc tố;
    - Kích hoạt các tế bào liên tục vận động để duy trì sự trẻ trung, khỏe mạnh và bảo vệ độ sáng mịn cho
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã có ai ngoài chủ top dùng cái này có hiệu quả chưa ạ?
    • 77 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình dùng ngày 1-2 viên Glutathione Reduced 500mg của Jarrow Mỹ rẻ hơn cái Irovy Caps mà cũng hiệu quả lắm, mặt mình giảm mụn, da trắng lên trông thấy hihi

Trích dẫn Nguyên văn bởi LuongPhuongThao Xem bài viết

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bibong123 Xem bài viết
    Mình dùng ngày 1-2 viên Glutathione Reduced 500mg của Jarrow Mỹ rẻ hơn cái Irovy Caps mà cũng hiệu quả lắm, mặt mình giảm mụn, da trắng lên trông thấy hihi
    Chị dùng Jarrow bao lâu là hiệu quả thế ạ? Chị có uống kèm gì không ạ vì em tìm hiểu thì thấy phải uống kèm vitamin
    C, E mới ăn thua còn không thì uống vào cơ thể không hấp thụ được và cũng tùy từng người nữa chị ạ.
    Em mới bắt đầu uống Jarrow nên hóng quá
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua ở đâu đúng ko ạ...mình cũng đang tìm hiểu sp này
    • 172 Bài viết

• 82 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cảm ơn chủ thớt cs
    • 67 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình có bà chị đủ các pp mà vẫn ko bớt khổ tâm thật ấy
    • 49 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

trời ơi, ko giấu j mấy bạn, mình sinh xong bị nám và tàn nhang, da khô đi rất nhiều, nhưng tình cờ gặp bà chị giới thiệu cho lọ raitochi tím dùng, da giờ ngon lành cành đào, sáng ra mịn ra thấy rõ, thâm nám giảm nhiều lắm r, giờ gần như là ko thấy