Chị nào dùng mỹ phẩm Linh Hương cho em xin ít review

• 0 Lượt chia sẻ
  • 166K Lượt đọc
  • 159 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của eunhae.sj

Em lang thang trên fb tìm kem dưỡng da thì thấy mỹ phẩm Linh Hương. Bạn này có nhiều loại kem trị mụn, kem trị thâm, kem dưỡng trắng da,.. (toàn thứ em cần) Thấy nhiều bạn làm cộng tác viên bán mp này, xem feedback cungx tốt. Chị nào dùng mp này rồi review cho em với. Mặt mũi em thảm hại quá (((
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chưa c nào dùng cái này ạ =(

Gởi từ ứng dụng Webtretho của eunhae.sj
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 84 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 98 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng dùng qua trị thâm, trị mụn thấy khá tốt. Trị mụn khá hiệu quả, hôm rồi có cái mụn nổi lên bôi 1 hôm nó chín xong nặn ra rồi bôi tiếp, vài hôm sau hết sạch cả mụn, cả thâm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình chưa dùng sản phẩm của linh dương nên không biết có tốt không nữa, hiện mình có dùng sản phẩm của pure morning thấy cũng ok lắm. da trắng lên hẳn luôn mà h mặt mình cũng hết mụn luôn rồi hi bạn muốn thì cứ tham khảo thử đi nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m đang dùng trị thâm Linh Hương nè. Sau 1 tuần thấy vết sẹo thâm giảm là ổn rồi ^^
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị dùng mĩ phẩm linh hương thấy thế nào r ạ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóng tiếp ạ e cũng nhăm nhe chờ thêm review
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị mụn gần chục năm nay rồi, chán lắm ý. Em đang dùng sản phẩm củ Top white,mà cứ lo là kem trộn, vì nó cũng có hiệu quả chút. Ai có cách nào trị mụn tốt mách em với. Thanks.
    • 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng review, đang tính dùng hãng này mà k biết có nên không.mình mới dùng mỗi cái tẩy tbc của linh hương thôi, nhưng thấy cũng bt, k có tác dụng như quảng cáo..., mùi thì nó k thơm , kiểu gì ấy
    • 42 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Review cho các bạn đang muốn mua sp này. Chỉ một câu nói chuẩn nhất :"không thần thánh như quảng cáo". Mình chưa dùng qua trị thâm nhưng trị mụn và tắm trắng mình dùng rồi, mụn vẫn hoàn mụn. Còn tắm trăng mình mua sữa kích trắng và kem trắng da toàn thân, mình làm liệu trình y hệt trong hướng dẫn sau 3 tuần ko hề trắng lên tí nào ( mình có dùng kem chống nắng và bảo vệ rất kỹ lưỡng nhé). Mình phản hồi hỏi bạn Hương thì nhận được giải thích là có thể do mình không tẩy trang sạch trước khi tắm hoặc là do mình ngồi dưới bóng đèn vàng gây đen (trong khi mình ngồi bóng đèn trắng thì đen làm sao được).
    Kinh nghiệm dùng của mình vậy thôi. Hi vọng giúp ích được các bạn. Đừng thấy quảng cáo hay mà ham hố, khi các bạn dùng ko thấy hiệu quả liệu các bạn có đòi lại tiền các bạn bán hàng được không?
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng đang định dùng 1 vài ap của linh hương. Thấy mọi người khen DẦU DÀI MI, DẦU TRỊ THÂM, KEM DƯỠNG DA, SỮA NON....ko biết đã ai thực sự dùng sp và thấy nó thực sự hiệu quả thì cho mình xin ít review nhé. Thấy nh người khen mà đọc cm của ban trên mà thấy hơi hoang mang :s
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đang định mua mà nghe nói vậy lại thôi. mặt mụn thế này thì cứ chịu khó ăn rau xanh và trái cây mát như thanh long, cam thôi ạ. e cũng mất bao nhiêu tiền vào những thứ vớ vẩn trị mụn này nọ rồi. thấy càng trị càng tởm. chữa lợn lành thành lợn què mất rồi. nản. k gì bằng ăn uống đâu ạ các me. thấy tiếc tiền ghê gớm.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mình cũng đang muốn làm cộng tác viên bán hàng cho Linh Hương. Bạn có thể giúp đỡ mình một chút được không ạ? Mình cảm ơn.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chuẩn luôn. Mình dùng kem face nhưng ko thấy có tác dụng gì cả, bôi lên da hôm sau còn thấy da nhớn hơn ấy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko thần thánh như quảng cáo và feedback đâu ạ, mình đã dùng thử kem face ko có tác dụng gì mà bôi lên mặt hôm sau gủ dậy da mặt nhờ lắm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang tính mua kích trắng của linh hương vì da e chán wa.K Lm j mà cứ đến kinh ý.bôi bao nhiên thứ mà k thấy hiệu quả j cả.E chỉ cần sáng lên thui nên cứ dùng thử xem sao.chứ k dám dùng tắm trắng này nọ.hic
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8