TIN TÀI TRỢ.

chị nào đang uống viên bảo xuân cho em review với ạh

• 6 Lượt chia sẻ
  • 175K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 173 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

em đang tăm tia muốn dùng,nhưng e mới 28t,mà nghe nói viên uống này dành cho u30 vậy ko biết e có dùng được ko,có chị nào dùng chưa,hiệu quả ra sao cho em lời khuyên với,em thank các c nhiều
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cô hàng xóm cạnh nhà mình uống Bảo Xuân nhiều năm nay nói chuyện mình mới hay. Cô ý bảo trước khi uống Bảo Xuân, cô ây đi khám ở Bệnh viên Đại học Y (phố Tôn Thất Tùng) và riêng phí tư vấn để quyết định uống Bảo Xuân hết 450k bởi vì cô rất cẩn trọng trước khi dùng thuốc. Và cô ý đã uống Bảo Xuân nhiều năm rồi, nhận xét rất tốt ạ.

Minh hơn 3o tuổi rồi và hôm nay bắt đầu uống Bảo Xuân. Dự định sẽ uống 2-3 tháng/ đợt.
    Tuy nhiên mình thấy thuốc khá đắt 110k/ hộp/ 30 viên. Mỗi ngày 4 viên.
    Theo như cô hàng xóm nói, thời gian đầu uống 4v/ ngày. Về sau liều duy trì là 2v/ ngày.

Mình định ra cửa hàng bán buôn thuốc ở phố Giảng Võ để mua buôn xem có rẻ hơn chút không? Muốn rủ mẹ nào uống Bảo Xuân mua chung 01 thùng
    • 612 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang uống 1 loại thuốc nghe quảng cáo là tác dụng như bảo xuân. 340k/1 túi (dạng bột), giá cũng ngang ngang. Mục đích uống thuốc là cải thiện tình trạng khô và tình trạng ... đôi bạn thân nằm chung giường . Mới uống 1 tuần, chưa thấy gì cả. Nhưng nghe khen rầm rầm trên 1 topic bán hàng. Khen như thần dược, nhưng chắc cũng có thật thật giả giả. Nếu có tác dụng tích cực mình sẽ dùng tiếp nếu ko mình sẽ chuyển sang Bảo Xuân uống thử
    BÀ MẸ 2 CON - CÓ BUÔN THÚNG BÁN MẸT
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f...xuong-1792747/
    • 924 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebim.2012 Xem bài viết
    Mình đang uống 1 loại thuốc nghe quảng cáo là tác dụng như bảo xuân. 340k/1 túi (dạng bột), giá cũng ngang ngang. Mục đích uống thuốc là cải thiện tình trạng khô và tình trạng ... đôi bạn thân nằm chung giường . Mới uống 1 tuần, chưa thấy gì cả. Nhưng nghe khen rầm rầm trên 1 topic bán hàng. Khen như thần dược, nhưng chắc cũng có thật thật giả giả. Nếu có tác dụng tích cực mình sẽ dùng tiếp nếu ko mình sẽ chuyển sang Bảo Xuân uống thử
    Thuốc bột mẹ nó nói có phải bột tinh chất mầm đậu nành Nguyên Thảo k hả mn? Mẹ nó đã uống chưa ah? Có hiệu quả không ah?
    Zgxap7
    e5f1aeu
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 6,516 Bài viết

• 1,855 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Cô hàng xóm cạnh nhà mình uống Bảo Xuân nhiều năm nay nói chuyện mình mới hay. Cô ý bảo trước khi uống Bảo Xuân, cô ây đi khám ở Bệnh viên Đại học Y (phố Tôn Thất Tùng) và riêng phí tư vấn để quyết định uống Bảo Xuân hết 450k bởi vì cô rất cẩn trọng trước khi dùng thuốc. Và cô ý đã uống Bảo Xuân nhiều năm rồi, nhận xét rất tốt ạ.

Minh hơn 3o tuổi rồi và hôm nay bắt đầu uống Bảo Xuân. Dự định sẽ uống 2-3 tháng/ đợt.
    Tuy nhiên mình thấy thuốc khá đắt 110k/ hộp/ 30 viên. Mỗi ngày 4 viên.
    Theo như cô hàng xóm nói, thời gian đầu uống 4v/ ngày. Về sau liều duy trì là 2v/ ngày.

Mình định ra cửa hàng bán buôn thuốc ở phố Giảng Võ để mua buôn xem có rẻ hơn chút không? Muốn rủ mẹ nào uống Bảo Xuân mua chung 01 thùng

Tiếp theo thông tin trên, mình đã uống Bảo Xuân và gần được 2 tháng rồi. Tháng trước hãng Nam dược có thẻ cào trúng thưởng trong mỗi hộp mình đã mua 5 hộp và đến nay còn 1 hộp nữa là tròn 2 tháng. Cảm nhận của mọi người khi tiếp xúc với mình đều bảo da dạo này sáng trắng và mịn. Lúc đầu mình không tin vì soi gương hầu như gương nào cũng nịnh da nên mình không biết đâu là hình ảnh thật của mình. Nhờ một lần ra ngân hàng cùng chị đồng nghiệp cơ quan (mà chị ý chuyên dùng dưỡng da hàng cao cấp thôi), thấy rõ mặt mình trắng sáng hơn bà chị thật. Lúc đấy mới tin. Mình sẽ uống thêm 1 tháng nữa cho thuốc ngấm rồi nghỉ 1 tháng mới uống lại. Thời gian này mình vẫn duy trì mỗi ngày 1 viên vitamin E thiên nhiêu như trước khi dùng BX. Về sinh lý mình thấy cải thiện tốt lên.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hanina Xem bài viết
    Tiếp theo thông tin trên, mình đã uống Bảo Xuân và gần được 2 tháng rồi. Tháng trước hãng Nam dược có thẻ cào trúng thưởng trong mỗi hộp mình đã mua 5 hộp và đến nay còn 1 hộp nữa là tròn 2 tháng. Cảm nhận của mọi người khi tiếp xúc với mình đều bảo da dạo này sáng trắng và mịn. Lúc đầu mình không tin vì soi gương hầu như gương nào cũng nịnh da nên mình không biết đâu là hình ảnh thật của mình. Nhờ một lần ra ngân hàng cùng chị đồng nghiệp cơ quan (mà chị ý chuyên dùng dưỡng da hàng cao cấp thôi), thấy rõ mặt mình trắng sáng hơn bà chị thật. Lúc đấy mới tin. Mình sẽ uống thêm 1 tháng nữa cho thuốc ngấm rồi nghỉ 1 tháng mới uống lại. Thời gian này mình vẫn duy trì mỗi ngày 1 viên vitamin E thiên nhiêu như trước khi dùng BX. Về sinh lý mình thấy cải thiện tốt lên.
    Hôm nay mình cũng bắt đầu uống Bảo Xuân.Chắc phải đủ liều 3 tháng mới biết được nhỉ.
    • 214 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Hôm nay uống hết 1 hộp đầu tiên, có vẻ ngủ ngon hơn trước 1 tí. Chế độ ăn uống nhiều rau, không ăn cay, uống nhiều nước nhưng lại thấy nổi mụn to và đau,nổi mụn cả da mặt và da đầu.Mình bị đau dạ dày nhưng uống vào không thấy ảnh hưởng gì. Da trắng sẵn nên cũng không biết da mặt có sáng lên không. Nhưng sẽ tiếp tục uống tiếp.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thời điểm này nếu bạn mua một kiên mình biết chỗ bán chỉ 100k/h thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào các bạn, mình cũng tòn ten đi mua Bảo Xuân uống nè, mới đc được vài ngày thui.. cũng hy vọng da mình đc cải thiện hơn vì dạo này mình bị nổi mụn các bạn ạ, 25 tuổi mà vẫn bị mụn, dạo trước mình cũng làn tăn 1 vài nốt thôi nhưng dạo này mụn khắp mặt.. buồn làm sao..
    Mà mình đọc hướng dẫn thì nói là trị nám, tàn nhang, khô âm đạo..., mình đọc nhìu topic thì bảo rằng BX cải thiện đc làm da sang hơn, mịn hơn.. nhưng mình k bị nám, tàn nhang nên k bít tình trạng da có ổn lại k nữa. Các bạn cho mình lời khuyên thực tế được không ???
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e cũng đang tăm tia uống Bảo Xuân. Liệu 28t đã uống dc chưa các mẹ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

MInh cũng đang tính dùng bảo xuân nè. Các mẹ có ai biết địa điểm mua sản phẩm này giá 100K / hop kg chỉ mình với. Thấy ai cũng khen san pham này tốt . MÌnh ở TPHCM có mẹ nào biết chỉ mình với nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đến chợ sĩ dược phẩm ở Tô Hiến Thành Q 10 xem sao, giá ở đó rẻ lắm. Mình chưa mua BX nên ko biết, chỉ mua dầu gió và khẩu trang y tế thôi. Có lẽ nhiều tiệm thuốc Tây cũng lấy hàng ở chợ thuốc ấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy mẹ mình uống BX đc hộp thứ 2 rùi, ngày 4v. thấy da sáng và mịn lắm. trắng da nữa ý. mẹ mình 52t rùi mà giờ nhìn da đẹp hẳn lên từ khi uống BX. Nhìn trẻ ra nhiều lắm. Mình 25t, k biết uống được chưa nữa. Mình mua nhau thai cừu uống gần 1tr 1 hộp mà còn k thấy được bằng mẹ mình uống BX ý . Mình thấy hàng việt có khi vẫn tốt hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 283 Bài viết

• 1,273 Được cảm ơn

Lâu lâu kéo topic này lên cái, các bạn uống Bảo Xuân rùi vào update tình hình cho mọi ng đi ah. Tớ thì ko lo lắng nhiều vấn đề da tóc, nhưng muốn cải thiện nội tiết vì chu kỳ dạo này vớ vẩn quá
    Mong tin các mẹ
    JpGfp7
    3Ga0p7
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em chu kỳ cũng không đều và da nổi mụn, tối màu, không biết có nên thử uống Bảo Xuân không nữa cả nhà ạ
    • 95 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình phải công nhận các mẹ uống BX có 1, 2 tháng gì đó mà da dẻ sáng mịn lên là các mẹ hợp thuốc rất nhanh đó.
    Mình uống 6 tháng mà k thấy da đẹp lên tý nào, vẫn vây thôi à. Nhưng có 1 đặc điểm mà mình cải thiện đc nhờ BX đó là mỗi tháng vào kỳ kinh mình thấy nó bớt đi hẳn 1 nửa luôn.( Lúc trước mỗi tháng kinh nguyệt của mình nhiều lắm, cứ tới ngày đó là mình sợ vô cũng ). Sau khi uống bảo xuân thì kn của mình đỡ hơn lúc trước. Uống xong 6 tháng mình mới ngỉ 1 tháng nay để theo dõi xem có ổn định hay k thì thấyổn định và k còn nhiều như trước kia nữa.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó cho mình xin địa chỉ chỗ bán này với nhé! Mình cũng đang chuẩn bị uống loại này.
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cavani Xem bài viết
    thời điểm này nếu bạn mua một kiên mình biết chỗ bán chỉ 100k/h thôi
    Mẹ nào biết chỗ nào bán giá rẻ hơn 120k/hộp chỉ cho mình với. Mình hỏi ở chợ thuốc Ngọc Khánh thì 120k/hộp cơ ạ! Mình mới uống được hơn 1 vỉ và có ý định uống lâu dài nên muốn biết chỗ rẻ hơn cho đỡ tốn kém. Mẹ nào biết thì chỉ giúp mình với nhé!
    • 146 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mình được em gái quay trúng thưởng mấy hộp mới ra, nhưng sao trên báo gần đây bác sĩ bảo mầm đậu nành trong bx có hại cho sk phụ nữ, dễ gây ung thu vú và u xơ tử cung hả các mẹ? vậy có nên uống không?
    trên webtretho các mẹ cũng có share bài mầm đậu nành kg tốt nếu uống thường xuyên đây này:

https://www.webtretho.com/forum/f26/t.../#post34513198
    Đạo của tôi trên mạng xã hội: Comment có hiểu biết, đọc tin trong tỉnh táo, chia sẻ có ý thức.
    • 54 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cũng từng uống 2 hộp bảo xuân rồi, mà đọc thấy có báo viết là: Nhiều nghiên cứu độc lập sau đó cũng đã chỉ ra rõ ràng việc tiêu thụ phytoestrogen là hết sức nguy hiểm cho cơ thể con người. Phytoestrogen đậu tương phá vỡ chức năng nội tiết và có khả năng gây vô sinh và thúc đẩy ung thư vú ở phụ nữ trưởng thành. Trong một số nghiên cứu động vật isoflavones tinh khiết – các hợp chất có trong đậu tương mang những nét tương đồng hóa với estrogen, đã được chứng minh để thúc đẩy tăng trưởng khối u. Theo nghiên cứu từ HuffPost Healthy Living Meredith Melnick, một nguyên nhân hàng đầu của bệnh ung thư vú, lạc nội mạc tử, u xơ tử cung, vô sinh và ham muốn tình dục thấp là do sự thống trị estrogen.Ngoài ra, chất Phytoestrogen trong đậu tương có tính kháng giáp mạnh gây suy giáp và có thể gây ra bệnh ung thư tuyến giáp, có liên quan đến bệnh tuyến giáp tự miễn. Nhiều loại thực phẩm là goitrogenic (ức chế tuyến giáp), nhưng đậu tương là cao nhất. Goitrogens ngăn chặn tuyến giáp của bạn nhận được lượng cần thiết của iốt. Nếu tuyến giáp của bạn bị lỗi, sức khỏe cũng gánh chịu nhiều hậu quả. http://phunuonline.com.vn/suc-khoe/h...au-nanh-70121/

Cũng hơi sợ tí, nhưng uống có 2 hộp là em ko uống nữa nên chắc không sao. Hiccc
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2