TIN TÀI TRỢ.

Chị nào có cách trị hôi nách tốt không? Em ko chịu nổi nữa rồi

• 2 Lượt chia sẻ
  • 188K Lượt đọc
  • 248 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngatnguyen12345 Xem bài viết
    Mình có 1 chút chia sẻ về bản thân như thế này: Mình bị từ hồi lớp học lớp 8 rồi, lúc ý đã bị nặng rồi, sau đó mãi đến khi lên đại học mình mới để ý đến vấn đề đấy và bắt đầu dùng các loại thuốc, đầu tiên mình dùng phèn chua thì ko có tác dụng mấy vì mình bị nặng, sau đó chuyển sang dùng gừng, lá trầu không... nc là ko hiệu quả. Tiếp đến là mình mua thuốc Trần Mười (280k/lọ), dùng cũng chỉ đỡ mùi hơn thôi chứ mồ hôi vẫn ra nhiều lắm, tiếp đến là dùng lotion xả húng quế của cũng ko hiệu quả mấy, nc là dùng mấy loại trên chỉ bớt mùi thui chứ mồ hôi vẫn ra đều đều, hic. Gần đây mình được chị cùng công ty cho 1 gói thuốc của ông lang y nào đó dùng thử, chị ý mua 1 hộp có 3 gói thì dùng 2 gói thấy đỡ hẳn rồi nên k dùng nữa, còn 1 gói cho nốt mình, Mình mới dùng được 3 ngày thui nhưng thấy mồ hôi bắt đầu giảm, hơn mấy loại kia luôn, đang định bảo c ý mua hộ dùng 1 hộp xem ntn, thấy c ý bảo dùng kiên trì là sẽ đỡ (khỏi thì ko chắc vì do nội tiết rồi). Bạn nào có muốn dùng thử ko thì mình hỏi hộ nhé.
    Đăng kiếu như mày thì đứa ních cũng đăng được đăng kiểu dạng bòn rúc , thế thuốc mày mua ko có nhản mát à , tính mua 1 bán lại 8 hả mặt , mơ đi cưng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tuananh1011 Xem bài viết
    Mình có 1 chút chia sẻ về bản thân như thế này: Mình bị từ hồi lớp học lớp 8 rồi, lúc ý đã bị nặng rồi, sau đó mãi đến khi lên đại học mình mới để ý đến vấn đề đấy và bắt đầu dùng các loại thuốc, đầu tiên mình dùng phèn chua thì ko có tác dụng mấy vì mình bị nặng, sau đó chuyển sang dùng gừng, lá trầu không... nc là ko hiệu quả. Tiếp đến là mình mua thuốc Trần Mười (280k/lọ), dùng cũng chỉ đỡ mùi hơn thôi chứ mồ hôi vẫn ra nhiều lắm, tiếp đến là dùng lotion xả húng quế của cũng ko hiệu quả mấy, nc là dùng mấy loại trên chỉ bớt mùi thui chứ mồ hôi vẫn ra đều đều, hic. Gần đây mình được chị cùng công ty cho 1 gói thuốc của ông lang y nào đó dùng thử, chị ý mua 1 hộp có 3 gói thì dùng 2 gói thấy đỡ hẳn rồi nên k dùng nữa, còn 1 gói cho nốt mình, Mình mới dùng được 3 ngày thui nhưng thấy mồ hôi bắt đầu giảm, hơn mấy loại kia luôn, đang định bảo c ý mua hộ dùng 1 hộp xem ntn, thấy c ý bảo dùng kiên trì là sẽ đỡ (khỏi thì ko chắc vì do nội tiết rồi). Bạn nào có muốn dùng thử ko thì mình hỏi hộ nhé.
    Thuốc gì ấy bạn, trước mình cũn dùng thuốc bột ấy mà bị kích ứng, sợ đến h luôn huhu
    Nó bán thuốc độc đấy đừng mua để nhà nó dùng đi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì dùng thuốc mua của 1 người bạn giới thiệu là thuốc nam, dùng xong thấy hết sạch mùi và đỡ hẳn mồ hôi, đến nay 1 năm rồi chưa thấy gì, hi vọng là khỏi hẳn hihi
    Nhãn mác tên gì vậy bồ tát
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn xài thử bột khử mùi xem sao, nó làm từ các loại thảo dược , thực ra bôi bột khử mùi có vẻ hơi bất tiện một chút nhưng nó có ưu điểm là người khác ko ngửi thấy mùi mỹ phẩm giống như mùi lăn khử, không làm ố vàng. Mà dùng về lâu về dài nó còn giúp giảm bệnh này nữa vì có phèn chua mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng lăn nách muối đá của Nhật, ko vàng áo, ko hôi. trc mình dùng rất nhiều loại nhưng đây là loại mình vừa ý nhất đấy,, mình thấy ok nên nhập về bán luôn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 300492
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e đang dùng dove của Mỹ thấy rất ok chị ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 71 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hôi nach đúng khổ
    • 74 Bài viết

• 74 Được cảm ơn