Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chăm sóc da mặt ở spa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 83 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Số là mình đăng kí tập Yoga ở Key Club nên được tặng 1 buổi chăm sóc da mặt miễn phí, mình có làm thử buổi đó vì miễn phí mà. Nói thật với các mẹ là mình quê lắm, cũng chả chăm sóc da mặt ở spa bao giờ, chỉ thỉnh thoảng ra hang gội đầu massage tý thôi. Hôm vừa rồi được xông hơi, massage, nặn mụn, đắp mặt nạ cũng thấy phê, mà các em ý bảo dũng mỹ phẩm bele way gì đó xịn lắm, mình chưa nghe nói bao giờ, nhòm giá cả thì thấy toàn gần 1 triệu 1 chai. Các em ý khuyên mình nên mua 1 thẻ chăm sóc da mặt 2,5 triệu 10 buổi, mỗi tuần đi 1 lần vì tuổi mình cũng cần thiết phải chăm sóc rồi. Thực ra mình cũng hơi phân vân vì 250K 1 tuần, 1 tháng đi dứt 1 triệu, nếu hiệu quả thực sự thì mình cũng ko tiếc, nhưng nếu da mặt cũng vẫn bình thường thì hơi tiếc. Các mẹ tư vấn dùm mình xem nên tự mua mỹ phẩm về chăm sóc lấy hay đến spa? Thời gian thì mình có thừa, chỉ thiếu xiền thôi .
    Cảm ơn các mẹ nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 488 Bài viết

• 179 Được cảm ơn

Làm mặt thế là rẻ đấy em, chị hay đi làm ở Geo mà cũng 3 triệu 10 buổi, bên Key là spa chuyên nghiệp, còn chỗ chị làm chỉ là 1 của hàng mỹ phẩm, bên trong có kê mấy cái giường thôi, được cái ngay ngoài ngõ nên tiện. Ở Key thì chị thấy nhiều người trên web này làm dịch vụ ở đấy lắm. Gì chứ đến tuổi băm rồi mà ko chăm sóc da mặt thì ko yên tâm, riêng ở hàng gội đầu thì chị ko làm bao giờ, đôi khi mặt bẩn quá thì rửa sạch thôi chứ tuyệt đối ko mat xa mat gần gì ở đó cả.