TIN TÀI TRỢ.

Chăm sóc da mặt: Lancome hay Estee Lauder

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.47K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4,482 Bài viết

• 8,548 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Vừa rồi em được ông xã mua cho một lọ nước hoa hồng làm trắng của Lancome, giờ đang định đổi mỹ phẩm nên cũng đang tăm tia đổi sang Lancome luôn cho cùng dòng. Nhưng khổ cái da mặt em các vùng khác thì rất mịn, nhưng riêng mũi thì lỗ chân lông to oạch , thế nên em cũng định mua Idealist của Estee Lauder. Đã dùng mỹ phẩm thì em muốn dùng cùng dòng để hiệu quả được tốt hơn, nên giờ đang băn khoăn không biết dùng của cái nào. Em định sắm kem ngày, kem đêm, và kem dưỡng ẩm. Da em là da hôn hợp, vùng mũi và trán bị dầu còn các vùng khác bình thường, trắng và mịn, thỉnh thoảng bị mụn ạ. Mẹ nào dùng rồi cho em review cả 2 loại với nhé, cụ thể là về dòng Blanc Expert và Advanced Night Repair của 2 hãng này. Thank các mẹ nhiều .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 218 Bài viết

• 226 Được cảm ơn

mình cũng da giống bạn đó, dùng lancome dòng Blanc expect bị nhờn lắm, chuyển sang dòng lancome Vision thì thấy cũng ok, da mịn, khô ráo, nhưng mà dễ viêm màng túi quá!!! Cũng đang hóng hớt đổi qua EL cyberwhite đây vì xem ra thì giá EL rẻ hơn Lancome nhiều (đo trên dung tích chai đó bạn). Nhưng xem review thấy nhiều bạn cũng chê EL ko hiệu quả, chẳng biết thế nào, đành ngồi hóng tiếp vậy...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh hien dang song tai USA co ban cac Loai my Pham va Collagen Vitamin cac Loai neu chi em nam co nhu cau dung hang my Thi pm e nhe. Thanks ...