TIN TÀI TRỢ.

Chăm sóc da 10 bước như người Hàn có thật sự tốt hay là không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 717 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 120 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chào mấy chị, mấy nay em cũng hỏi quá trời về cái vụ dưỡng da rồi nhưng em có thắc mắc 'Nếu mà dưỡng da như người Hàn tầm 10 bước' í, da sẽ đẹp như họ đúng không ạ.
    Hầu như em xem bài nào da cũng như này thôi.

wYxDbgG3QGPz1wLsz8OPOnuAGtmarMGQi63m2YCvZZ07Pqv3v1vpC8SLAmF2OxeDAlOXSTXnWV0_pLvSBh_Pi-P89LBQAQ
    ảnh minh họa. Nguồn: Internet.
    Chị nào áp dụng kiểu này cho em xin tí ý kiến nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 316 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Nếu mà em ở Hàn thì da sẽ đẹp còn không thì tốt nhất chỉ nên dưỡng theo nhu cầu da của mình
    • 119 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Dưỡng 10 bước này giúp da khỏe hơn mấy cách khác nhiều, theo chị thì nên áp dụng nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 173 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Dùng 10 bước có nước bí da chứ đẹp gì nỗi mà đẹp
    • 318 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình nghe nói 10 bước kiểu Hàn này không hiệu quả bằng cái của người Pháp đâu, người Pháp dưỡng ít bước hơn mà hiệu quả hơn nhiều
    • 362 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nói chung là được nhưng phải dùng cho chuẩn chứ không chuẩn mau hư da lắm nha bạn
    • 120 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Uả cách người Pháp sao vậy ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cobexitin2k Xem bài viết
    Mình nghe nói 10 bước kiểu Hàn này không hiệu quả bằng cái của người Pháp đâu, người Pháp dưỡng ít bước hơn mà hiệu quả hơn nhiều
    • 221 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Muốn kết quả như họ thì hơi khó vì mình là người Việt mà có phải người Hàn đâu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bên hàn 1 phần là do khí hậu họ đã hơn VN r nên dưỡng 10 bước này cx chưa chắc đẹp da lên đây b
    m nghĩ đơn giản hóa sẽ tốt hơn đó
    • 146 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Da mình sao chăm theo da mình, theo chi người khác không có tốt chút nào hết á, nhiều khi hại da như chơi