TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm chỗ spa ở quận 3

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dạ chào các mẹ, hiện em đã bắt đầu về nhà chồng ở kiếp làm dâu . Nhưng ngặt nỗi là cái chuyện thư giãn, spa của mình trước giờ hay đi mấy tiệm spa gần nhà mẹ đẻ (tuốt ở Thủ Đức), lên nhà chồng ở thì chưa quen biết nhiều. Em cũng bận nên không thể đi về được, chỉ về thăm ba mẹ thôi là hết thời gian rồi . Mong các mẹ và các chị tư vấn cho em mấy tiệm spa nào tốt, chất lượng ở khu quận 3 để em một mặt là thư giãn, một mặt là có thể ghi điểm với mẹ chồng (mẹ chồng em không có đi spa bao giờ hết) .
    Rất mong nhận được sự tư vấn của các mẹ và các chị. Em xin cảm ơn trước.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chúc mừng anh chị đã góp gạo thổi cơm chung nhé Về tiệm spa thì không biết là chị muốn tầm tiền bao nhiêu để mọi người tìm giúp. Với khả năng tài chính của em thì chỗ spa em hay đến làm là khu vực Trương Quyền: Sả Spa với Pensilia Spa. Ngoài ra thì bạn bè em cũng có đến mấy chỗ nữa là Home, Hoa Bằng Lăng... cũng ở khu vực quận 3, dịch vụ của tiệm thì cũng ok, có nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm đó chị.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mấy hôm trước được bà chị dẫn đi tiệm spa, trước giờ em toàn đi mấy chỗ spa quen nên cũng hơi lo khi đi chỗ mới. Nhưng hôm đó bà chị bảo là đang có khuyến mãi với lại bả cũng đi vài lần rồi nên em cũng theo bả đi tới xem sao. Cảm nhận đầu tiên của em khi vào là sự niềm nở của nhân viên và họ tư vấn rất tận tình. Em thì chỉ muốn làm spa thôi nhưng được nghe về cách tư vấn da cho bà chị thì cũng rất muốn thử luôn mà mấy bạn nhân viên khen em không cần phải làm gì hết chỉ cần dưỡng da thêm thôi. Em đăng kí massage body kiểu Thụy Điển và cảm nhận của em về dịch vụ ở spa này là rất OK. Quy trình thực hiện đều rất sạch sẽ và đảm bảo. Sau khi massage xong thì thấy rất sảng khoái, có mùi tinh dầu nhẹ hơn mấy chỗ spa quen nhưng không nồng, thích hợp cho mấy chị em dễ bị viêm mũi dị ứng luôn. Còn bà chị em thì chăm sóc da với gạo Huyết Rồng. Bả nói thấy da tốt lên nên mới đi thêm mấy lần và rủ em theo. Chỗ spa này còn có tư vấn và bán các loại sản phẩm cho da, mặt và toàn thân luôn với giá cũng không khác nhau mấy mà mình cũng thấy an tâm thêm nữa.
    Tiệm này cũng ở khu vực quận 3 hình như ở khúc Điện Biên Phủ với Trương Quyền mà em quên tên rồi T.T
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi subinsuboi_0817 Xem bài viết
    Chúc mừng anh chị đã góp gạo thổi cơm chung nhé Về tiệm spa thì không biết là chị muốn tầm tiền bao nhiêu để mọi người tìm giúp. Với khả năng tài chính của em thì chỗ spa em hay đến làm là khu vực Trương Quyền: Sả Spa với Pensilia Spa. Ngoài ra thì bạn bè em cũng có đến mấy chỗ nữa là Home, Hoa Bằng Lăng... cũng ở khu vực quận 3, dịch vụ của tiệm thì cũng ok, có nhân viên tư vấn nhiệt tình lắm đó chị.
    Cảm ơn bạn. Mình có tìm thử thì thấy khả năng túi mình hợp với Home, Sả và Pensilia hơn đó.

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehenry_1127 Xem bài viết
    Mấy hôm trước được bà chị dẫn đi tiệm spa, trước giờ em toàn đi mấy chỗ spa quen nên cũng hơi lo khi đi chỗ mới. Nhưng hôm đó bà chị bảo là đang có khuyến mãi với lại bả cũng đi vài lần rồi nên em cũng theo bả đi tới xem sao. Cảm nhận đầu tiên của em khi vào là sự niềm nở của nhân viên và họ tư vấn rất tận tình. Em thì chỉ muốn làm spa thôi nhưng được nghe về cách tư vấn da cho bà chị thì cũng rất muốn thử luôn mà mấy bạn nhân viên khen em không cần phải làm gì hết chỉ cần dưỡng da thêm thôi. Em đăng kí massage body kiểu Thụy Điển và cảm nhận của em về dịch vụ ở spa này là rất OK. Quy trình thực hiện đều rất sạch sẽ và đảm bảo. Sau khi massage xong thì thấy rất sảng khoái, có mùi tinh dầu nhẹ hơn mấy chỗ spa quen nhưng không nồng, thích hợp cho mấy chị em dễ bị viêm mũi dị ứng luôn. Còn bà chị em thì chăm sóc da với gạo Huyết Rồng. Bả nói thấy da tốt lên nên mới đi thêm mấy lần và rủ em theo. Chỗ spa này còn có tư vấn và bán các loại sản phẩm cho da, mặt và toàn thân luôn với giá cũng không khác nhau mấy mà mình cũng thấy an tâm thêm nữa.
    Tiệm này cũng ở khu vực quận 3 hình như ở khúc Điện Biên Phủ với Trương Quyền mà em quên tên rồi T.T
    Chị có thể hỏi lại dùm em xem đó là tiệm nào không? Đọc bài xong là muốn đi thử luôn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehenry_1127 Xem bài viết
    Tiệm chị nói có phải là tiệm spa Pensilia không? Nếu phải thì em đã đi và thấy giá nó hơi mắc so với mấy tiệm trước mà em từng đi luôn đấy.
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đi tiệm Pensilia này, tuy giá cao nhưng mình chấp nhận được vì nhân viên tư vấn rất kĩ cộng thêm là máy móc rất mới và tốt
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vậy là đúng tiệm Pensilia rồi đấy, giá cả mình thấy ổn với mình, với cả mình thấy họ xài toàn nguyên liệu Hàn Quốc không luôn nên rất yên tâm hihi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, lỡ spa nó để nhãn là Hàn Quốc rồi tráo hàng trôi nổi thì sao mình biết được.
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tiệm Pensilia này ngoài cái chỗ mấy phòng làm hơi chật ra thì em thấy ổn, còn vụ tráo hàng dởm thì em nghĩ không có đâu chị ơi