TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm chỗ bán mỹ phẩm LA ROCHE POSAY của Pháp ở TPHCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.7K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em xin chào mọi người. Hôm trước em được tặng một tuýp trị mụn của LA ROCHE POSAY xài cực tốt nên giờ muốn mua thêm sữa rửa mặt và dưỡng ẩm. Mọi người có ai biết chỗ nào ở TPHCM bán mỹ phẩm này mà không cần phải đợi order ko ạ ? Chỉ giáo cho đàn em với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B tìm trên fb thử xem nhé, Myng shop hoặc Dầu dừa thảo ngọc, m ko pr gì đâu ad đừng ban nick tội m lắm. :P
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thy.Tran248 Xem bài viết
    B tìm trên fb thử xem nhé, Myng shop hoặc Dầu dừa thảo ngọc, m ko pr gì đâu ad đừng ban nick tội m lắm. :P
    Cảm ơn bạn nhé ^^
    • 68 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

E mới đặt mua tuýp duo+ của maple leaf, hình như cũng có dịch vụ ship trong nội thành hcm đấy ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenthuha1681995
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthuha1681995 Xem bài viết
    E mới đặt mua tuýp duo+ của maple leaf, hình như cũng có dịch vụ ship trong nội thành hcm đấy ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenthuha1681995
    Cảm ơn bạn nhiều nhé <3
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng trị mụn của hãng này, mới dùng nên chưa thấy kq gì nhiều

về shop bán thì nhiều lắm bạn, bạn search fb là ra nhé: Daizy Corner, Meow. shopping from USA
    Ở HN thì có: Fleur de sel, Mint cosmetics

Mình ko quảng cáo nhé, add đừng ban nick mình
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tin312lovely Xem bài viết
    mình cũng đang dùng trị mụn của hãng này, mới dùng nên chưa thấy kq gì nhiều

về shop bán thì nhiều lắm bạn, bạn search fb là ra nhé: Daizy Corner, Meow. shopping from USA
    Ở HN thì có: Fleur de sel, Mint cosmetics

Mình ko quảng cáo nhé, add đừng ban nick mình
    Cảm ơn bạn nhiều nhé <3
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các chị ơi, e vừa mua dư một chai La Roche Posay - AnThelios AC chưa khui của cửa hàng xách tay Mapple Leaf, mới vừa được chuyển vào Sài Gòn chiều nay. Các chị ai thích dòng này thì e nhượng lại, giá 480k (em mua 520k + 20k phí thu tiền tận nơi).
    Chị nào thích thì pm hoặc nhắn ở đây, hoặc gọi cho em 0168775 0898 để e chuyển qua cho nha . Em tên Anh Thư. Em sẽ giao lại hóa đơn và gói vận chuyển của bưu điện luôn.
    Hình e nó đây:
    LRP-Anthelios-AC-inner-pack
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 35 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hàng xách tay của Pháp thì đúng là tốt các mẹ ạ. Em vừa khám phá ra một chỗ bán dược mỹ phẩm La Roche Posay hàng có sẵn tại Sài Gòn. Shop nằm ngay sau lưng nhà hát TP Q1. Shop tên là Daizy Corner.
    Hôm nọ vô tình con bạn em chỉ , e chỉ vào hỏi vớ vấn mà được tư vấn nhiệt tình lằm. Nói chung kiến thức mấy bạn này em thấy khá rộng. Nói chung là giờ em toàn order Caudalie và La Roche Posay tại Daizy Corner.

Chúc các mẹ một tối chủ nhật vui vẻ ạ :P
    Keep calm and put your red lipstick on.