TIN TÀI TRỢ.

Cần review về trị mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 530 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho e hỏi đã bác nào điều trị mụn ở đây chưa ạ ? có khỏi hoàn toàn hay được bao nhiêu phần trăm ạ ! em đang định điều trị - các bác cho e review với ạ ! huuuuuuu
    NO0gvdOaL7L2CPZLuWZn9t1iTtlV334KQHMUFHGH0tbElWe3FkfrNc2TiPdmX4NkjzXm6EfVPilit9c09rXMomNP-p7N

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa trị ở đây mà mình đến mama maia spa để trị thấy da sáng mịn hết hẳn mụn bạn ạ. Bạn tham khảo địa chỉ này xem
    • 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa trị ở đây mà mình đến mama maia spa trị thấy hết hẳn đấy
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa có điều trị mụn ở đây nhưng mình có trị mụn ở Muse Clinic, cái này là thẩm mỹ viện của Hàn Quốc mới mở chi nhánh ở Việt Nam tầm 2 năm nay, nhưng gói điều trị mụn ở đây mình thấy hài lòng, tình trạng da được theo dõi sát, liệu trình thực hiện và thời gian sẽ được bác sĩ đưa ra theo từng loại da và theo tiến trình thay đổi của da, rất là chuyên nghiệp. Bạn có thể tham khảo thêm ở đây: https://www.museclinic.vn/
    • 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chuyên chữa bệnh ngoài Da, Viêm Xoang đảm bảo khỏi 100 % :
    Nghề gia truyền phối hợp kinh nghiêm Quân Giải Phóng Miền Nam của lương y cựu chiến binh thương binh.
    Chuyên chữa bệnh : Á Sừng- Tổ Đỉa- Eczima- Nấm Tóc- Nấm Da-Mụn Trứng Cá- Mắt Cá - Viêm Xoang- Viêm Tai Giữa...
    Địa chỉ : sn 472 tổ 19, đường Lê Thánh Tông, P. Trần Hưng Đạo-TP Thái Bình- tỉnh Thái Bình
    ĐT : 0989587987