TIN TÀI TRỢ.

Cần giúp địa chỉ trị mụn trứng cá tại hà nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.77K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi em bị mụn bọc và vết thâm khá nhiều trên má và trán. trước e có dùng thuốc bên viện da liễu rồi nhưng k đỡ. E muốn hỏi với tình trạng mụn bọc và vết thâm nvay thì điều trị như thế nào được ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng thử kem mặt nạ nghệ coi b . Em tớ dùng kem của chị kia bán thấy cũng ok lắm luôn .
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 151 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mụn bọc thì nên trị trước nhé rồi hết mụn thì lo vết thâm sau. có thể trị bằng laser là tốt nhất. nhanh mà không nặn mụn nên k bị thâm.
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Dùng mặt nghệ mình sợ bị dị ứng ấy. da mặt mình nhạy cảm lắm
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

trị bằng lazer tốn kém và thấy k an toàn lắm
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

nghệ thi phai dung tinh bột nghệ, chứ dung bột nghệ ko còn lên thêm mụn b , laser thi bí lắm mới dung, sau chữa laser nhiều tac dung phu. da nhay cảm hơn vs ánh nắng phụ thuộc rât nhiêu vào trình độ và máy móc. B dung thử tretinoin hoặc benzoyl peroxide nhé

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trang_Lim
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình ở trong Nam nhé, thấy hiệu quả gửi bạn tham khảo vì mình cug từng bị mụn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hongdanpt
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trang Lim: 2 loại đấy là thuốc như nào đấy?
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongdanpt Xem bài viết
    mình ở trong Nam nhé, thấy hiệu quả gửi bạn tham khảo vì mình cug từng bị mụn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Hongdanpt
    Bạn chữa trong bao lâu?
    • 96 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn nên trị mun trước mới trị thâm đc nha bạn , nếu bạn muốn dùng sp hữu cơ thì bạn nên dùng tinh chất trị mụn đông y cái này trị mụn bọc hay lắm nhe rồi khi hit mụn bạn mới trị thâm bằng vitamin C loãng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mynhan2010
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu mà mụn bọc là nặng rồi bạn dùng cái tảo biển ấy,mà phải là tinh chất ý,đắt tí nhưng tốt
    • 118 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đi spa hơi tốn tiền chuts, 650k 1 buổi nhưng mà hiệu quả nhanh với trị khỏi được. Chứ đợt mình cố sống cố chết uống nước rau má với hi vọng khỏi mun mà chả đỡ tí nào.
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mynhan2010 Xem bài viết
    bạn nên trị mun trước mới trị thâm đc nha bạn , nếu bạn muốn dùng sp hữu cơ thì bạn nên dùng tinh chất trị mụn đông y cái này trị mụn bọc hay lắm nhe rồi khi hit mụn bạn mới trị thâm bằng vitamin C loãng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Mynhan2010
    Vậy làm thế nào để trị đc mụn?
    • 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em ở đâu? Chị từng bị mụn bọc to bằng ngón tay trên mặt. Bh đã khỏi và đang tiến hành trị sẹo. C chữa tại một cơ sở của bác sỹ đông y làm trong viện nghiên cứu y dược Tuệ tĩnh. Inbox c gửi địa chỉ và sđt bsi cho. Ngày trước chị từng nặn mụn tại TMV nhưng để lại rất nhiều sẹo. Bh hối không kịp T.T
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongNguyen0802 Xem bài viết
    nếu mà mụn bọc là nặng rồi bạn dùng cái tảo biển ấy,mà phải là tinh chất ý,đắt tí nhưng tốt
    Mình chưa nghe thấy trị mụn bằng tảo biển bao giờ
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn gọi cho c này nha, 0987476186, chỗ c ý chữa mụn uy tín và tốt lắm, bạn thử xem sao, trước mình chi chít mụn, chữa của c ý 1 liệu trình mà hết sạch, chỉ còn ít vết thâm mờ mờ nữa thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá chỗ chị ý cũng fải chăng, 1 liệu trình hết sạch mụn là khoảng 3 triệu thôi, lúc đến làm gặp mấy chị cũng là khak giống mình nói chuyện, trước chữa ở bvien rồi mấy TMV nổi tiếng, mất cả đống tiền ko khỏi, đến chỗ c này lại được, chắc c này mát tay, hihi, ko fải mình quảng cáo cho c ý đâu nhé, tại mình chữa đc rồi nên mới mách cho mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá chỗ chị ý cũng fải chăng, 1 liệu trình hết sạch mụn là khoảng 3 triệu thôi, lúc đến làm gặp mấy chị cũng là khak giống mình nói chuyện, trước chữa ở bvien rồi mấy TMV nổi tiếng, mất cả đống tiền ko khỏi, đến chỗ c này lại được, chắc c này mát tay, hihi, ko fải mình quảng cáo cho c ý đâu nhé, tại mình chữa đc rồi nên mới mách cho mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 151 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

trị bằng laser đi bạn. chứ nặn mụn bọc thì càng dễ bị thâm ấy
    • 57 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hamy182 Xem bài viết
    trị bằng laser đi bạn. chứ nặn mụn bọc thì càng dễ bị thâm ấy
    trị bằng laser da mặt sẽ yếu, dễ bị dị ứng lắm thì phải