TIN TÀI TRỢ.

Cầm 150k mua mấy thứ này bảo đảm sẽ đẹp như idol Hàn đó nha

• 0 Lượt chia sẻ
  • 628 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 194 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Nhắc tới mấy người nổi tiếng Hàn Quốc là chị em nghĩ liền tớicái làn da vừa trắng vừa căng bóng, mình nhìn còn mê đúng không? Lúc đầu nhìn vô tui cứ tưởng chắc là idol nên họ dùng mỹ phẩm dưỡng da đắt đỏ lắm với hay bỏ tiền đi spa chăm sóc mới đẹp vậy NHƯNG KHÔNG NHA, đọc xong 1 cái bài chia sẻ mới biết là toàn dùng hàng bình dân không.
    Jisoo thì dùng lotion Johnson's baby để dưỡng da
    c8o13zpJt8PG8QxpzwO0su4A8djZY6CoxuTauN19FDS2UmiZfmsSxnPr76pkIb8IOYytKDL8d4nBJ06SRDlvhT7gq01MZA

Nayeon và Chaeyoung (Twice) – sữa rửa mặt Senka Perfect Whip

LjAcNREEc49Do7todG2uJY-a70ZREBjH3uoiXK-IMU08QAd9G3IioXUGHuYuvtLtgtbpbabmDwrdl_uHxYfqynyUbSqO4Wk

Hyerin (Exid) – Vaseline

MYX_QkjeDnHhEiHtN8mfDTPKforIY0SHPqUSIbfwgTuhCRjbzp2LIBE5mltd7Rk99uslhXiR0l4uU0trCrPAUxxMdA4H3Q

Toàn là sản phẩm chưa tới 150k không đó, dễ mua dễ tìm nữa. Gía như biết sớm hơn là mau đẹp rồi

Nguồn: Trí thức trẻ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 38 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Jisoo muôn năm, đẹp gì mà đẹp quá chừng đẹp hà, nhan sắc mà được 10% như jisoo thì đỡ biết mấy
    • 135 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Nhiều khi đi chỉ là 1 phần nhỏ thôi chứ dựa vô cái này không thì da khó mà đẹp được
    • 74 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mấy cái đó cũng tùy da nữa chứ nhiều người dùng nhiều cũng không thay đổi gì hết, chẳng hạn như mình đây ^^
    • 310 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Cứ cái gì liên quan đến em bé dùng xong lúc nào da cũng rất rất là đãK_HLquvx-QJAvdoIskGnC-7EON-zkmMVsUilFKBHqsPv444N4tsfK_zrjNFA-5f090j1Feo9e_v7_isZtmexATkHL2tK1A
    • 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói chung không phải do cái này không đâu, do họ biết cách chăm 1 phần với thời tiết bên đó thuận lợi 1 phần
    • 489 Bài viết

• 432 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy sao hàn người nào cũng giống người ấy. Sao các bạn phân biệt được hay vậy?
    Mà dân xứ lạnh thì da đẹp là đúng rồi. Bạn để miếng thịt heo ngoài trời và miểng thịt heo trong tủ lạnh thì sẽ biết miếng nào ngon hơn. Hơn nữa kĩ thuật thẩm mỹ của họ rất phát triển. Ngay cả Selana bị bỏng nguyên cả người mà giờ da mặt thấy trơn láng. Khâm phục họ. Chỉ là ko biết có phải họ sử dụng Botox căng da không.