TIN TÀI TRỢ.

Cải thiện da đã từng dùng rượu thuốc

• 0 Lượt chia sẻ
  • 878 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

M.n ơi, em 18t, trước đây e từng dùng rượu thuốc nên giờ da của em rất yêu, dễ bị lên mụn, phần rìa mũi của e bị nổi cả mạch máu. Da e thuộc da dầu, lỗ chân lông to, do ngày trước e hay tự nặn mụn nên bây giờ mặt e có nhiều sẹo rỗ. E không trang biểm, e chỉ sử dụng srm naruko tràm trà + tẩy da chết và xong mặt 1 tuần 2 lần sau đó đắp mặt nạ mật ong + chanh. Mn có cách nào giúp e cải thiện làn da của e không ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình khuyên bạn là nên đi khám càng sớm càng tốt . Vì:
    1) thuốc rượu nó giống dạng peel da (lột da). Lúc đầu dùng thì cảm thấy da hết mụn và mịn. Nhưng sử dụng lâu dài nó sẽ bào mòn da, làm da nhạy cảm với mọi yếu tố, nổi mụn.....
    2) sau khi trị dứt điểm tình trạng nhạy cảm -> sau đó trị mụn -> rồi mới nghĩ đến việc trị sẹo nha.
    Mãi Xuân
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 360 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    muốn dưỡng lại thì nên tìm mỹ phẩm thiên nhiên hữu cơ đó, chứ em dùng tiếp mỹ phẩm hóa học sợ da em ko chịu nổi. Có điều mỹ phẩm hữu cơ sẽ mắc. Thích nước ngoài thì có Andalou của Mỹ, Living Nature của NZ, Zenbote của Canada. Còn VN cũng có L.I.N.H'S SECRET ko kém cạnh, cá nhân chị thì hợp VN hơn vì cảm thấy nó xử lý dc những vấn đề da của mình còn SP nước ngoài chắc nên dùng khi ở nước ngoài
    Không có đâu em này, không có cái chết đầu tiên, và có đâu bao giờ, đâu có cái chết sau cùng
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xài rượu thuốc là nó lột da mỏng lại dễ hư da lắm ạ bạn ơi
    • 55 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chỉ co k dùng gi nua thoi
    • 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thật cái rượu thuốc thấy độc bà cố mà sao nhiều mom vẫn dùng thế nhỉ