TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ giúp em vớiiii

• 0 Lượt chia sẻ
  • 616 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, các mẹ có cách gì chữa mụn và sẹo thâm chỉ em với. Em bị mụn cách đây 4.5 năm rồi. Chỉ mọc mụn ở trán và mũi, toàn mụn bọc mụn mủ. Xong thâm còn sẹo dã man nữa. Da em trắng nên nhìn rất rõ. Các mẹ có cách gì cao tay chỉ em với chứ thế này khi giao tiếp em mất tự tin lắm
    Gởi từ ứng dụng Webtretho của Myhoang96

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em ơi.bị mụn 4,5 năm rồi mà sao ko chữa cho sớm đi.để lại sẹo thâm thì nhìn mất duyên rồi còn j.em mua sữa ong chúa tươi nguyên chất về bôi vào mỗi tối trước khi đi ngủ nhé.tình trạng sẽ cải thiện rất rõ .mụn và thâm sẽ hết tận gốc ko tái phát trở lại.
    nếu thật sự quan tâm em ib số 0942644188 (zalo,fb) để tìm hiểu thêm về SOC trị mụn nhé.
    • 178 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    trước mình kinh khủng nhất là thời đại học. mất tự tin mà ko giám tán gái nữa. chưa bao nhiêu nơi mà ko được. máy nhà nhỏ được người quen mua thuốc bên pháp về cho vừa uống vừa bôi mấy tháng giờ hết sạch. sẹo lõm sẹo lồi mờ dần. may quá mình cũng mách cho mấy đứa bạn giờ chúng nó cũng hết rồi. bạn mà muốn alo mình mình hỏi cho.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thuốc từ bên pháp à bạn, uống trong thời gian bao lâu,dùng hết mụn rồi ko uống với bôi nữa nó có tái lại ko, có đắt ko bạn, bạn cho thêm chút thông tin đi. Ông bạn mình cũng bị mụn mà nó siêng đi trị chừ cũng hết rồi, mình thì lười đi nên muốn tham khảo cách của bạn xem sao
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieumy617 Xem bài viết
    thuốc từ bên pháp à bạn, uống trong thời gian bao lâu,dùng hết mụn rồi ko uống với bôi nữa nó có tái lại ko, có đắt ko bạn, bạn cho thêm chút thông tin đi. Ông bạn mình cũng bị mụn mà nó siêng đi trị chừ cũng hết rồi, mình thì lười đi nên muốn tham khảo cách của bạn xem sao
    Mình thị sợ uống thuốc lắm, bạn của bác trị ở đâu mà hết, chỉ chỗ cho mình với
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko nhớ nữa, để hỏi lại nó đã, hình như bên chỗ quận 1 hay quận Phú Nhuận gì đó á
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Baac hỏi kỹ lại xem, cả địa chỉ chính xác nữa, chứ tui trị hoài có hết đâu, còn người yếu ko uống thuốc đc, uog khang sinh vao chog mat lam, nhớ hỏi đó, ngay và luon
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentruong498 Xem bài viết
    Baac hỏi kỹ lại xem, cả địa chỉ chính xác nữa, chứ tui trị hoài có hết đâu, còn người yếu ko uống thuốc đc, uog khang sinh vao chog mat lam, nhớ hỏi đó, ngay và luon
    Công nhận thấy hình avatar baby thế kia mà dữ phết, dạ e hỏi rồi bác ạ, nó trị bên chỗ misstram q1 á, ko biết chữ misstram ghi vậy đúng chưa nữa, kệ, bác lên mang gõ tìm trị mụn misstram ko thì xem thử ở đây cũng đc, nó mới gửi qua cho xem, hết nợ nần rồi nhe

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieumy617 Xem bài viết
    Công nhận thấy hình avatar baby thế kia mà dữ phết, dạ e hỏi rồi bác ạ, nó trị bên chỗ misstram q1 á, ko biết chữ misstram ghi vậy đúng chưa nữa, kệ, bác lên mang gõ tìm trị mụn misstram ko thì xem thử ở đây cũng đc, nó mới gửi qua cho xem, hết nợ nần rồi nhe

tui baby thiệt mà , cảm ơn @huyentruong498 nha, hết mụn rồi tui mời bác nó một chầu cafe...ko chừng nổi mụn lại
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn dùng kem acne clear đi, hàng của Sing, khá ok đấy bạn