TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ chỉ cho em cách trị mụn thâm ở mặt và lưng với ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.02K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gửi các mẹ, em năm nay 23 tuổi nhưng chưa 1 lần dám mặc áo hở lưng vì mụn thâm quá nhiều, không dứt mà cũng ko hết được vết thâm. Đã vậy mặt em rất hay lên mụn bọc (ko phải mụn trứng cá), lỗ chân lông to và có mụn cám dù có nạy bao nhiêu lần cũng ko hết nhân.
    Các mẹ chỉ giúp em cách trị mụn với ạ hoặc mẹ nào có kinh nghiệm chữa da ở bệnh viện nào hoặc thẩm mỹ viện nào uy tín có thể cho em xin địa chỉ được ko ạ? Tiền nong không thành vấn đề ạ
    Mong các mẹ nhiệt tình truyền kinh nghiệm ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 40 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nêus bạn ở bien hoà thì thu tim hong diễm spa xem sao?, minh chỉ den dó đê điều trị da bị dị ưng do sd kem có chứa corticoid, thấy hiệu quả, bạn cứ thử tư vấn, ở đó mình thấy tư vấn rất nhiệt tình,ma ko mất phí , he he, cái gì mà free là mình có cảm tình.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của diemrosa
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chị ơi chị dùng sữa tắm tây thi đi đỡ mụn ở lưng đó :3 còn mặt chị dùng tinh bột nghệ trứng muối đắp nhé
    • 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oh_wings Xem bài viết
    gửi các mẹ, em năm nay 23 tuổi nhưng chưa 1 lần dám mặc áo hở lưng vì mụn thâm quá nhiều, không dứt mà cũng ko hết được vết thâm. Đã vậy mặt em rất hay lên mụn bọc (ko phải mụn trứng cá), lỗ chân lông to và có mụn cám dù có nạy bao nhiêu lần cũng ko hết nhân.
    Các mẹ chỉ giúp em cách trị mụn với ạ hoặc mẹ nào có kinh nghiệm chữa da ở bệnh viện nào hoặc thẩm mỹ viện nào uy tín có thể cho em xin địa chỉ được ko ạ? Tiền nong không thành vấn đề ạ
    Mong các mẹ nhiệt tình truyền kinh nghiệm ạ. Em cảm ơn các mẹ nhiều!
    Bên mình có sp muối tắm sữa non (nhiều mẹ hay gọi tắt là muối sữa) có thể sd cho cả mặt và body, thay thế haonf toàn sữa tắm thông thường, thành phần muối biển chết, tinh chất sữa non, vitamin E, vitamin C có tác dụng làm sáng da, tẩy mụn, cải thiện da nhờn, giảm dần và triệt tiêu mụn hiệu quả. tám xong mướt da mà k có cảm giác bị khô như sau khi tắm sữa tắm. Nhiều sp khác hỗ trợ chăm sóc da rất tốt, b có thể tham khảo thêm ở topic của mình nhá.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 222 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

giống mình thấy lưng người ta mà thèm