TIN TÀI TRỢ.

các loại mặt nạ Hàn Quốc siêu rẻ có đáng tin không???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 89.1K Lượt đọc
  • 40 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Dạo này hè nóng nực mặt mũi mụn nổi xấu xí nên em có ngó nghiêng tìm các kiểu dưỡng da cho đẹp. dạo qua một vòng mấy trang mua bán thấy có nhiều chị bán mặt nạ HQ kiểu dermal hay foodaholic mà giá thì đa dạng đủ kiểu từ 7k/miếng, 9k/miếng rồi 12k/miếng. em không biết nên mua không với cả cũng thắc mắc là nếu mà hàng xách tay từ HQ về sao mà rẻ thế . Có mẹ nào dùng rồi cho em xin ý kiến nhé, vì mục tiêu làm đẹp để zai nhà không chê
    Ai cách xa phai mờ nỗi nhớ, em vẫn như ngày xưa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

các mẹ thông thái cho e ý kiến với ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 59 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

cùng chung ý tưởng với mình thế, đang định lập topic hỏi về vấn đề này thì thấy bạn đã lập rồi. Công nhận là rẻ nhỉ, mình đã mua thử 2 cái Dermal về đắp, cũng thấy mát mát. Nhưng đúng là vẫn băn khoăn lắm, không biết thành phần của nó thế nào? Mà có tác dụng gì thật không? Chờ mẹ nào hiểu biết về vụ này cho ý kiến vậy!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em cũng đắp thử 2 cái rồi ạ, cảm nhận là chưa thấy dị ứng j hết :P. mà rẻ quá đâm em nghi nghi, sợ hàng bác Hồ Cẩm Đào thì dùng lâu hỏng da mất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 345 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

e chỉ thấy htrc bà chị em vs em đi đến 1 quan hàng xách tay ở phố Châu Long hay hàm long j đó,quán của bạn bà c í làm tiếp viên hàng không.2 chị em chả biết mua j,nhưng c em ngại nên lấy tạm 1 lốc mặt nạ DERMAL trà xanh gì đó để gọi là ủng hộ bạn bè,thấy bảo về đắp đc 2 miếng rồi vứt đi vì bị dị ứng ạ,ảo thật
    • 147 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em mua có 31i nhanh
    • 147 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em mua có 3k nè chị hàng VN
    • 2,542 Bài viết

• 3,262 Được cảm ơn

Cái dermal,trong siêu thị bán 16k,ở ngoài bán có 8k,food holic có 7k...mình thấy vô thưởng vô phạt lắm.Cùng kì lắm thì đc tác dụng cấp nước
    Còn nó cứ quảng cáo,sữa ong chúa,trắng da,chống nhăn...này nọ ,k có đâu

E mình mua bên Sing,mặt nạ HQ chả biết bao nhiêu,nhưng dùng thấy công dụng giữ ẩm lâu,da mềm mịn hơn.Mấy cái trên kia,sáng ngủ dậy,thấy da mặt y như cũ
    Mình nghi dermal của Hồ cẩm đào phết,bởi mặt nạ bên HQ ( the face shop,missha là tầm 20k đã là rẻ)
    Mấy loại kia bằng 1/3 của HQ xịn thì ...tài quá
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e search tìm cái tên mặt nạ đấy thấy mấy web bên hk nó bán giá chuyển sang tiền việt khoảng hơn 30k, chắc hàng rẻ là hàng ôi rồi . thôi e sẽ mua mặt nạ skinfood thử xem sao. da mụn không biết dùng cái j cho hợp bh, lại tiếp tục tìm tòi tìm tòi
    • 2,542 Bài viết

• 3,262 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nnquynh2809 Xem bài viết
    e search tìm cái tên mặt nạ đấy thấy mấy web bên hk nó bán giá chuyển sang tiền việt khoảng hơn 30k, chắc hàng rẻ là hàng ôi rồi . thôi e sẽ mua mặt nạ skinfood thử xem sao. da mụn không biết dùng cái j cho hợp bh, lại tiếp tục tìm tòi tìm tòi
    Skinfood có miếng đắp,nhưng đắt 50k cơ
    Nó có 1 hộp như hộp giấy ướt,bên trong là 30 cái mặt nạ,mỗi lần lôi 1 cái ra đắp,nhưng chỉ dành cho da khô thôi
    Sao e k thử dùng miếng đắp lô hội của Bảo Long,hàng VN mua ngoài hiệu thuốc,tầm 15k 1 miếng
    Trước khi đắp mặt nạ,nên dùng nước hoa hồng để cân bằng da
    Fire,fire fireman
    Anh sẽ xóa tan ngọn lửa trong em,anh sẽ lạnh như một que kem...
    Anh sẽ là người hùng của em
    • 25 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

E công nhận là cái đắp mặt Bảo Long này tác dụng thật! E mua ở gần nhà cũng 15k giống chị mà còn tác dụng gấp mây lần mấy loại đắp mặt e mua trong siêu thị ạ!!!
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Skinfood có miếng đắp,nhưng đắt 50k cơ
    Nó có 1 hộp như hộp giấy ướt,bên trong là 30 cái mặt nạ,mỗi lần lôi 1 cái ra đắp,nhưng chỉ dành cho da khô thôi
    Sao e k thử dùng miếng đắp lô hội của Bảo Long,hàng VN mua ngoài hiệu thuốc,tầm 15k 1 miếng
    Trước khi đắp mặt nạ,nên dùng nước hoa hồng để cân bằng da
    nghe lời chị em sẽ dùng thử ạ, thấy nhiều ng cũng khen lắm ^^. e cảm ơn chị ạ
    • Lyo
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em dùng mặt nạ 3D Foodaholic rồi mà chẳng thấy bị gì cả. Khi đắp xong thấy da căng mịn và sáng ra được 1 chút
    • 66 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

e thấy mấy loại mặt nạ 3d, dermand có hàng nhái đấy ạ, mọi người mua nên cẩn thận. bạn e bán hàng trên mạng, nó bảo toàn đồ tàu thui, chứ check giá web của store hàn đã mắc thế rồi, làm gì về việt nam lại còn có 7k vs 12k/1 miếng
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

tớ nghĩ đắp không dị ứng là vì cái mặt nạ đấy nó chỉ cung cấp nước cho da thôi, mấy cái mùi thơm là hương liệu cho vào. rẻ quá như thế mà hàng thật chỉ có là buôn ngược . thế mà thấy mấy ng bán cứ " em cam đoan là hàng thật, hàng giả em đền bla bla......"
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi zời. e dùng của người quen nghe ngọt bùi lắm nên cũng mua về dùng thử, nó bán theo pack 1 pack 10 miếng @@" dùng đc hết 1 pack không thấy gì cũng thấy da sáng sáng thì chắc bị ảo. về sau dùng tiếp thì nó cứ mát mát xong đỏ ửng hết cả lên.e tưởng bị dị ứng cái khác nên thử đắp lên chân chỗ đắp nó lằn nguyên 1 chỗ đỏ. nhưng e dùng mấy cái anna tumoru của nhật cả mấy hàng tự nhiên thì xài cực kì ok. e cạch cái HQ này ra luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 177 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đang ở Nhật, bên này cũng bán mặt nạ của Hàn với giá 100Yen = 27k/miếng. Nên nếu rẻ thế thì các chị cẩn thận hàng Tàu @@
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mấy hôm nay nghe lời các chị tớ đắp thử Bảo Long rồi. thấy thik vô cùng, da mịn mà lành nữa :P.hehe.hy vọng mọi người không bị lừa mua rồi đắp bị để bị dị ứng nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 59 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mặt nạ Bảo Long có nhiều loại không bạn? THành phần và tác dụng thấy ghi thế nào? Bạn nào dùng rồi cập nhật cho mình với!
    • 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

em ra Xuân Thủy mua thấy có mỗi một loại là mặt nạ Lô hội linh chi thôi ạ. vỏ màu xanh xanh, 15k một miếng. còn có những loại nào thì em chịu ạ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3