TIN TÀI TRỢ.

Các loại kem dưỡng trắng da và các loại kem đang được ưa chuông nhất tại thị trường hiện nay

• 5 Lượt chia sẻ
  • 32K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Kem quái nào mà nó chả ghi thành phần lên trên vỏ hộp hả mẹ Còn thành phần như mẹ nói là phải kiểu cái này bao nhiêu % cái kia bao nhiêu % trộn vào thế nào cho vào ra sao.Mẹ nó nói chung chung quá,chúng em chẳng biết thế nào mà lần.Kể như cái chất bảo quản kia,có chất cấm,chất lại được dùng,có chất còn được cho vào thực phẩm nữa cơ ạ.Mẹ biết rõ thì mẹ chia sẻ thêm đi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ai dùng mỹ phẩm laysmon rồi cho mình xin ý kiến nha mọi người , da mình bị mụn muốn dùng quá, mà đang phân vân . mong mọi người tư vấn nhiệt tình. thanks nhìu nhìu
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungnhuanh Xem bài viết
    ai dùng mỹ phẩm laysmon rồi cho mình xin ý kiến nha mọi người , da mình bị mụn muốn dùng quá, mà đang phân vân . mong mọi người tư vấn nhiệt tình. thanks nhìu nhìu
    C xài thử của lêni đi có zỳ call 01699317343 e tư vấn cho c
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn thử silky veil của Nhật xem. Hàng Nhật cấp phép thì đảm bảo an toàn. Mình dùng dùng thấy trắng mịn phết. Nhưng không nhanh như kem trộn đâu nhé. Em này còn make up body nữa nên hôm nào đi chơi mình thoa lên da rồi thoa kem chống nắng. Da trắng mịn tự nhiên luôn. Tuần mình ủ trắng bằng kem này 3 lần rồi đi ngủ nữa đó bạn. mà cũng không mắc lắm đâu. Mình nhớ đợt mua 400k mà hàng có bill luôn mình check mã vạch thì đúng hàng Nhật đó
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 62 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

co ban nào xài qua kem face bling cua tivmostore fb là nhat linh huỳnh chua? cho mình xin review với kem xài tốt hok? ngưng co bi nỗi mụn ầm ầm lên giống như mí loai khác hok ?
    • 202 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

up......
    • 1,463 Bài viết

• 470 Được cảm ơn

Trước khi bạn dùng kem trắng thì bạn tham khảo bài nay nhé, kem laysmond tránh xa ra, tớ dính nó mà hối hận, trắng như bạch tan và hư da lun, kem của chị ngọc trinh thì ko cần bàn

https://www.webtretho.com/forum/f3268...-hinh-1965401/

Bạn nên chọn các sản phẩm có tiếng nội địa nhật mà dùng nhé
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiepthiaz Xem bài viết
    Cảm ơn các bạn tin tưởng kem tắm trắng Pure Morning, bên mình đang cung cấp sản phẩm này.
    Đính chính lại là Kem tắm trắng Pure Morning hộp 6 gói tắm 1 lần hết cả 6 bước nha bạn chứ ko phải dùng 6 lần nha.
    Kem có 2 loại, 1 loại dùng cho da thường (6 gói) và 1 loại dành cho da ngâm đen chai lì (3 gói). Hàng chính hãng có giấy phép sở y tế đầy đủ.
    bạn cho mình xin face được không
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelyminami20 Xem bài viết
    Tem chống giả cũng dễ kiếm lắm , quan trọng là người bán người ta bán sp tốt thôi . minh cũng kiếm đc bộ sp uy tín xài hiệu quả mà giá cũng ok nên ko cần lo nhiều như mây mẹ lắm ( da em lúc trước vừa đen vừa mụn vừa sần)
    bạn dùng laoij gì vậy bạn
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=mykotoha;32092429]Em dùng whitewave của bellewave ( loại nè chuyên dùng cho spa ). Cơ mà e sẽ ko bao giờ dùng lại nó nữa ==
    sao vạy ban? nó gây dị ứng da hả
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2