TIN TÀI TRỢ.

Các loại kem dưỡng trắng da và các loại kem đang được ưa chuông nhất tại thị trường hiện nay

• 5 Lượt chia sẻ
  • 32.1K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin phép Mod nếu em đăng mục này bị sai nhờ Mod chuyển đúng chỗ giúp em nhé vì em mới tham gia nên chưa nắm rõ các chuyên mục cho lắm.
    Hiện tại trên thị trường rất nhiều loại mỹ phẩm kem dưỡng da. Em biết mỗi 2 loại là kem Rosa và kem Laysmon, các loại khác thì không biết nhiều cho lắm. Vì vậy em lập topic này để các ACE cùng nhau chia sẻ, các loại tốt đang được ưa chuộng nhất cùng nhau mua sử dụng, tránh việc cứ vào shop mỹ phẩm là hoa hết cả mắt, các em tư vấn xinh đẹp thì loại nào cũng giới thiệu, cuối cùng không biết chọn loại nào cho mình dùng cho hợp, trong khi chưa thấy ai trải nghiệm và cảm nhận cả.

Nếu có thể các chị cho tên sản phẩm đang dùng? Đánh giá về sản phẩm đó? giá cả như thế nào?

Tks cả nhà ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e có kem Nests mà chưa giám xài, thành phần y chang kem x2 của cty phúc lang. c nào sd kem x2 r riview e bjt vs.ngưng có bị nổi mụn k.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng kem face loại 2 của spa Ngọc Trinh và kem body của Babie Mon, cả 2 đều mua từ fb Phương Huỳnh. Kem của spa NT thì khỏi phải nói rồi còn kem body thì cũng ok nốt Em dùng hơn 3 tháng nay rồi, da trắng ra nhiều nhưng cũng không bị ăn nắng hay tác dụng phụ gì, cũng không bị nhờn da, kem còn thơm mùi kẹo nữa. Bé í ở Cần Thơ, tư vấn rất nhiệt tình nha. Nói chung là em rất hài lòng về kem lẫn người bán :3
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị suy nghĩ cẩn thận.trước khi xài kem của tmvcho face nhé . Toàn kem trộn k rõ ràng thành phần. Có những người xài tận 3 năm ms bị di chứng đó . Nc là cho face thì các c cứ chăm cho da sáng khỏe . Trắng đã có make-up . Xài kem tổn hại da cứu vãn mệt lắm . Xài trộn của tmv cho body an toàn hơn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 745 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Nghe quảng cáo hay quá, em share hình chứng nhận kiểm nghiệm của Viện Pasteur và chứng nhận của cục Dược như em nói cho mọi người thêm tin tưởng nha. Em có đảm bảo dòng sp của em ko có hóa chất độc hại như chất bào mòn da, corticoid ko em? Mà sao sp này không dùng cho face chỉ dùng cho body vậy? C hỏi nhiều vì đang tìm kem dưỡng an toàn cho mẹ cho con bú này, mà c cũng ham hố trắng nữa hihi. Chờ feedback của em nhé.

DurAp7
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem NestsCream ban đêm dùng cũng thích, da mịn và ẩm sướng lắm ạ ^^
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em dùng kem body thôi nè : em dùng kem kích dâu tây của Dâu tây store vào ban đêm và em dùng Magic cream của Cathy doll vào ban ngày nè Mỗi tội da body tay trắng chân em trắng lắm nhưng mặt đen ngòm Thi thoảng em có đắp mặt nạ ý nhưng mà 2-3 tuần mới đắp nổi 1 lần (do lười) So sad~~~~~
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dùng kem body, kem face TYS cả tắm trắng body thấy rất ổn nên em lấy về bán, sản phẩm có kiểm nghiệm cũa viện Pasteur hết ạ. Chị em nào cần tư vấn cứ nhắn tin sđt 01225047212 hoặc ib cho e qua facebook Sun Baby's nhé.
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Spa thì cũng là xài ok thì người ta nhập về từ nơi người ta mua mà bán thôi . Nois cách khác thì spa cũng chỉ là đại lí sĩ thôi mấy mẹ . Chủ top thử bộ ủ white glow perfect vơi kem collagen đi , da mình lúc trước sần sùi đen đúa h thì mịn màng trắng hồng rôi chỉ mới xài hơn 1 tháng rưỡi
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy cái giấy kiểm nghiêm Pastuer gì đấy dễ làm lắm chị ơi. Hầu như shop nào bán mĩ phẩm cũng có cả.
    Em dùng kem body của Yum Mũm Mĩm cũng oke lắm. kem thấm mà k bết. Trắng chậm, da cũng mượt từ từ . cơ mà đắt qá. híc. Nghe quảng cáo là có thẻ dùng cho mẹ đang cho con bú nữa
    • 62 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tem chống giả cũng dễ kiếm lắm , quan trọng là người bán người ta bán sp tốt thôi . minh cũng kiếm đc bộ sp uy tín xài hiệu quả mà giá cũng ok nên ko cần lo nhiều như mây mẹ lắm ( da em lúc trước vừa đen vừa mụn vừa sần)
    • 138 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình có nghe chị bạn bày dùng pure morning của hàn, không biết nó thế nào nhưng thấy da chị độ này sáng lên, nhất là mặt
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn nào dùng kem body kích trắng của nguyễn ngọc yến chưa
    • 26 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongtophuong Xem bài viết
    Mình có nghe chị bạn bày dùng pure morning của hàn, không biết nó thế nào nhưng thấy da chị độ này sáng lên, nhất là mặt
    loại này mắc không chị, nghe hàn là nghĩ ngay đấn các thần tượng đang hum mộ, chị nào dùng rồi tốt thì share thông tin với nhé
    • 138 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuhue_hue Xem bài viết
    loại này mắc không chị, nghe hàn là nghĩ ngay đấn các thần tượng đang hum mộ, chị nào dùng rồi tốt thì share thông tin với nhé
    chị ấy mách dùng bộ tắm trắng toàn thân white shower gic, tắm 1 lần/tuần, da trắng lên 50 đến 60%, mình nhìn cũng thấy vậy, 6 gói /hộp tắm 6 lần đấy bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em dùng whitewave của bellewave ( loại nè chuyên dùng cho spa ). Cơ mà e sẽ ko bao giờ dùng lại nó nữa ==

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn tin tưởng kem tắm trắng Pure Morning, bên mình đang cung cấp sản phẩm này.
    Đính chính lại là Kem tắm trắng Pure Morning hộp 6 gói tắm 1 lần hết cả 6 bước nha bạn chứ ko phải dùng 6 lần nha.
    Kem có 2 loại, 1 loại dùng cho da thường (6 gói) và 1 loại dành cho da ngâm đen chai lì (3 gói). Hàng chính hãng có giấy phép sở y tế đầy đủ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mấy b bán trên mạng lúc chưa nổi tiếng ý cũng sp đấy bán 500 sỉ 5c là 200k sỉ 15-50h thì ko biết giá tn toàn kem cân về san hộp thui bôi thì đẹp ngừng thì mặt sấu lắm n bôi dài dài cũng ko đẹp n lúc mới bôi nữa kiểu n da bị lão hoá nhanh do bị bào mòn ý .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của fuyu93
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fuyu93 Xem bài viết
    Mấy b bán trên mạng lúc chưa nổi tiếng ý cũng sp đấy bán 500 sỉ 5c là 200k sỉ 15-50h thì ko biết giá tn toàn kem cân về san hộp thui bôi thì đẹp ngừng thì mặt sấu lắm n bôi dài dài cũng ko đẹp n lúc mới bôi nữa kiểu n da bị lão hoá nhanh do bị bào mòn ý .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của fuyu93
    Mẹ nó phải mua hàng ở SPA uy tín chứ.rồi phải xem kĩ xem review về chỗ này thế nào,các sản phẩm ý có nổi tiếng không,có được công nhận không.SPA có danh tiếng chưa,cách phục vụ thế nào.Chứ các SPA mà cứ đưa ra sp khiến người dùng phải lệ thuộc vào thì sập tiệm sớm
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 875 Bài viết

• 258 Được cảm ơn

Bất cứ cái kem gì mà có khả năng làm trắng làm mịn từ 2-3 tuần trở lên đều nên tránh xa ngay

Giờ kem trộn có hình thức mới rồi, dựa vào cốt kem handmade để làm rồi đấy nhé

Cái kem Frozen hả, mẹ nào thích mình cho công thức về làm, nguyên liệu nước cất, chất nhũ, chất bảo quản, acid béo,1 tí dầu nền, cảm giác mát lạnh thì tinh thể bạc hà ( method crystal)

Trắng thì trộn thêm hoá chất, oxy già, mấy chất làm trắng của kem trộn đời trước

Body Butter Handmade (kem bơ dưỡng thể)
    100% Thiên Nhiên
    https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post32194742
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2