TIN TÀI TRỢ.

Các địa chỉ tắm trắng uy tin tại Đà Nẵng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.88K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã sử dụng dịch vụ trên tại địa bàn Đà Nẵng xin vote giúp e ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danangdep Xem bài viết
    Vivian, trung tâm này rất uy tín tại dn đấy mẹ.
    Mẹ nó đã tắm trắng tại đây ah. Nếu trải nghiệm rồi thì mình cũng nghe mẹ nó xem sao. Mà Spa mẹ nó nói ở địa chỉ nào đấy. Mình tra mạng thấy ra kết quả spa d'oro ở đà nẵng nhưng ko biet sao nữa
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lena081188 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi danangdep Xem bài viết
    Vivian, trung tâm này rất uy tín tại dn đấy mẹ.
    Mẹ nó đã tắm trắng tại đây ah. Nếu trải nghiệm rồi thì mình cũng nghe mẹ nó xem sao. Mà Spa mẹ nó nói ở địa chỉ nào đấy. Mình tra mạng thấy ra kết quả spa d'oro ở đà nẵng nhưng ko biet sao nữa
    Các chị em ở Đà Nẵng đâu rùi? Muốn tắm trắng body, muốn laser trị sẹo cho face, muốn làm chân mày? Ai có địa chỉ uy tín giới thiệu với mn ơi.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đà Nẵng có rất nhiều Spa tốt, nếu gần trường Đại học kinh tế bạn có thể đến May Cơ Spa tại 90 Võ Như Hưng, kỹ thuật viên ở đây rất tốt, vui vẻ, giá cả thì mình đi nhiều nơi nhưng đây là nơi rẻ nhất mà vẫn làm đủ các bước như các spa đắt tiền khác, thậm chí còn kỹ hơn, các mẹ nên đến 1 lần để thử nhé https://www.facebook.com/SpaNoimiTamtrangDaNangO1QQK44niF7Rd-nffAYLHl1EQyKNOP_I595pvc33fLsJSr9viIdjfAybkCD2gDvF34JCFdZ5magBlDVenp8D9DeImGfP6w