Các chị cho em hỏi có ai chữa da mụn ở Thảo Dược Trị Mụn 3205 chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.09K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em đã từng chữa mụn Tây y, bệnh viện da liễu mà giờ lại tái phát, thuốc lại hại người nên lần mò trên mạng thấy thảo dược trị mụn 3205 cũng nổi nổi. Khổ nỗi bạn bè em chưa ai chữa ở đây nên muốn hỏi ý kiến mọi người, đặc biệt là người đã từng chữa chổ này để xin review thật sự.
    Hôm nay em có nhắn tin tư vấn và cũng chưa yên tâm lắm, không biết thuốc có thật sự khỏi hay không ạ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mình thấy thuốc chổ này tốt, tham khảo nhiều nơi bán chiết ra chai lọ bé tý teo , thì chổ này mình thấy uy tín và thuốc nguyên chất không bị pha loãng, không bị đẩy giá cao trên trời,
    khi da bong tróc còn cái kem Trong dưỡng đó cũng thần kỳ ghê, da mặt đang ngứa đỏ bong da thế mà dùng kem Trong dưỡng tái tạo tầm 10 ngày là thấy da khỏe hơn rất nhiều.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình đã mua rồi nè bạn 1 bộ 360.000 , mình đang bôi thuốc theo hướng dẫn, tin tưởng mình sẽ kiên trì điều trị
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng bột than tre hoạt tính đi bạn, cũng là 100% tự nhiên, thật ra mụn chỉ vì tích tụ bụi bẩn sâu trong lỗ chân lông thôi, nên khi dùng nước rửa mặt bằng bột than hoạt tính sẽ hút sạch sâu đi bụi bẩn, bạn dùng lại đơn giản vì chỉ cần rửa mặt đúng cách là xong nhé bạn https://www.youtube.com/watch?v=aSjlrvnc3uc&t=8s bạn vào xem ở youtube tới 1 phút 45 giây là có nhé. Chúc bạn sớm hết mụn để ngày càng xinh đẹp nha.
    • 3 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình đã điều trị thành công
    Tết năm rồi mình đặt thì Shop hẹn qua Tết vì trong Tết không gửi được do nhà xe nghỉ. mình đợi qua Tết mua. Mình đã đi chạy chữa khắp nơi da liễu có, spa có, nhưng vẫn không khỏi tình trạng da thâm do mụn và sắp thành rổ, lỏm chỏm, mụn lặn rồi mọc rồi thâm quá trời, hi vọng cuối rồi, Mình ngóng chờ qua Tết để chổ này bán lại gấp gấp mình đặt hàng.
    Mình ở Đà Nẵng nên chuyển khoản trước đặt hàng (giờ là khách quen rồi nên họ gửi thu tiền về cod ..
    khi sử dụng mình cũng hoang mang, không biết xài tầm bao lâu da bong và bong có để lại rổ không... , da bong mình cần bôi chổ bong nữa không... khi sử dụng da khô quá thì dưỡng kem Trong tái tạo như theo hướng dẫn,,, mặt mình mụn vậy là gọi là nặng rồi, mình mua tiếp bộ thứ 2 trước khi bộ đầu tiên hết thuốc vì sợ ngưng giữa chừng sợ không hiệu quả, mụn dưới da mình ôi thôi đẩy lên quá trời, mình mua thêm 1 bộ và thêm 1 kem Trong nữa cho chắc vì xài cũng mau hết, mình kiên trì bôi cũng hơn 3 tháng đó ạ,, hết sạch mụn bọc, chỉ còn vài cái thâm và Shop bảo chấm thuốc tiếp chổ thâm, nói chung kiên trì dữ lắm , mà phải thật sự công nhận thuốc quá tốt, phải gọi là thần thánh, nếu mà không gặp, không biết thì da mình coi như ôm hận ngàn thu rồi, giờ thì da láng mịn, mà còn trắng hồng, rổ cũng bằng phẳng hẳn, da hồng mịn nhiều người nhìn còn nói mình 3 đê, bánh bèo ,, rồi họ bất ngờ hỏi mua ở đâu, mà mình thì lười bán hàng kinh doanh nên chỉ đặt giúp,, người tốt sẽ gặp tốt thôi, giúp họ có được mỹ phẩm tốt xài thì mình sẽ nhận được cái khác , "cho đi và sẽ được nhận lại" á mà
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhstylecool Xem bài viết
    mình đã điều trị thành công
    Tết năm rồi mình đặt thì Shop hẹn qua Tết vì trong Tết không gửi được do nhà xe nghỉ. mình đợi qua Tết mua. Mình đã đi chạy chữa khắp nơi da liễu có, spa có, nhưng vẫn không khỏi tình trạng da thâm do mụn và sắp thành rổ, lỏm chỏm, mụn lặn rồi mọc rồi thâm quá trời, hi vọng cuối rồi, Mình ngóng chờ qua Tết để chổ này bán lại gấp gấp mình đặt hàng.
    Mình ở Đà Nẵng nên chuyển khoản trước đặt hàng (giờ là khách quen rồi nên họ gửi thu tiền về cod ..
    khi sử dụng mình cũng hoang mang, không biết xài tầm bao lâu da bong và bong có để lại rổ không... , da bong mình cần bôi chổ bong nữa không... khi sử dụng da khô quá thì dưỡng kem Trong tái tạo như theo hướng dẫn,,, mặt mình mụn vậy là gọi là nặng rồi, mình mua tiếp bộ thứ 2 trước khi bộ đầu tiên hết thuốc vì sợ ngưng giữa chừng sợ không hiệu quả, mụn dưới da mình ôi thôi đẩy lên quá trời, mình mua thêm 1 bộ và thêm 1 kem Trong nữa cho chắc vì xài cũng mau hết, mình kiên trì bôi cũng hơn 3 tháng đó ạ,, hết sạch mụn bọc, chỉ còn vài cái thâm và Shop bảo chấm thuốc tiếp chổ thâm, nói chung kiên trì dữ lắm , mà phải thật sự công nhận thuốc quá tốt, phải gọi là thần thánh, nếu mà không gặp, không biết thì da mình coi như ôm hận ngàn thu rồi, giờ thì da láng mịn, mà còn trắng hồng, rổ cũng bằng phẳng hẳn, da hồng mịn nhiều người nhìn còn nói mình 3 đê, bánh bèo ,, rồi họ bất ngờ hỏi mua ở đâu, mà mình thì lười bán hàng kinh doanh nên chỉ đặt giúp,, người tốt sẽ gặp tốt thôi, giúp họ có được mỹ phẩm tốt xài thì mình sẽ nhận được cái khác , "cho đi và sẽ được nhận lại" á mà
    bạn mua ở đâu? phải chổ Thảo Dược Trị Mụn 3205 không bạn?
    • 3 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucky_thian902 Xem bài viết
    bạn mua ở đâu? phải chổ Thảo Dược Trị Mụn 3205 không bạn?
    đúng rồi bạn nhé, mua đúng nơi thì chỉ có yên tâm mà điều trị , không phải lo về chất lượng,, nhất là giá, khi hết thuốc phải mua tiếp để điều trị không bỏ giữa chừng, Kinh nghiệm của mình là vậy và mình thấy mình cũng may mắn là mình mua đúng chổ , nếu mà mua phải nơi cắt cổ như nhỏ bạn mình 1-2 chai mà bỏ ra cả mấy triệu chắc mình nghèo luôn, mà gặp thuốc loãng nữa chứ , nó tức nó đi bán vốn thì người bán nói phải loãng mới không sưng (biết vậy mình mua về chiết 3 chai pha nước bán cho nó kakak), mình mà như nó với quan niệm "tiền nào của nấy" thì giờ chắc mất oan cả chục triệu, tiền đó đi làm từ thiện tốt hơn là mua ngu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuanhstylecool Xem bài viết
    đúng rồi bạn nhé, mua đúng nơi thì chỉ có yên tâm mà điều trị , không phải lo về chất lượng,, nhất là giá, khi hết thuốc phải mua tiếp để điều trị không bỏ giữa chừng, Kinh nghiệm của mình là vậy và mình thấy mình cũng may mắn là mình mua đúng chổ , nếu mà mua phải nơi cắt cổ như nhỏ bạn mình 1-2 chai mà bỏ ra cả mấy triệu chắc mình nghèo luôn, mà gặp thuốc loãng nữa chứ , nó tức nó đi bán vốn thì người bán nói phải loãng mới không sưng (biết vậy mình mua về chiết 3 chai pha nước bán cho nó kakak), mình mà như nó với quan niệm "tiền nào của nấy" thì giờ chắc mất oan cả chục triệu, tiền đó đi làm từ thiện tốt hơn là mua ngu
    hihi tks bạn mình sẽ kiên trì điều trị, chúc bạn cuối tuần vui
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misky22mi Xem bài viết
    Em đã từng chữa mụn Tây y, bệnh viện da liễu mà giờ lại tái phát, thuốc lại hại người nên lần mò trên mạng thấy thảo dược trị mụn 3205 cũng nổi nổi. Khổ nỗi bạn bè em chưa ai chữa ở đây nên muốn hỏi ý kiến mọi người, đặc biệt là người đã từng chữa chổ này để xin review thật sự.
    Hôm nay em có nhắn tin tư vấn và cũng chưa yên tâm lắm, không biết thuốc có thật sự khỏi hay không ạ?
    Thảo Dược Trị Mụn 3205 mình tìm google có phải là thuốc rượu , là rượu rễ cây trị mụn không bạn? khi sử dụng mình sợ thành phần thuốc không bảo đảm thì sợ mỏng da không bạn?
    • 2 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranmylinh8080 Xem bài viết
    Thảo Dược Trị Mụn 3205 mình tìm google có phải là thuốc rượu , là rượu rễ cây trị mụn không bạn? khi sử dụng mình sợ thành phần thuốc không bảo đảm thì sợ mỏng da không bạn?
    Theo em tìm hiểu thì sẽ không bị mỏng da nếu có kem Trong dưỡng phục hồi đó chị. Ở đây em thấy cũng là 1 dạng của thuốc rượu rễ cây trị mụn nhưng được cái là nó uy tín hơn ở những nơi khác. Em cũng sợ rượu rễ cây nên em đang tìm hiểu và đặt mua chai thuốc Đông Y Thiên Nhiên cho yên tâm vì nhiều spa về chiết ra chai bé tý mà giá cao mấy triệu hóa ra cũng y chang thuốc này, khi trị mụn vẫn bong tróc da, ửng đỏ và sưng nhẹ.
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn ơi, mình bôi thuốc, hiện tại cùi mụn đang khô lại. Mụn khô cùi mình có nên nặn ra không hay để từ từ sẽ hết bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi, mình bôi thuốc, hiện tại cùi mụn đang khô lại. Mụn khô cùi mình có nên nặn ra không hay để từ từ sẽ hết bạn?
    Bạn không nên dùng móng tay để nặn cùi mụn ra nhé, vì khi bạn nặn như vậy móng tay sẽ làm trầy xước da tổn thương da và để lại thâm sâu dưới da, sau khi trị mụn xong bạn lại phải trị thâm tiếp thì quá trình đều trị sẽ lâu hơn,
    bạn nên đến đến spa lấy nhân mụn vì nhân viên spa có mang găng tay y tế sẽ không làm thâm da bạn, hoặc bạn tự mua găng tay y tế ở nhà thuốc tây về tự nặn vì khi bạn bôi thuốc Đông Y rồi mụn cũng gom cùi lại rồi nên rất dễ lấy nhân mụn ra.
    khi da bong tróc mụn khô cùi mụn, da cũng bong tróc sạch thâm sạm, bạn dưỡng kem Trong tái tạo da sẽ không bị mỏng yếu
    • 3 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

để từ từ mụn trồi lên bạn nhé, dùng móng tay nặn sẽ để lại thâm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Theo em tìm hiểu thì sẽ không bị mỏng da nếu có kem Trong dưỡng phục hồi đó chị. Ở đây em thấy cũng là 1 dạng của thuốc rượu rễ cây trị mụn nhưng được cái là nó uy tín hơn ở những nơi khác. Em cũng sợ rượu rễ cây nên em đang tìm hiểu và đặt mua chai thuốc Đông Y Thiên Nhiên cho yên tâm vì nhiều spa về chiết ra chai bé tý mà giá cao mấy triệu hóa ra cũng y chang thuốc này, khi trị mụn vẫn bong tróc da, ửng đỏ và sưng nhẹ.
    loại dưỡng có bột không sưng đấy bạn, da mịn hẳn, thích lắm bạn ạ, còn hơn cả rửa mặt bằng nước vo gạo đấy chứ, tớ dưỡng cả kem Trong ban đêm cảm thấy da rất mịn bạn ạ, hơn cả mỹ phẩm tiền triệu
    • 46 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình dùng thuốc thanh phương.. còn các loại khác thì mình dùng ko thấy hiệu quả.. chủ yếu quảng cáo là chính
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranmylinh8080 Xem bài viết
    loại dưỡng có bột không sưng đấy bạn, da mịn hẳn, thích lắm bạn ạ, còn hơn cả rửa mặt bằng nước vo gạo đấy chứ, tớ dưỡng cả kem Trong ban đêm cảm thấy da rất mịn bạn ạ, hơn cả mỹ phẩm tiền triệu
    b dung chai dưỡng có bột k sưng co bị bong da k?? minh dùng hết nửa chai rui ma chỉ thấy khô khô da thôi chả co hiện tượng j