TIN TÀI TRỢ.

CÁCH TRỊ MỤN AN TOÀN - HIỆU QUẢ - RẺ đây bà con ơi. Em và ny em đã thử và thành công mĩ mãn nhé.

• 4.81K Lượt chia sẻ
  • 36.7K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Rượu nó vàng hết da sao mà rửa chị. E tưởng tinh nghệ tốt hơn chứ
    Mây của Trời - Cứ để Gió cuốn đi... !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhimslna Xem bài viết
    Rượu nó vàng hết da sao mà rửa chị. E tưởng tinh nghệ tốt hơn chứ
    chj chua xai tinh nghe cung k bjt the nao, nh ch xai nghe tuoi thi thay em lam..no mau het tham..nghe tuoi thi no hoi kho rua 1chut..e cu xai tinh nghe neu so bj vang da nhe.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng chị. Vấn đề nan giải
    Mây của Trời - Cứ để Gió cuốn đi... !
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các c đắp với tần suất thế nào vậy ạ
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ah tiện đây cho em hỏi nhà mình có c nào đã dùng qua kem Top White chưa, nó có phải kem chính hãng tin tưởng dc ko ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 166 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Mình cũng đang đau đầu về mụn lỉti, mãi nó không hết mà còn bị lan hết trán. B áp dụng có thấy da bị mỏng đi k vì dấm hình như có chất tẩy, mà bôi liên tục hả b hay chỉ 1 ngày 1 lần
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm nhận của mình, sài đến trứng thứ 2 trong 1 tuần, mụn hết đỏ, đầu mụn khô lạ, có trồi nhân lên! Da hơi khô và sần 1 tí nhưng mà mụn xẹp xuống thì mình dưỡng lại. Cảm ơn chủ thớt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của baobinh1992
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trị mụn và thâm do sẹo mụn bằng mặt nạ nghệ+sữa chua và ít nước chanh cũng hiệu quả đó các chị ak. em đang dùng tinh bột nghệ của viện khoa học đắp mặt thấy mụn giảm hẳn
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

ngày trước mình hay thức khuy chơi game lại còn hút thuốc lá mụn mọc nhìu lắm.được anh trong cty cho hộp tinh bột nghệ tách tinh dầu vừa đắp lại vừa uống tốt lắm
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy chị ơi, cách này chắc ăn nắng lắm ạ? vì giấm cũng tẩy da y hệt chanh mà. có ai dùng mà khỏi hẳn chưa ạ?
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baobinh1992 Xem bài viết
    Cảm nhận của mình, sài đến trứng thứ 2 trong 1 tuần, mụn hết đỏ, đầu mụn khô lạ, có trồi nhân lên! Da hơi khô và sần 1 tí nhưng mà mụn xẹp xuống thì mình dưỡng lại. Cảm ơn chủ thớt

Gởi từ ứng dụng Webtretho của baobinh1992
    bạn ơi, nay mặt bạn sao rồi? chia sẻ cho mình với!
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nghệ có họ hàng với gừng và được ứng dụng rộng rãi trong dược phẩm, mỹ phẩm, thực phẩm. Y học dân gian của nhiều nước dùng nghệ để trị mụt nhọt rất hiệu quả mà đỡ tốn tiền mua thuốc.
    Chế biến bằng cách lấy một chén sạch, cho một muỗng canh tinh bột nghệ (loại không chứa phẩm màu, hóa chất), chế từ từ dầu dừa vào trộn với bột nghệ thành khối bột nhão. Sau đó, phủ bột nhão này lên vùng da bị mụt nhọt; dùng băng y tế cố định để bột luôn tiếp xúc với mụt nhọt, không bị rớt ra ngoài. Mỗi ngày làm 3 lần, mỗi lần tháo băng thì rửa lại bằng nước ấm. Có thể kết hợp sữa chua không đường hoặc mật ong để làm kem nghệ đắp mặt.
    • 144 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

oh bài này hay quá, lần đầu tiên mình biết có giấm v trứng có tác dụng vậy.thanks bạn nhé hi.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamtra12 Xem bài viết
    oh bài này hay quá, lần đầu tiên mình biết có giấm v trứng có tác dụng vậy.thanks bạn nhé hi.
    mình ngâm thử nhưng không được, mặc dù trứng với giấm trước khi ngâm đều tốt, vậy mà vài ngày lấy ra toàn bị thối, hư bạn à
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 166 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị ơi giờ c đã khỏi hẳn chưa? E đang nổi tùm lum, toàn mụn nhỏ mọc quanh mặt, e mới dùng 3 hôm thấy lỗ chân lông se lại, k biết bao lâu nữa em mới hết mụn, em sắp đi làm rùi.huhu. À mà chữa mà khỏi nó có trắng hơn k , hết thâm không chị?
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, bạn dùng công thức này rồi hả, cho mình hỏi là bạn dùng giấm công nghiệp hay giấm tự làm để ngâm ạ, mình mua giấm táo Beksul của HQuoc ở siêu thị mà ko biết có nên dùng ko?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4