TIN TÀI TRỢ.

CÁCH TRỊ MỤN AN TOÀN - HIỆU QUẢ - RẺ đây bà con ơi. Em và ny em đã thử và thành công mĩ mãn nhé.

• 4.81K Lượt chia sẻ
  • 36.8K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh lam duoc 1 buoi toi sang day thay no noi mun nhieu hon...vay co sao k ban oi..hay minh k hop.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đánh dấu. Mới ngâm quả trứng rồi
    Mây của Trời - Cứ để Gió cuốn đi... !
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

B oi.h đg la mua he nha minh hk co tũ lanh thi đễ o ngoai sd dc may hom ạ.mà cho minh hoi.sd ít nhat 1l 1ngày v nhiều hon 2l/1ngày dc k ạ.và luc boi thì minh boi toan mặt hay chĩ boi kĩ noi bi mun ha b? Và cho minh hoi thêm nếu thay giấm bằng giấm táo mèo thì có hiệu qả hơn k ạ?
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tinh hinh mat b thế nao r?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban cho minh hoi la luc ban dap cong co thay da no ung do len hok b voi no hoi nong nong nua.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lengoctra3011 Xem bài viết
    B oi.h đg la mua he nha minh hk co tũ lanh thi đễ o ngoai sd dc may hom ạ.mà cho minh hoi.sd ít nhat 1l 1ngày v nhiều hon 2l/1ngày dc k ạ.và luc boi thì minh boi toan mặt hay chĩ boi kĩ noi bi mun ha b? Và cho minh hoi thêm nếu thay giấm bằng giấm táo mèo thì có hiệu qả hơn k ạ?
    minh ngam dc 3 ngay r k de tu lanh ma cung k thay no bi j nhe b.
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đắp thì thấy mặt nóng nóng và hơi rát, sau khi rửa thì mặt đỏ đốm đốm kiểu như dị ứng, n 1 lát sau thì hết. Có mẹ nào bị giống mình ko
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shiplight Xem bài viết
    Mình đắp thì thấy mặt nóng nóng và hơi rát, sau khi rửa thì mặt đỏ đốm đốm kiểu như dị ứng, n 1 lát sau thì hết. Có mẹ nào bị giống mình ko
    minh cung bi giong vay...nhung me no co thay do mun hk...
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em đag ngâm trứg đọc thì sợ quá
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E cug đinh ngâm trug.nhug nge có b bi mun nhiu hon ecug hoi so
    • 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

[QUOTE=ngoc_vy2012;33633293]minh cung bi giong vay...nhung me no co thay do mun hk...[/QUOTÊ]

E chưa có gd mẹ nó ạ hihi. E đắp thì nóng vs rát lúc đó, sau thì hết, trộm vía cũng thấy nhân mụn teo lại c ạ. Nên e đang cố, đắp đến quả thứ 2 rồi.
    Mà e sợ đắp cái này làm mỏng da wa c ah hic hic. Chủ thớt lặn mất tiêu ko thấy lên giải đáp thắc mắc cho ce mình nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm nay đã ngâm được 3 ngày. Bôi mặt dc chưa mọi người nhở. E sợ bị nổi mụn nhiều hơn. T2 e có cái đám cưới nữa. Huhu
    • 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bạn ơi, ngâm 3-4 ngày với dấm vậy, trứng có bị hôi và hư ko bạn. Mình thấy có 1 vài bạn than bị đốm đỏ như dị ứng, mình nghĩ có khi nó bị hư nên gây ngứa á. Hoặc cũng có thể không hợp da
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình chưa kiểm tra. Nhưng lúc đập quả trứng vô cái lòng đỏ bị vỡ ra 1 tý. Chỉ tý thôi. Nhưng mình vẫn đổ giấm vô. Giấm tinh luyện ấy. Chả biết có tác dụng hay ko nữa
    Chả thấy bạn chủ thớt lên trả lời nhở
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=shiplight;33638924]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc_vy2012 Xem bài viết
    minh cung bi giong vay...nhung me no co thay do mun hk...[/QUOTÊ]

E chưa có gd mẹ nó ạ hihi. E đắp thì nóng vs rát lúc đó, sau thì hết, trộm vía cũng thấy nhân mụn teo lại c ạ. Nên e đang cố, đắp đến quả thứ 2 rồi.
    Mà e sợ đắp cái này làm mỏng da wa c ah hic hic. Chủ thớt lặn mất tiêu ko thấy lên giải đáp thắc mắc cho ce mình nhỉ
    luc dau chj dap cung bj nong v ung do nhug 1 lat sau thi het...thay bj noi them cai mun nua nh cung danh lieu dap vai lan nua xem sao..va c cug dap dc 3lan thay co kha quan hon rui..mun k len nua may cai not cu no cung se lai that..vui ghe lun...mat do gio k co bj mun du xai du thu my pham nhug jo tu nhien no noi len lam chj lo lang wa...ce ta cug co gang nao...k bjt chu thot dau mat r.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhim Xem bài viết
    Hôm nay đã ngâm được 3 ngày. Bôi mặt dc chưa mọi người nhở. E sợ bị nổi mụn nhiều hơn. T2 e có cái đám cưới nữa. Huhu
    3 ngay la dap dc r e...neu so co j k di dam dc thi e khoan hay dap...rua mat bang nuoc am pha voi nuoc muoi sinh li hay muoi an cua minh cung dc..chj lam thay cung do hon do e...bj mun tot nhat dung nen dung my pham j het ...vet tham thi boi nghe tuoi rat hieu wa.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng ạ. Nhưng ngâm đó rồi mà ko đắp bỏ đi thì phí mà ko để được lâu. Liều vậy
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng ạ. Nhưng ngâm đó rồi mà ko đắp bỏ đi thì phí mà ko để được lâu. Liều vậy
    ma mat e bj mun nhieu k hay it thui.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nói chung cũng vừa vừa c ạ. Nhưng sợ dị ứng nó nổi nhiều là che ko hết luôn. Tối nay e sẽ xông mặt với : tía tô, kinh giới, ngải cứu, đập 1 củ sả. Sôi thì vắt thêm nửa quả chanh vào. Xông xong thì đắp mặt nạ lòng trắng trứng với vài giọt chanh. Rửa xong. Bôi hỗn hợp trứng giấm đó xem thế nào. Mong là sáng mai ko nổi thêm cái nào mà nó gom lại.
    E đang đắp mặt tinh nghệ xen kẽ mà vết thâm còn nhiều. Lo quá
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung cũng vừa vừa c ạ. Nhưng sợ dị ứng nó nổi nhiều là che ko hết luôn. Tối nay e sẽ xông mặt với : tía tô, kinh giới, ngải cứu, đập 1 củ sả. Sôi thì vắt thêm nửa quả chanh vào. Xông xong thì đắp mặt nạ lòng trắng trứng với vài giọt chanh. Rửa xong. Bôi hỗn hợp trứng giấm đó xem thế nào. Mong là sáng mai ko nổi thêm cái nào mà nó gom lại.
    E đang đắp mặt tinh nghệ xen kẽ mà vết thâm còn nhiều. Lo quá
    e dap trung giam thi dung dap long trang trung +chanh nhe...tai cai nao cung co chat axit hit..no bao mon da lam..nen chon 1 cai thui..chj thi k dung tinh nghe ma chj thoa nghe tuoi lun chj thay vet tham mo nhanh lam...hoi xua bj nổi trái rạ tuong dau la banh cai mat r..hj..k ngo thoa nghe tuoi ma 2 tuan sau di hoc lai k ai bjt chj bj noi trai ra lun..e xai nghe tuoi thu xem sao..nghe tuoi chj pha voi xiu ruou trang nua.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4