TIN TÀI TRỢ.

Buồn vì da đen. Ck thì thích trắng ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 844 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 55 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Buồn ghe đó các mẹ. Về quê mới 1 tháng mà đen xì. Mình trước kia cũng đen nhưng xài kem nên cũng rất trắng. Mặt thì trắng hồng ấy vậy mà giờ có Ck về quê Ck mấy hôm mà đen trở lại như hồi đầu. Trong khi ấy Ck em đẹp trai thích nhìn gái . Em nào vú to trắng trẻo là nhìn chằm chằm. Em là gái tp vậy mà giờ về quê ở nhà Ck làm gì dám xài kem . Riết rồi em đen và già hơn Ck em thì đòi đi Hà nội làm. Mà tp thì nhiều em xinh tươi vk ở quê giờ đen xấu xí đi . Có mẹ nào hiểu hoàn cảnh của em ko ? 😭😭 có mẹ nào có bí quyết trẮng da nhanh hiệu quả chỉ em với ak . Cảm ơn các mẹ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của noibuonkhongten.90

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 63 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mẹ nó tắm vs oliu đi e tắm 1tuần trắng hẳn ra.kiên trì 1tháng thì khỏi bàn...da mướt lm' luôn.sợ mẹ nó k hợp
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dầu oliu kết hợp bột đậu đỏ và sữa tươi nữa bạn. Bạn mua kem loại thấm nhanh vào da . Bôi trước khi đi ngủ. Ko ai thấy đâu mà ngại bạn ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lehoa240614
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lại vấn đề làm đẹp nhỉ? Mấy mẹ cho hỏi, có nên đi tắm trắng không? Thấy có mấy gói tầm 10 triệu, nhưng sợ ảnh hưởng tới sức khỏe
    Are you looking for best protein powder for women, you can read my protein powder review. Here is a definitive guide, to help you choose the best rated protein powder from various available options.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 184 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Co tam trang thi cung phai duong kem moi ngay ban oi chu tam
    Trang ko thi ko trang nhieu va trang lau duoc

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaLe1280
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mn dùng kem trắng da của onetoday ý nhanh trắng lắm mỗi tội phải chống nắng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của TiuOaOa
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E đi biển về thì từ làn da trắng hồng mà trở thành thâm lun. E mới tắm hết 1kg cám gạo thui nhưng mà thấy da sáng lên đó c ơi! Công thức e dùng là cám gạo+ sữa tươi+ chanh ( có thể thêm 1 xíu dầu oilive thì càng mịn hơn ạ). E tham khảo thì m.n khuyên tắm 1 tuần 3lan thui, do e ham hố vs nôn nóng qá nên ngày nao cũng tắm nhưng cách ngày mới dùng thêm chanh 1lan...c nhớ tắm như vậy thì phải cực kỳ tránh nắng c nhé, dùng kem chống nắng vs đầy đủ áo chống nắng la đc! Kiên trì 1 tháng là trắng mịn lun ấy c , kết hợp kem dưỡng là nO.1 lun ^^!!!! Cố gắng c nhaaaa!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vanila1298